PDA

View Full Version : [KT] Share ngoại trang mới !

hieudkny11o2
05-10-14, 10:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
làm theo đường dẫn : \gameserver\setting\item\001\equip\general\garment .txt và
\gameserver\setting\item\001\equip\general\outhat. txt nhớ đồng bộ cả client nhé
link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tiếp đến khai báo res : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho cái này vào setting/player/res cả GS lẫn client nhé

Khai báo package.ini nếu cần, ở trong bài bác này là ok :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
05-10-14, 10:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
làm theo đường dẫn : \gameserver\setting\item\001\equip\general\garment .txt và
\gameserver\setting\item\001\equip\general\outhat. txt nhớ đồng bộ cả client nhé
link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tiếp đến khai báo res : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho cái này vào setting/player/res cả GS lẫn client nhé

Khai báo package.ini nếu cần, ở trong bài bác này là ok :

Đề nghị thím khai báo thêm update bản mới nhất vng để lấy 2 file Update06.pak và Update07.pak để hiện hết hình ảnh ngoại trang nhá =))

hieudkny11o2
05-10-14, 10:55 PM
Đề nghị thím khai báo thêm update bản mới nhất vng để lấy 2 file Update06.pak và Update07.pak để hiện hết hình ảnh ngoại trang nhá =))

tks bác e quên cái này :D
30 con cá rang muối

anhnhianh
05-10-14, 11:00 PM
like mạnh vừa đúng cái mình đang cần =))

tuantep
07-10-14, 09:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieudkny11o2
07-10-14, 09:30 PM

bạn unpak setting của VNG ra lấy file res liên quan đến nón và áo ngoại trang là ok

p/s : nhớ update VNG mới nhất nhé

satthupro95
07-10-14, 10:15 PM
nên lấy nguyên các file info của VNG, với lại 1 số trang bị của VNG nó k khai báo info nên dẫn đến tình trạng lỗi k khớp. Cần khai báo thêm

giangbanlac
11-10-14, 07:32 PM
Sao mình làm mà không thấy ngoại trang đâu nhỉ.làm hàm additem có được không nhỉ

hieudkny11o2
11-10-14, 10:22 PM
Sao mình làm mà không thấy ngoại trang đâu nhỉ.làm hàm additem có được không nhỉ

nếu không làm đc thì pm yahoo ở dưới chữ ký, mình team qua giúp xem sao ?

giangbanlac
12-10-14, 07:28 PM
Mình chơi 218 2 máy chủ lận...nhưng không theo kịp ae vì thời gian không có nhiều.nên chán nghịch sever offline bạn ak.mình sẽ pm bạn giúp mình nhé