PDA

View Full Version : [MU] Share Z-Team ss6.3 by CaoThuPhuTho custom wing 5

vn55594555
02-11-14, 04:20 PM
Chắc nhiều bạn chờ dùng thử bản này cũng đã lâu. Hôm nay mình mạn phép share bản này cho các bạn dùng thử.
Bản này có thể gọi là tạm ổn.

Thông tin:
Custom wing ex802, wing 5
Chaosmix : Wing2.5, Wing4, Wing EX802, Wing5
Add HP BAR
Add effect wing 2.5
Custom Jewel

Hướng dẫn cài đặt (Dành cho các bạn không biết)

Dùng cho SQL Server 2000

Config ip:
- MuServerVN555\Data\Other\MapServerInfo
- MuServerVN555\zConnectServer\ServerList

Config pass sa:
- MuServerVN555\EventServer\Data\svconfig.ini
- MuServerVN555\ExDB\exdb.ini
- MuServerVN555\RankingServer\svconfig.ini

Chạy MUServerStartUP.exe để khởi động server. Nếu chạy bằng StartUP các bạn phải tự chạy tay thêm zConnectServer.exe và GameServer.exe sau khi StartUP khởi động hoàn tất. Nhớ chạy ODBC.

Hex ip tại mainconfig.dll
Version: 22749
Seria: k1Pk2jcET48mxL3b

Vì dạng file dll rất khó unpack nên mình chỉ làm được tới đó hiện vẫn còn lỗi không chạy được ở win xp các bạn chú ý nhé. Còn bạn nào có thể fix được, dùng được cho win xp có lòng tốt thì sẽ fix cho các bạn dùng. Chống chỉ định online bằng mainconfig.dll này.

Nếu bạn nào chạy báo lỗi thiếu file api gì đó thì gõ đầy đủ tên file đó vào google sẽ có file cho các bạn tải. Tải về giải nén ngang hàng với GameServer.exe

Lỗi jonserver không hoạt động là do các yếu tố này sau đây:
1/ Chạy không đúng ODBC (win 32bit thì dùng odbc 32 bit và ngược lại)
2/ Lỗi SQL Sever không kết nối đc db
3/ Virut
Các bạn lưu ý jonserver của mình ko khác gì jonserver bản của TuanV share nên các bạn có gặp lỗi có thể sang topic của TuanV để xem cách fix của cách bạn đã fix được những lỗi đó. Vì mình công việc rất nhiều nên không thể theo dõi và trả lời các bạn thường xuyên được

Link tải:
Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch client:
Custom.dll:

Update thư viện cho winxp để chạy gameserver: Link tải (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!E890wIiZ!8j0y7nz1rpiJ3RUJewBytqpCgARBmXrqoKx3YL5 B-FA)

Ảnh test:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bản update up lên cho nó sôi động :D

zanynguyen
02-11-14, 05:17 PM
đang khởi động sv lỗi này là sao ta... vs ....
.......
và lỗi này nữa.........

hackluv
02-11-14, 05:32 PM
thực ra cái zsv nó có sẵn src rùi code đc mà ;)

zanynguyen
02-11-14, 05:41 PM
đại ca nào giúp đỡ lỗi kia cái..........

nampro
02-11-14, 06:11 PM
Chắc nhiều bạn chờ dùng thử bản này cũng đã lâu. Hôm nay mình mạn phép share bản này cho các bạn dùng thử.

Thông tin:
Add HP BAR
Add effect wing 2.5
Custom Jewel

Dùng cho SQL Server 2000

Config ip:

Config pass sa:

Chạy MUServerStartUP.exe để khởi động server. Nếu chạy bằng StartUP các bạn phải tự chạy tay thêm zConnectServer.exe và GameServer.exe sau khi StartUP khởi động hoàn tất. Nhớ chạy ODBC.

Vì dạng file dll rất khó unpack nên mình chỉ làm được tới đó hiện vẫn còn lỗi không chạy được ở win xp các bạn chú ý nhé. Còn bạn nào có thể fix được, dùng được cho win xp có lòng tốt thì sẽ fix cho các bạn dùng. Chống chỉ định online bằng mainconfig.dll này.

Nếu bạn nào chạy báo lỗi thiếu file api gì đó thì gõ đầy đủ tên file đó vào google sẽ có file cho các bạn tải. Tải về giải nén ngang hàng với GameServer.exe

Link tải:
Server:
Client:
Patch:

Ảnh test:

để đây lúc nào rảnh kéo về nghịch thử. giờ bận quá chưa nghịch được.

ikenylee
02-11-14, 08:56 PM
mainconfig.dll này chắc chỉ chạy được trên máy của bạn vn55594555 ~~!

vn55594555
02-11-14, 09:17 PM
mainconfig.dll này chắc chỉ chạy được trên máy của bạn vn55594555 ~~!

Mainconfig này dùng đc cho win 7 win 8 đã test. chỉ ko work win xp mình có nêu rỏ mà cậu

ikenylee
02-11-14, 09:23 PM
Mainconfig này dùng đc cho win 7 win 8 đã test. chỉ ko work win xp mình có nêu rỏ mà cậu

cần tools gì đi kèm không, bạn mình win7 mà bật main có lên đâu >.<

vn55594555
02-11-14, 09:25 PM
cần tools gì đi kèm không, bạn mình win7 mà bật main có lên đâu >.<

Cậu pm yahoo mình xem thử vì main vẫn là main gốc của ctpt mà chỉ khác cái mainconfig.dll

CanCaiTen
02-11-14, 09:25 PM

2003,2005,2008 có chạy được không bạn ? Đừng nói Win chạy server mà không chạy được nhé. :-ss Không chạy được thì ném ngay vào sọt rác .

vn55594555
02-11-14, 09:57 PM
2003,2005,2008 có chạy được không bạn ? Đừng nói Win chạy server mà không chạy được nhé. :-ss Không chạy được thì ném ngay vào sọt rác .

cái đó thì mình ko biết vì mình ko có máy chạy các win đó. nhưng đã test win7 và 8 và work. còn đối với cậu nếu vứt thì vứt nhưng nhiều người thì ko vứt đâu :D

thamtu5011
02-11-14, 10:01 PM
Xác nhận là win 8.1 chạy ngon lành =D>

lequangvu
02-11-14, 10:51 PM
Ủa mình đâu có liên quan gì ở đây nhỉ, crack mình không biết 1 cọng tóc nào, và chưa share linh tinh 1 cái gì cho ai cả "đấy là quan điểm riêng của mình" kể cả đồ crack lấy trên forum này nọ về cấu hình cho ngon thì cũng chưa bao giờ đi share lại hay kêu bán lại cho ai "không như mấy người lấy hàng share về bán". Nói tóm lại mình chẳng rảnh hơi mà đi share linh tinh hàng không phải của mình, và mình cũng chẳng làm gì được sâu vào server như crack hay là unpack.....

Mọi người chú ý không nên war nhau nhé, nếu nói ai thì nói rõ ra luôn đừng ý tứ rồi nghi kỵ nhau lại phiền, lần nữa nhắc lại ai thích war thì "ăn vài point nhé"

Yahoo.com
02-11-14, 11:00 PM
Đúng như hacklu nói , source ban đầu đã có sẵn rồi , sửa thêm thôi :) .zTeam 6.3 cũng chưa có quá nhiều khác biệt . Dùng tạm đc , với mình SCF vẫn tiện lợi đủ đường .
Tốt nhất là không share gì đỡ bị nói này nói nọ :) . Để forum dành cho các mod và các pro lên quảng cáo cái chữ ký là được

hackluv
02-11-14, 11:03 PM
Có link online chưa Hackluv :Đ

có rùi mà -_-

bên box dev ý :3

tanlockgvn
02-11-14, 11:08 PM
đã test winsv 2k3 run oke. mix wing tốt (*)

CanCaiTen
02-11-14, 11:09 PM
Đúng như hacklu nói , source ban đầu đã có sẵn rồi , sửa thêm thôi :) .zTeam 6.3 cũng chưa có quá nhiều khác biệt . Dùng tạm đc , với mình SCF vẫn tiện lợi đủ đường .
Tốt nhất là không share gì đỡ bị nói này nói nọ :) . Để forum dành cho các mod và các pro lên quảng cáo cái chữ ký là được

Bồ kết câu này :-bd

.................................................. .......................

sonhoian12
02-11-14, 11:10 PM
win XP down về rồi ngó nó thôi hả bác -_- bùn thiệt chứ

vn55594555
02-11-14, 11:18 PM
win XP down về rồi ngó nó thôi hả bác -_- bùn thiệt chứ

Chỉ với 15k và 45 phút bạn đã có win 7 :D

Câu này bạn nói chưa đúng vì nói theo như ý cậu thì nhiều người mua để làm gì :D

heroviet2301
02-11-14, 11:57 PM

Đơn giản là anh em mình vẫn đang chạy online SCF bấy lâu nay và mãi mới config cho nó ổn định, giờ trả ai người ta dại bỏ SCF chạy sang zTeam cả, vì phải config lại từ đầu, mở online kiếm từng chút ko hợp lý để config dần cho chuẩn, nhất là cái Dame của Class, rất là đau đầu :))

zTeam và SS8 giờ xác định chỉ người mới người ta làm thôi chứ Mu giờ còn gì nữa đâu mà ko tranh thủ nốt với SCF :) Mu mình giờ không bị flood với ddos, nhưng bị mem nó phá cũng đủ gần sập rồi :)) đua top xong ko đựoc giải thì y như rằng nói xấu Mu rồi kéo cả Guild nghỉ game, thật nực cười :)

ikenylee
03-11-14, 12:24 AM
Đơn giản là anh em mình vẫn đang chạy online SCF bấy lâu nay và mãi mới config cho nó ổn định, giờ trả ai người ta dại bỏ SCF chạy sang zTeam cả, vì phải config lại từ đầu, mở online kiếm từng chút ko hợp lý để config dần cho chuẩn, nhất là cái Dame của Class, rất là đau đầu :))

zTeam và SS8 giờ xác định chỉ người mới người ta làm thôi chứ Mu giờ còn gì nữa đâu mà ko tranh thủ nốt với SCF :) Mu mình giờ không bị flood với ddos, nhưng bị mem nó phá cũng đủ gần sập rồi :)) đua top xong ko đựoc giải thì y như rằng nói xấu Mu rồi kéo cả Guild nghỉ game, thật nực cười :)

còn mình thấy SCF nó hợp với những người không biết dev, update lên bản mới đơn giản qua tools titan, vấn đề chốt là zTeam SS6.3 giờ họ đã ngừng sell vì vậy newbie chỉ còn trông chờ các pro tự dev sau đó share, hiện zTeamS6 chỉ còn Nam4 bên ragezonebr là phát triển + share nhưng không úp soucre.

cá nhân chơi SCF và zTeam thì thấy zteam có cái gì đó hay hơn :)

heroviet2301
03-11-14, 12:58 AM
còn mình thấy SCF nó hợp với những người không biết dev, update lên bản mới đơn giản qua tools titan, vấn đề chốt là zTeam SS6.3 giờ họ đã ngừng sell vì vậy newbie chỉ còn trông chờ các pro tự dev sau đó share, hiện zTeamS6 chỉ còn Nam4 bên ragezonebr là phát triển + share nhưng không úp soucre.

Đuơng nhiên rồi, mỗi loại nó có ưu và nhược riêng, SCF thì phát triển trước nên nhiều sự kiện tuy nhiên còn nhiều lỗi tồn đọng, zTeam phát triển sau và chưa có nhiều sự kiện nên không có mấy lỗi như của SCF. Bây giờ phải có 2 bản ngon rồi mở online mới biết cái nào hơn cái nào đựoc ;;) còn mình thì trung thành với SCF vài tháng nữa là chuyển nghề, chứ tính cách của mình giờ không làm Mu được nữa rồi, Mu mình làm từ Web cho tới Game và Hình ảnh đều phải đẹp và chất, mở Mu hỗ trợ đàng hoàng chứ ko làm kiểu mở xong rồi vứt 1 chỗ được, mà Mu giờ mà làm tâm huyết thì chỉ thiệt mình, vì mem giờ nó bá đạo quá rồi, phật ý nó là nó phá trong game rồi kéo nhau nghỉ :))

CanCaiTen
03-11-14, 12:59 AM

Đành rằng cái mới thì luôn đi kèm với cái lạ. Nhưng xét về góc độ 1 Admin như HeroViet nói thì chuẩn 100%.
SCF chạy mấy năm nay, config từng tý một, vừa online vừa hoàn thiện để có một bản SCF ưng ý nhất. Đó mới là cái người ta trân trọng SCF.
Bỏ ra vài triệu mua 1 cái Server zteam6.3 xịn của mấy Pro dev hiện tại không khó,quá đơn giản với 1 người làm Mu lâu năm. Bất quá bằng 2,3 ngày thu nhập. Nhưng cứ nghĩ nếu sang Zteam lại bắt đầu quy trình mới : vừa online,vừa tìm lỗi, vừa tự pix hoặc thuê người pix... mệt lắm. An cư mới lạc nghiệp. Thà rằng xài SCF đang ổn định nhưng thu nhập đều đều còn hơn.
Rất thích Zteam nhưng chưa muốn sang là vì vậy. Thấy Share thì vô coi, chứ nếu thích thì gặp ctpt lâu rồi :))

BladeKnight109
03-11-14, 01:08 AM
Đuơng nhiên rồi, mỗi loại nó có ưu và nhược riêng, SCF thì phát triển trước nên nhiều sự kiện tuy nhiên còn nhiều lỗi tồn đọng, zTeam phát triển sau và chưa có nhiều sự kiện nên không có mấy lỗi như của SCF. Bây giờ phải có 2 bản ngon rồi mở online mới biết cái nào hơn cái nào đựoc ;;) còn mình thì trung thành với SCF vài tháng nữa là chuyển nghề, chứ tính cách của mình giờ không làm Mu được nữa rồi, Mu mình làm từ Web cho tới Game và Hình ảnh đều phải đẹp và chất, mở Mu hỗ trợ đàng hoàng chứ ko làm kiểu mở xong rồi vứt 1 chỗ được, mà Mu giờ mà làm tâm huyết thì chỉ thiệt mình, vì mem giờ nó bá đạo quá rồi, phật ý nó là nó phá trong game rồi kéo nhau nghỉ :))

zTeam tôi mod toàn bộ sự kiện của SCF hết rồi. thậm chí là thêm 1 số sự kiện mới. Viết lại toàn bộ skill tree, có file cấu hình cho từng skill của mỗi class.
Bản zTeam của anh dũng, bản gốc, bản của M4NA skill tree không có tác dụng, chỉ có 1 số skill tác dụng, đặc biệt là các skill tăng damage, attack physical... ko có tác dụng.

CanCaiTen
03-11-14, 01:17 AM
zTeam tôi mod toàn bộ sự kiện của SCF hết rồi. thậm chí là thêm 1 số sự kiện mới. Viết lại toàn bộ skill tree, có file cấu hình cho từng skill của mỗi class.
Bản zTeam của anh dũng, bản gốc, bản của M4NA skill tree không có tác dụng, chỉ có 1 số skill tác dụng, đặc biệt là các skill tăng damage, attack physical... ko có tác dụng.

Đúng là với các Admin mới thì zTeam là một lựa chọn không hề tồi, rất mừng zTeam bạn phát triển đã dần hoàn thiện . Dù chưa biết bạn nhưng mình rất ngưỡng mộ. Hy vọng một ngày gần đây sẽ được trải nghiệm một phiên bản zTeam hoàn hảo nhất.

The Gamer
03-11-14, 01:47 AM

Mình làm mu 3 năm rồi. Mình khẳng định chả có gì hoàn thiện nếu phiên bản đó ko mở online

Tomatoes cũng bán GS cho nhiều người và GS lão hoàn chỉnh do khi lỗi sẽ dc người mở online thông báo luôn

Còn nói dev xong bảo hoàn chính thì các bạn dev quá tự tin với mình

Ngay cả zteam họ dev mà khi online còn lỗi điên đảo.

Chỉ hoàn chỉnh khi cho online chán chê và kiểu như : sắp hết thời rồi thì là hoàn chỉnh ( như 6.3 bi h của SCF )

Faker
03-11-14, 04:09 AM
Webzen hoàn chỉnh nhất :3 gameserver ss6.3 share lâu rồi mà :))
@muonline: blade có nói hoàn thiện trong câu đó đâu ngoài mod event và chỉnh lại skill tree

heroviet2301
03-11-14, 04:22 AM
Nói cung là zTeam phải mở Online rồi xem xét có lỗi gì nữa không để fix cho hoàn chỉnh nữa mới được :) giờ muốn config lại hoàn chính chắc lúc đó phải tốn thời gian mở vài cái Mu nữa may ra mới config được lối chơi và fix lỗi :D

henesee
03-11-14, 09:21 AM
Nói cung là zTeam phải mở Online rồi xem xét có lỗi gì nữa không để fix cho hoàn chỉnh nữa mới được :) giờ muốn config lại hoàn chính chắc lúc đó phải tốn thời gian mở vài cái Mu nữa may ra mới config được lối chơi và fix lỗi :D vẫn còn thích mở mu sau vụ vừa ròi à
@zteam hay scf và đồng bọn chả ra gì. Bug tè le.

divangcuoctinh
03-11-14, 09:24 AM
vẫn còn thích mở mu sau vụ vừa ròi à
@zteam hay scf và đồng bọn chả ra gì. Bug tè le.

bug tè le là gồm những bug gì vậy bạn, bạn phải liệt kê ra scf và zteam gồm những bug gì (hoặc chí ít là bug gì không thể mang online được) chứ nói tè le liệu có phải là chém gió ko :-? , buồn thiệt chứ :|, vậy hoy đi nha :))

CanCaiTen
03-11-14, 10:29 AM
tôi có thể hiện gì đâu hay từ nãy giờ chính bạn thể hiện sự hiểu biết của bạn, bạn nói scf và zteam bug tè le thì tôi mới hỏi bạn nó gồm những bug gì liệt kê hoặc chỉ bug nào đó mà ko thể mang online được , tôi ko dùng zteam, tôi dùng scf để mang online tuy có bug nhưng ko đến nỗi gọi là tè le vì nó vẫn duy trỳ được mu của tôi là ok thôi :), cũng sắp chuyển qua làm con zteam cho thay đổi không khí :). Bạn nói SS8 của zteam dc Dev lên từ SS6 cái đó tôi ko quan tâm và cũng ko biết, nhưng từ ss6 ( dù ở ss6 có ổn định) thì lên ss8 nhiều cái mới hơn thì lại chả lỗi phải phát triển cho hoàn thiện chứ , còn ở topic này tôi chỉ hỏi bạn là bug tè le ở ss6 scf và zteam là gì thôi :). Tóm lại tôi ko cố ý gây tranh cãi với bạn và chỉ hỏi bạn vì bạn nói nó tè le trong khi tôi thấy nó bình thường thôi

chuẩn đấy. SCF lỗi tè le là lỗi gì ? hay mấy bản share free mới lỗi tè le, chứ mình online vài năm nay có bug quái gì mà tè le ?

tè le là lỗi rất nhiều,mong được chỉ giáo .

henesee
03-11-14, 11:07 AM
Mấy bố tháy nó bình thường member thì lại thấy nó bất thường. Các bố chỉ giỏi ngồi trên phán. [-O< . Lâu mất mất đồ hòm đồ chung, nhiều lúc ko mở được mở hòm đồ mở rộng, tính cân bằng của các char ko có cho dù các bố config CHAR + SKILL kiểu gì cũng ko thể để nó trở về gốc được. MU Vài năm á.. MU gì vài năm ? Hay mở thậm thụt vài tháng lại mở tiếp. :)):)). Trò hề.

Cafechieu_Vn
03-11-14, 02:03 PM
JoinServer.exe Chạy Ko Dc Chủ Thớt Dùng starup Chạy Ko dc Nó Chạy = tay CŨng Không Dc Lun xem Lại Nhé Tks

vn55594555
03-11-14, 02:23 PM
JoinServer.exe Chạy Ko Dc Chủ Thớt Dùng starup Chạy Ko dc Nó Chạy = tay CŨng Không Dc Lun xem Lại Nhé Tks

Chạy ODBC chưa bạn win 32 thi chạy cái ODBC ko có x86 còn 64 thì chạy cái x64..............

Cafechieu_Vn
03-11-14, 02:30 PM
Chạy Rùi Mà Ko Dc Mình Dùng Win 2k3

vn55594555
03-11-14, 02:47 PM
Đó là do không kết nối đc db nên ko chạy được bạn thử chạy từng odbc thử xem. Kiểm tra xem đã restor db đúng chưa. Không được thì pm yh mình xem cho

222026
03-11-14, 09:32 PM
vn555 cho hỏi, cái sv này k bật đc md5 ah???

nightssky
03-11-14, 10:25 PM
ukm scf vẫn thích hơn nhưng zteam cũng nhìn mượt hơn chút

vn55594555
04-11-14, 08:09 PM
Ai có thắc mắc gì pm yh mình nha công việc mình bận quá ko có thời gian onl nhiều để trực

heroviet2301
05-11-14, 01:01 AM
tạo nick bằng zTeam\Tool\MuMaker đặt pass là 123123 nhưng khi gõ vào lại báo sai pass là sao nhỉ, buồn test offline tý mà ngố rồi :))
với lại bật GS thì nó hiện file BLOCK -> bên trong ghi là GS bi chia se, close GS !

Thôi trả test nữa đâu, chán rồi :)

vn55594555
05-11-14, 08:17 AM
tạo nick bằng zTeam\Tool\MuMaker đặt pass là 123123 nhưng khi gõ vào lại báo sai pass là sao nhỉ, buồn test offline tý mà ngố rồi :))
với lại bật GS thì nó hiện file BLOCK -> bên trong ghi là GS bi chia se, close GS !

Thôi trả test nữa đâu, chán rồi :)

File Block đó mình đã unblock ra rồi nó chỉ hiện thế thôi còn chưa un ra thì sẽ không chạy được gs. Mình giữ toàn vẹn cái gs ko chỉnh sửa gì cả chỉ loại cái pack và block ra

congpho
05-11-14, 09:14 AM
cám ơn bạn. hy vọng bản này ko lỗi

212649662
05-11-14, 03:38 PM
Mình chạy zservergame nó báo lỗi "Không có kết nối Internet.Yêu cầu kết nối để kich hoạt" là sao mọi người ?

vn55594555
05-11-14, 04:10 PM
Mình chạy zservergame nó báo lỗi "Không có kết nối Internet.Yêu cầu kết nối để kich hoạt" là sao mọi người ?

Máy của bạn phải kết nối internet nó mới chạy nha. Có nghĩa là máy có internet mới chạy đc. Mình ít thời gian quá nên các bạn chịu khó câu internet vào chạy. Đã có main ngon work win xp bạn nào thật sự cần thì liên hệ theo yahoo của mình

ikenylee
05-11-14, 04:24 PM
Máy của bạn phải kết nối internet nó mới chạy nha. Có nghĩa là máy có internet mới chạy đc. Mình ít thời gian quá nên các bạn chịu khó câu internet vào chạy. Đã có main ngon work win xp bạn nào thật sự cần thì liên hệ theo yahoo của mình

:-? thật sự cần là sao, ý bác là mua hay share >.<'

CanCaiTen
05-11-14, 05:25 PM
:-? thật sự cần là sao, ý bác là mua hay share >.<'

Toàn chơi khó nhau. win xp đa phần là test, chứ làm mục đích chính là win server. để test thì share luôn cho người ta thưởng thức. mấy ai online = xp đâu mà phải giữ kín ;;)

vn55594555
05-11-14, 06:12 PM

ikenylee
05-11-14, 06:26 PM

ai ném gạch bạn ? tự bạn biến mình thành thứ cho người khác ném thôi, từ cái đợt share bản fake S6 đến S8 thì test work rồi lại nói thiếu file LIC ;)) giờ thì lại kiểu ai muốn bản chạy ngon trên XP thì pm yahoo, thà bạn để giá ở #1 nó còn hay hơn.

212649662
05-11-14, 06:44 PM
Ak. Cảm ơn bạn. Chắc mình chạy trên Vmware nên vậy.để mình chạy trên may chinh thử xem.

Cafechieu_Vn
05-11-14, 06:53 PM
DJ_Sangtinas No Ban Cai Main 2tr Do AE Ai Can Thi Pmm No Nha :)) Chu Ta Ko Ham :))

BladeKnight109
05-11-14, 09:40 PM
nói từ trang trước rồi mà có ai nghe đâu !!!

test all win,. chả có cái win nào work. crack khỉ gì.
crack gì mà phải có mạng mới chạy được :)).

GooglePro
05-11-14, 09:42 PM
bản này, anh em nào có DB sẵn sử dụng được cho web NETBB không? ai có cho tui xin với.
cảm ơn mọi người đọc tin

tanlockgvn
05-11-14, 09:50 PM
các bác đừng có cái kiểu được voi đòi 2 bà trưng chứ.
sv này tui test trên winsv 2k3 run oke. main run tốt trên winsv 2k3 và win 7.
effect wing nói chung đẹp.

CanCaiTen
05-11-14, 11:06 PM
các bác đừng có cái kiểu được voi đòi 2 bà trưng chứ.
sv này tui test trên winsv 2k3 run oke. main run tốt trên winsv 2k3 và win 7.
effect wing nói chung đẹp.

người chơi game có ai xài win 2003 không bạn.

hailee
05-11-14, 11:13 PM
Bạn nào cài bản này bị lỗi Joinserver has stopped working không nhỉ
Mình chạy trên w7 64 ,sql2k bị lỗi này
mình cài 2 bản 6.3 zteam đều bị kiểu này

vn55594555
05-11-14, 11:35 PM
Các bạn thông cảm bạn CanCaiTen (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không biết đọc chữ. Bạn CanCaiTen (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình thấy bạn đòi hỏi rất cao, thế bạn có unpack ra đc đến mức này ko. Nếu đc thể hiện tí unpack cái mainconfig.dll chạy all win cho ae dùng đi chứ đừng ở đây mà nói lằng và nhằng :D. Nếu mua đc cái của ctpt ko bị pack mang lên đây share thì bạn đc quyền lên tiếng chê bai :D. Nếu cậu đủ trình unpack thì mình cũng muốn xem trình cậu cỡ nào mà cậu mang cái trình của mình ra nói nghe khiếp quá. Thể hiện tí cho mọi người mở mang đi bạn.

@Hailee bạn cài lại thử win xem mình cũng bị 1 lần cài lại win là hết.
1/ Lỗi win
2/ chạy chưa đúng odbc
3/ virut

CanCaiTen
06-11-14, 02:10 AM
Các bạn thông cảm bạn CanCaiTen (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không biết đọc chữ. Bạn CanCaiTen (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình thấy bạn đòi hỏi rất cao, thế bạn có unpack ra đc đến mức này ko. Nếu đc thể hiện tí unpack cái mainconfig.dll chạy all win cho ae dùng đi chứ đừng ở đây mà nói lằng và nhằng :D. Nếu mua đc cái của ctpt ko bị pack mang lên đây share thì bạn đc quyền lên tiếng chê bai :D. Nếu cậu đủ trình unpack thì mình cũng muốn xem trình cậu cỡ nào mà cậu mang cái trình của mình ra nói nghe khiếp quá. Thể hiện tí cho mọi người mở mang đi bạn.

@Hailee bạn cài lại thử win xem mình cũng bị 1 lần cài lại win là hết.
1/ Lỗi win
2/ chạy chưa đúng odbc
3/ virut

Đúng là mình hơi quá lời vì thấy nhiều người kêu không chạy được. dù cài đủ các loại win. Rồi chạy được XP thì phải liên hệ. Nên có chút thắc mắc.
Mong bạn thông cảm và bỏ qua nhé.
Thật ra unpack được Mainconfig.dll của ctpt thì đủ biết bạn cũng thuộc loại giỏi rồi. Share thế này rất đáng trân trọng.

amocthong1
06-11-14, 06:56 AM
win 7/8.1 run tốt thậm chí mượt mà :))

hailee
06-11-14, 11:47 AM
Lúc trước thì đau đầu với cái này :

Còn bây giờ thì đau đầu bước cuối :

Bạn nào biết hướng sửa k :(

vn55594555
06-11-14, 11:59 AM

Win xp hả cậu........................

hailee
06-11-14, 12:01 PM

212649662
06-11-14, 07:02 PM
[/COLOR]

Bạn sữa được cái has stopped working chưa.Chỉ mình với

hailee
07-11-14, 12:11 AM
[/COLOR]
Bạn sữa được cái has stopped working chưa.Chỉ mình với
mình dùng w7 64bit
dùng cái ODBC khác là chạy đc,nhưng vẫn đang đau đầu với cái GS đây,mãi nó cứ lỗi như kia dù vừa cài lại win lần nữa

vn55594555
07-11-14, 07:25 AM
bạn cài trên vmw thử xem......................................

amocthong1
07-11-14, 08:04 AM
bạn cài trên vmw thử xem......................................
GS này yêu cầu internet để mở bỏ vào đó thì chạy bằng niềm tin hả ông :))

vn55594555
07-11-14, 09:54 AM
GS này yêu cầu internet để mở bỏ vào đó thì chạy bằng niềm tin hả ông :))

Tìm cái VPS nào cho dùng thử về xỏa. Mình cũng đang test trên VPS kết nối ngon lắm :D

amocthong1
07-11-14, 11:13 AM

chơi off mà con VPS nữa thì off quái gì :)) off là ko có internet mới là off chớ ;))

GooglePro
07-11-14, 11:55 AM
Xin lỗi A/E
Bạn nào có thể cho mình xin cái DB SQL 2008 R2 của bản này chạy được web NET Ban bè được không nhỉ :)
Lười ngồi fix quá, xin các bạn cho nhanh, nếu các bạn có :)
Cảm ơn các bạn hỗ trợ.

amocthong1
07-11-14, 01:37 PM
Xin lỗi A/E
Bạn nào có thể cho mình xin cái DB SQL 2008 R2 của bản này chạy được web NET Ban bè được không nhỉ :)
Lười ngồi fix quá, xin các bạn cho nhanh, nếu các bạn có :)
Cảm ơn các bạn hỗ trợ.

mình attack cho sql 2008 bình thường nha bạn vì mình chạy 2 bản ss8 và bản này rất tốt

Sao ai cũng nghĩ SQL 2k ko chạy dc cho sql 2008 nhỉ sql ver cao hơn DB thì đc chứ có gì đâu ^:)^

212649662
07-11-14, 01:58 PM
mình dùng w7 64bit
dùng cái ODBC khác là chạy đc,nhưng vẫn đang đau đầu với cái GS đây,mãi nó cứ lỗi như kia dù vừa cài lại win lần nữa
bạn cho mình xin ODBC đó với.Mh cung win7 64bit

212649662
07-11-14, 04:04 PM
Mình bí quá ròy.Chạy trên máy thật bị has stopped wolking.Chạy trên máy ảo thì chạy client bi mất kết nối.Ai cài thành công giúp mình với.

BladeKnight109
07-11-14, 05:36 PM
Mình bí quá ròy.Chạy trên máy thật bị has stopped wolking.Chạy trên máy ảo thì chạy client bi mất kết nối.Ai cài thành công giúp mình với.

nói rồi, bản này chưa crack được. chắc chỉ chạy được trên win của chủ thớt.
chứ mình test all win rồi. ko có win nào chạy được. 8->8->8->8->

hailee
07-11-14, 07:07 PM
bạn cho mình xin ODBC đó với.Mh cung win7 64bit
link đây :

212649662
07-11-14, 08:57 PM
link đây :

Hình như nó có khóa bạn ơi.Mình co gữi yêu câu cho bạn roy nhé

mailovetm
07-11-14, 09:10 PM
minh attack sql 2000 k dc, mình phải tạo data MuOnline và restore mới dc. Nhưng chạy đến joint server là bị dont send. Mình cài sv trên máy ảo chạy win xp 32bit. Mình thử xem thì cái trc nó báo data error gì đó. Ai giúp vs

amocthong1
07-11-14, 09:14 PM
nói rồi, bản này chưa crack được. chắc chỉ chạy được trên win của chủ thớt.
chứ mình test all win rồi. ko có win nào chạy được. 8->8->8->8->
w8.1 chay sql2008 add db 2000 chay ngon gét có cái GS phải có internet mới mở đc :((

vn55594555
26-11-14, 02:52 PM
Cần phải có internet để nó kết nối tới ctpt cậu

DaTaBlue
11-12-14, 10:15 AM
Xin chào anh em, lâu quá mình mới trở lại với MU nhưng vừa trở lại lại gặp ngay tên lừa đảo làm mình mất mấy xị và một phần nào đó về lòng tin con người các bạn ạ. Nghĩ có mấy trăm đâu có đáng là bao, mình thuê hắn cài server và web + với client linh tinh để mở 1 server nho nhỏ cho anh em bạn bè cùng chơi nhưng sau khi chép server vào config được chút xíu là bỏ của chạy lấy người và để lại đống rác cho mình và hiện giờ mình củng không biết làm sao để vô game được. Server thì mình nhờ 1 người bạn config chạy được rồi nhưng sau ít lâu lại bị tình trạng không connect được với server. Hiện mình đang bế tắc về web (không có web để chơi) và client không connect được với server, mong các anh em nào biết rõ chỉ hộ cho mình cách config để client connect được vào game. Hiện server và client đều chạy Ok, nhưng chỉ có điều client không nhận thấy được server, mình share các file để GS và main trên hoạt động.
Đây là hình GS của mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Thông cảm vì mình không biết cách up ảnh lên diễn đàn)

Down về và bung nén vào TM Windows: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Bung_nen_vao__tm_Windows)_api-ms-win-downlevel-shlwapi-l1-1-0.zip
Down về và chép vào client tren: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

monday1990
11-12-14, 11:58 AM
Xin chào anh em, lâu quá mình mới trở lại với MU nhưng vừa trở lại lại gặp ngay tên lừa đảo làm mình mất mấy xị và một phần nào đó về lòng tin con người các bạn ạ. Nghĩ có mấy trăm đâu có đáng là bao, mình thuê hắn cài server và web + với client linh tinh để mở 1 server nho nhỏ cho anh em bạn bè cùng chơi nhưng sau khi chép server vào config được chút xíu là bỏ của chạy lấy người và để lại đống rác cho mình và hiện giờ mình củng không biết làm sao để vô game được. Server thì mình nhờ 1 người bạn config chạy được rồi nhưng sau ít lâu lại bị tình trạng không connect được với server. Hiện mình đang bế tắc về web (không có web để chơi) và client không connect được với server, mong các anh em nào biết rõ chỉ hộ cho mình cách config để client connect được vào game. Hiện server và client đều chạy Ok, nhưng chỉ có điều client không nhận thấy được server, mình share các file để GS và main trên hoạt động.
Đây là hình GS của mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Thông cảm vì mình không biết cách up ảnh lên diễn đàn)

Down về và bung nén vào TM Windows: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Bung_nen_vao__tm_Windows)_api-ms-win-downlevel-shlwapi-l1-1-0.zip
Down về và chép vào client tren: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn55594555
11-12-14, 12:52 PM

Khi hex ip thì những ký tự dư ra bạn phải thay giá trị bằng 00 chứ ko được thay bằng dấu . nhé

11-12-14, 01:55 PM
Link Client Đie rồi anh ơi
cho em xin link client với ạ

vn55594555
11-12-14, 02:36 PM
Da update client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DaTaBlue
11-12-14, 05:14 PM
Khi hex ip thì những ký tự dư ra bạn phải thay giá trị bằng 00 chứ ko được thay bằng dấu . nhé
Mấy bửa trước cũng có một cao thủ giúp mình đăng nhập được rồi bạn à, nhưng không hiều sao mình tắt máy đi nghĩ và trưa mình quay trở lại thì không thể đăng nhập được nửa. Do mình gà nên không dám tháy máy nhiều :"> nên từ đó tới giờ Client vẫn chưa bị động gì đến cả không biết có phải đó là do lỗi virus gây ra không. (:|

DaTaBlue
11-12-14, 05:42 PM
Vừa rồi mình đã được herostyle1008 team giúp, xin cảm ơn bạn, cảm ơn mọi người đã quan tâm.

stalintlv
12-12-14, 04:44 AM
[QUOTE=vn55594555;891459]Da update client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/QUOTE

Upload mediafire :">

qteamza
12-12-14, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> new hp bas ?

qteamza
13-12-14, 08:19 PM
help me post all sub server ?

Mentor
13-12-14, 10:23 PM
Tôi không thể giải nén các khách hàng

và khi sử dụng khách hàng khác yêu cầu một dll gọi cuton.dll ai đó có thể gửi nó?

vn55594555
14-12-14, 12:20 AM
Tôi không thể giải nén các khách hàng

và khi sử dụng khách hàng khác yêu cầu một dll gọi cuton.dll ai đó có thể gửi nó?
Give me one picture of the error

--- Chế độ gộp bài viết ---

help me post all sub server ?

I can't share post all server, I was study

Mentor
14-12-14, 01:44 AM
Give me one picture of the error

vn55594555
14-12-14, 08:23 AM
Link :D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mentor
14-12-14, 09:03 AM
Link :D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bây giờ tôi có một vấn đề khác, khách hàng sẽ mở ra và sau đó ngay lập tức đóng cửa mà không có bất kỳ lỗi

vn55594555
14-12-14, 10:08 AM
bây giờ tôi có một vấn đề khác, khách hàng sẽ mở ra và sau đó ngay lập tức đóng cửa mà không có bất kỳ lỗi

You can contact me ? YH: DJ_Sangtinas. So I would understand the situation

Mentor
14-12-14, 10:49 AM

bạn sẽ tải lên các khách hàng trong winrar?
tải về các khách hàng mà bạn gửi tuy nhiên không thể giải nén định dạng 7z này và đang sử dụng một khách hàng khác. Có lẽ đó là lý do tại sao ông là đóng cửa

qteamza
14-12-14, 04:18 PM

Share item_eng and itemtooltip_eng

qteamza
14-12-14, 04:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> new hp bas ?

@vn555
help me fix ?? HPBar

:">:">

Mentor
14-12-14, 06:02 PM

có khi bạn chia sẻ của bạn?

---------------------------------

mingxin2
14-12-14, 06:15 PM
sýtem:win7 *32 error:
1.api-ms-win-downlevel-shlwapi-l1-1-0.dll can‘t reg.
2.gs error:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Andrewkino
19-12-14, 07:26 AM

17/9/2014 Audrey Horton was searching for lyvox buy online

223546 people like`s it!

Looking for lyvox buy online? Not a problem! Click Here lyvox buy online (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sell luvox generic without prescription
How to buy luvox tabs
Buy cheap luvox free shipping
Cheap luvox without prescription in usa
Buy luvox free shipping
Purchase luvox free shipping
Safe buy luvox get without prescription
How to order luvox for sale without a prescription
Safe buy luvox no prior prescription
Buy cheap luvox without rx

vn55594555
19-12-14, 08:21 AM
sýtem:win7 *32 error:
1.api-ms-win-downlevel-shlwapi-l1-1-0.dll can‘t reg.
2.gs error:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!E890wIiZ!8j0y7nz1rpiJ3RUJewBytqpCgARBmXrqoKx3YL5 B-FA
2. You need to have internet for it to work

@vn555
help me fix ?? HPBar

:">:">

có khi bạn chia sẻ của bạn?

---------------------------------

Tất cả đều có đủ ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

stalintlv
19-12-14, 11:01 PM
Không Gens Quest? :-/:-/:-/:-/

chip2014
20-12-14, 12:33 AM

viphoian
23-12-14, 06:34 PM

XP ko chạy được bạn nhé :), 30charrrrrrrrrr

nobitajx2
31-12-14, 12:08 AM
1. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!E890wIiZ!8j0y7nz1rpiJ3RUJewBytqpCgARBmXrqoKx3YL5 B-FA
2. You need to have internet for it to work

Tất cả đều có đủ ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tải file api-ms-win-downlevel-shlwapi-l1-1-0.dll giải nén ngang hàng nháy vào k thấy gamesever chạy :-? vào main.exe không thấy chỗ chọn sub

vn55594555
31-12-14, 11:13 AM
tải file api-ms-win-downlevel-shlwapi-l1-1-0.dll giải nén ngang hàng nháy vào k thấy gamesever chạy :-? vào main.exe không thấy chỗ chọn sub

Căn bản là bạn đã cài đc nó chạy ok hết chưa jonserver chay ok chưa. Main đã hex ip chưa

nobitajx2
31-12-14, 12:21 PM
Căn bản là bạn đã cài đc nó chạy ok hết chưa jonserver chay ok chưa. Main đã hex ip chưa

ok hết rồi bạn ak, main đã hex ip theo sever :((, chạy cái gamesever nháy vào không thấy cái gì ra luôn

DaTaBlue
05-01-15, 04:08 PM
Ai có bộ web cho server này cho mình xin với.

qteamza
06-01-15, 04:38 PM

\:D/b-)(*)

thank thank vn555555

pengocdl
06-01-15, 06:13 PM
vn555 cho mình hỏi bản này chơi với ugk v14 crack hình như không được đúng ko bạn !

vn55594555
06-01-15, 06:41 PM
vn555 cho mình hỏi bản này chơi với ugk v14 crack hình như không được đúng ko bạn !

Đúng rồi bạn bản này là bản đầu tiên của ctpt nếu bạn muốn dùng với UGK thì phải update cao hơn bản này

qteamza
06-01-15, 08:04 PM
/offtrade work :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-(*)(*)(*)(*)(*)(*)

tieugiao
18-01-15, 04:11 PM
gameserver chay ko duoc bao loi nhu vay

jeffzkie69
18-01-15, 06:06 PM
do you have english client for this files thank you!

deckthemyeu
21-01-15, 12:08 AM
iem chạy trên server như này:

sửa IP ở file MainConfig.dll rồi nhưng lúc vào game báo không thể kết nối đến server, bro nào biết chỉ zùm em fix với, mới bập bẹ gà mờ đừng chửi iem tội nghiệp :">.

tieugiao
11-02-15, 10:59 AM
cái lỗi của em như tren là lỗi gì thế chay gameserver nó như vậy

Maximum
12-02-15, 08:47 PM

Lỗi này là do bạn chưa restore DB là 1 trường hợp 2 là chạy sai cái OBDC nhé. xem kĩ win XP SQL 2000 thì chạy OBDC còn win 7 SQL 2008 thì chạy OBDCx86 còn x64 là cái còn lại.

Maximum
13-02-15, 07:48 PM
Bản này dùng tool j tạo acc vậy mình xài mumaker kèm theo nó cứ bảo login sa failed mặc dù đúng password 100%

tieugiao
13-02-15, 09:23 PM
cứ pm yahoo o chữ ký mình giúp bạn cho
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Maximum
14-02-15, 11:34 AM
cứ pm yahoo o chữ ký mình giúp bạn cho
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Có gì chìêu mình pm nhé tại giờ đang đi làm.

Maximum
14-02-15, 06:56 PM
Bản này ngon mới test mấy cái effect đẹp kinh :D mấy cái khác chưa test

tieugiao
14-02-15, 07:12 PM
sao bạn chạy được cai zgameserver thế sao mình chạy không đuoc báo lỗi o phía trên ta

Maximum
14-02-15, 07:15 PM
sao bạn chạy được cai zgameserver thế sao mình chạy không đuoc báo lỗi o phía trên ta

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!E890wIiZ!8j0y7nz1rpiJ3RUJewBytqpCgARBmXrqoKx3YL5 B-FA

Bạn tải cái này bỏ vô thư mục zgameserver đi.là chạy đc :)

tieugiao
14-02-15, 07:44 PM
cam on ban nha :v
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tieugiao
15-02-15, 04:29 PM
chọn nhân vật xong rồi như vậy đấy ai biết không

thanhlx135
16-02-15, 07:48 AM
Ai cai được Sever rồi giúp minh cai với.Thật sự không biết gì để cài ca .
Thank các bạn nhiều

Maximum
16-02-15, 09:51 AM
Ai cai được Sever rồi giúp minh cai với.Thật sự không biết gì để cài ca .
Thank các bạn nhiều

Bạn cài sẵn win 7, sql 2008 (k fải bản r2 nhé) chiều về mình team cài giúp cho khoảng 4h nhé.để lại yahoo hay fb tiện liên lạc.

thanhlx135
16-02-15, 09:57 PM
Mình cai SQL 2000 có dược không bạn.
Y/h mình thanhlx135 Có gì giúp mình với

Maximum
16-02-15, 10:30 PM
Mình cai SQL 2000 có dược không bạn.
Y/h mình thanhlx135 Có gì giúp mình với

Bạn nên dùng sql 2008 express và win 7 cho tot nhất nhé.

Maximum
20-02-15, 05:00 PM
Ai phát hiện ra là cây cung mới của elf add vào bắn k ra cung k nhỉ :D

tieugiao
20-02-15, 05:42 PM
Maximum pm add nick yahoo cua mình o chữ ký có vài điều mình hỏi

Maximum
20-02-15, 09:36 PM
Maximum pm add nick yahoo cua mình o chữ ký có vài điều mình hỏi

tieugiao
21-02-15, 10:51 AM
chạy ngon lành roi mà lỗi ngộ nhỉ tạo có 1 nv thôi mà ra 2 nv :v

mingxin
26-02-15, 07:33 PM
everyone:

gs error.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>截图20150222093410.png
Làm thế nào để khắc phục?
How to fix?who can upload fixed gameserver.exe.

kksky168
01-03-15, 04:59 PM

Thông tin:
Add HP BAR
Add effect wing 2.5
Custom Jewel

Dùng cho SQL Server 2000

Config ip:

Config pass sa:

Lỗi jonserver không hoạt động là do các yếu tố này sau đây:
1/ Chạy không đúng ODBC (win 32bit thì dùng odbc 32 bit và ngược lại)
2/ Lỗi SQL Sever không kết nối đc db
3/ Virut
Các bạn lưu ý jonserver của mình ko khác gì jonserver bản của TuanV share nên các bạn có gặp lỗi có thể sang topic của TuanV để xem cách fix của cách bạn đã fix được những lỗi đó. Vì mình công việc rất nhiều nên không thể theo dõi và trả lời các bạn thường xuyên được

Link tải:
Server:
Client:
Patch client:
Custom.dll:

Update thư viện cho winxp để chạy gameserver: Link tải (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!E890wIiZ!8j0y7nz1rpiJ3RUJewBytqpCgARBmXrqoKx3YL5 B-FA)

Ảnh test:
Tôi cần phải crack main.exe ························· ··············

yoobian
04-03-15, 02:14 PM

Không còn cách nào mà không phải kết nối internet à...

heocon
21-04-15, 03:04 PM
có ai giúp tôi lỗi này không ? đã chép đè file Custom dll kèm theo nhưng vẫn bị báo lỗi ....

_Jack_
22-04-15, 09:07 AM
Minh dùng hexEdit hex cái file MainConfig.dll xong vào main nó bị lỗi này.
còn dùng cái main khác thì vào được nhưng đăng nhập xong nó báo " ngắt kết nối máy chủ "
bạn nào có thể hướng dẫn mình cách hex main với

MaxVoll
29-04-15, 02:13 AM
I change the ip in MainConfig.dll, and continues to connect to another server ... any ideas? :-?

chicken1
06-05-15, 06:54 AM
Anh em nào đã online bản này cho xin ý kiến nhận xet với.

chicken1
08-05-15, 07:41 AM
Anh em nào có montersetbase và db zteam cho mình xin hoặc bán cũng dc

chicken1
08-05-15, 08:53 AM
Tôi đang dùng mianconfig crack chạy dc ở win 7
Win xp k dc
Cậu fixx hộ dc k có trả công.

sanerhp
12-05-15, 10:41 AM
1/Các bác ơi cho mình hỏi cái mình đã cài như hình 1 chạy sever vậy là xong phải không?
2/ nếu xong thì tới khi vào main,exe nó báo lỗi này :
File Main.exe đã bị lõi ! Đây là file quan trong của hệ thống ,hệ thống không thể tiếp tục hoặc tự khắc phục , cần khởi động lại hoặc cài lại game!

thiensu_muvn
12-05-15, 11:40 AM
Thôi xóa đi cho nó nhẹ máy
Mệt chi vs nó.k dùng dc đâu.

kksky168
17-07-15, 09:16 PM
/offtrade work :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-(*)(*)(*)(*)(*)(*)

@vn55594555 Bạn có thể tải lên các khách hàng? CÁM ƠN :)

anduyx1
25-07-15, 10:43 PM
ai có jonserver chay cho win 7 64bit không share cho mình với . Mình tìm bài của TuanV mãi không thấy
Thank!

giaytranggame4
27-07-15, 03:14 PM
Máy mình hiện đang cài 1 bản SS2 offline, bạn nào có thời gian giúp mình chuyển qua online với. Cảm ơn.
Yahoo: trantrunghieu_latoi

hientien1
31-07-15, 12:09 AM
các pác ơi sửa cái item yêu cầu leve 400 ở file item_eng.bmd sao phần reglv nó báo 0 mà game cứ yêu cầu leve 400 nhỉ

thieniu
31-07-15, 01:14 PM

cho xin cái này lại đi bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vancothiensau
04-08-15, 02:07 PM
bác nò có lòng hướng dẫn em làm sao cài dc cái SV này với dc ko
thank nhiu:x:x:x:x:x:x

clackkein
07-08-15, 08:52 AM
Cài sv xong xuôi hết rồi.
Chỉ cái client thì mở lên là tắt ngay....
Thay main khác thì sv báo lỗi sai socket, file gio**.npp gì đó.
Máy chạy win 7. Ai cài thành công giúp với. Thank.

duycarry
07-11-15, 10:51 AM
Bản này ngon mới test mấy cái effect đẹp kinh :D mấy cái khác chưa test

16-11-15, 10:52 PM

droclan
17-11-15, 12:50 AM

bạn xem vesion với seri đúng chưa......................
hex lại xem

domanhtinh
17-11-15, 07:35 AM

thích nhất bài viết này. :) hehe

tranchilinh93
21-02-16, 10:55 AM
ai còn main bản này chưa có antihack và pack share mình với.

161012
10-04-16, 07:46 PM
Bạn nào con client mu3mien của bản này cho mình xin với đa tạ

KhongGianOL
22-04-16, 09:53 AM
Cái này có lỗi map hỗn nguyên lâu không bạn...

dm20791
08-05-16, 10:54 PM
sao mình chọn server xong nó không hiện bảng để đăng nhập nick và pas bạn ơi :(

dm20791
10-05-16, 11:04 AM
ai teamview giúp mình với............................................. ..................................

memories8x
11-05-16, 09:25 PM
để đây lúc nào rảnh kéo về nghịch thử. giờ bận quá chưa nghịch được.

nếu mình muốn bỏ hết các đồ này! chỉ để lại hp bar và wing thi có được ko bạn! và làm thế nào có thể hướng dẫn mình được ko?

KemIcy
02-12-16, 11:51 AM
Sao cứ mỗi sáng là nó lại crash cái game server báo là "không thể kết nối" nhỉ. Chỉ cho chạy 24h thôi hả ta =.=

caoboivip
03-12-16, 05:10 PM
Sao cứ mỗi sáng là nó lại crash cái game server báo là "không thể kết nối" nhỉ. Chỉ cho chạy 24h thôi hả ta =.=

ban oi co the cai ban nay ofline ho voi dc ko minh dung win 7 cai xong chay gameserver ko dc facebook em la: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KemIcy
16-12-16, 11:56 AM
có main nào phù hợp với các máy không. máy được máy không à. có khi chạy được 1 lần. lần 2 là tắt luôn