PDA

View Full Version : [Gunny] Cần giúp đỡ vấn đề fix thiên sứ ở bản gunny 3.0

silop1d
30-10-14, 07:11 PM
Mình cần mọi người hướng dẫn (gợi ý) cho mình fix lỗi thiên sứ buff bị trừ máu.

Mình có tìm trong source mà không biết fix như nào mới lên đây nhờ mọi người giúp.

Mình xin cám ơn !

hung3020
31-10-14, 07:50 AM
vào Game.Logic > BallMgr.cs hàm GetBallType thêm bên trên return BombType.CURE là case idball:

silop1d
31-10-14, 10:26 PM
vào Game.Logic > BallMgr.cs hàm GetBallType thêm bên trên return BombType.CURE là case idball:

Giúp mình nốt vấn đề này với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vào game không hiện vũ khí phụ :(

Mình cám ơn

silop1d
02-11-14, 08:01 PM
Ai biết giúp với .............................Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

hung3020
02-11-14, 09:01 PM
Giúp mình nốt vấn đề này với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vào game không hiện vũ khí phụ :(

Mình cám ơn
lên yahoo đi mình team cho..............

shopacspeed
03-11-14, 12:36 PM
lên yahoo đi mình team cho..............
Bác chỉ em sao mà cái 3.0,2 nick vào khu suối nước nóng lại không gặp được nhau nhỉ