PDA

View Full Version : xin hướng dẫn edit custom item

chaymetwa
19-10-14, 03:10 PM
như tiêu đề mình muốn edit item mới thì cần phải làm ntn thấy các sever khác làm rất hay :|
dạng như thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

acosa712
17-11-14, 01:44 PM
làm thì được nhưng khá lằng nhằng,bạn phải chỉnh file item ở cả source lẫn client,edit hình cũ thay bằng hình mới (bình mới rượu cũ hoặc edit mới hoàn toàn,chưa kể đến chỉnh sửa 1 số thứ lằng nhằng liên quan. nên tốt nhất là 0 làm #-o
Nghĩ đi nghĩ lại rồi thôi thì tìm cho bạn cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hướng dẫn đầy đủ,chỉ có cái là toàn tiếng Anh nên bạn chịu khó nhé

anhphu
28-10-15, 04:52 PM
Thêm item dễ như ăn cháo bạn à .
Download Harepacker xong vào character.wz ( chủ yếu là tóc tai mặt mũi đồ ) xong vào phần ví dụ như : Weapon.img rồi thêm 1 vũ khí bạn muốn thêm ( tất nhiên là bạn phải thiết kế trước ) rồi save và dump ra file .img để nhét vào thư mục wz của server. :-h
Sau đó chay lại server rồi !item <mã của vũ khí bạn mới thêm> . Ví dụ : mình mới thêm 1 vũ khí có ID : 1000123 thì mình ấn !item 1000123 là xong. =D>
Bạn có thể thêm vũ khí đó vào đồ đặc biêt đổi bằng Vote point hay donate thì tùy bạn >:)