PDA

View Full Version : [Gunny] hỏi về database

lovehandle_12
04-11-14, 12:53 PM
có bác nào biết chuyển db của sql ver này thành db sql ver thấp hơn ko
ví dụ như là db sql 2014 thành db của sql 2012

ai biết giúp mình nhé :3

btbaotrung90
04-11-14, 01:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mục thứ 2 bạn chọn version SQL muốn xuất ra
Mục thứ 3 bạn chọn Schema and Data

Mọi việc còn lại thì cứ next next thôi.

Cách này chỉ tương đối và có thể sẽ lỗi dữ liệu khi hạ version.

lovehandle_12
04-11-14, 06:55 PM
:c I love trung :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

btbaotrung90
04-11-14, 08:58 PM
Tool mình chỉ rip item và equip thôi chứ có bảo full resource đâu.

Mà có ai biết thằng gunnydautu ở đâu ko

lovehandle_12
04-11-14, 10:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

btbaotrung90
04-11-14, 10:47 PM

Thiếu tiền mình ko trả, đang định "mần" nó

lovehandle_12
04-11-14, 11:36 PM

lovehandle_12
05-11-14, 06:19 PM
làm theo ông là xuất ra querry rồi tạo db mới chạy qr là đc à

btbaotrung90
05-11-14, 09:23 PM
làm theo ông là xuất ra querry rồi tạo db mới chạy qr là đc à

Uk, thường theo nguyên tắc nó sẽ hạ dc version xuống nhưng đôi khi phát sinh 1 số lỗi nhỏ ko thể biết trc.