PDA

View Full Version : [Gunny] Bản Gunny 3.0 fix bug 80% log vào 3 acc là bị dis @@ lỗi do đâu?

kebanlen
05-11-14, 04:47 PM
Tổng chào!

Như đã đề cầu trong tiêu đề. Mình sử dụng server gunny 3.0 fix bug 80% không hiểu sao khi log vào 3 acc là bị dis 1 acc. Mình có tìm hiểu lỗi 100% CPU nhưng mình không nghỉ là nó. Mình chỉ cần chơi được 4 acc để tự sướng ở nhà thôi ạ.

Server của mình là máy PC bình thường ở cơ quan Core i5 - RAM 4G - Cáp quang 50 Mbs và NAT port ra ngoài để về nhà chơi.

Bác nào biết cách khắc phục hoặc nguyên nhân mách mình với ạ. Thanks [-O<

tramanhdbk
05-11-14, 05:56 PM
Tổng chào!

Như đã đề cầu trong tiêu đề. Mình sử dụng server gunny 3.0 fix bug 80% không hiểu sao khi log vào 3 acc là bị dis 1 acc. Mình có tìm hiểu lỗi 100% CPU nhưng mình không nghỉ là nó. Mình chỉ cần chơi được 4 acc để tự sướng ở nhà thôi ạ.

Server của mình là máy PC bình thường ở cơ quan Core i5 - RAM 4G - Cáp quang 50 Mbs và NAT port ra ngoài để về nhà chơi.

Bác nào biết cách khắc phục hoặc nguyên nhân mách mình với ạ. Thanks [-O<

em cũng ko biết nguyên nhân pac vào data chổ sever xem forum thường thì 1000 có khi giờ nó có 3 ( em bàn luận chứ em ko rỏ nguyên nhân ):|

btbaotrung90
05-11-14, 09:22 PM
Bạn nên sử dụng 2 trình duyệt khác nhau để giảm lag, mà cái gunny này chơi nó cần card màn hình nhiều lắm đấy :))

kebanlen
10-11-14, 07:41 AM
em cũng ko biết nguyên nhân pac vào data chổ sever xem forum thường thì 1000 có khi giờ nó có 3 ( em bàn luận chứ em ko rỏ nguyên nhân ):|

Mình có vào DB kiểm tra nhưng không thấy trường forum như bạn nói ạ :)