PDA

View Full Version : [KT] Share thú cởi mới cho anh em

anhhungkiemthe
04-10-14, 11:43 PM
Thấy con kỳ lân mới này cũng đẹp nên lấy về cho anh em xài

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s không up ảnh trực tiếp lên forum được nên để link

chinh
06-05-15, 11:17 AM
Thấy con kỳ lân mới này cũng đẹp nên lấy về cho anh em xài

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s không up ảnh trực tiếp lên forum được nên để link

hinh nhu co bi loi hinh anh roi bac oi, xem lai cai hinh anh no giup nao :x

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt

na.ilusm89
06-05-15, 11:37 AM
hinh nhu co bi loi hinh anh roi bac oi, xem lai cai hinh anh no giup nao :x

Chú ý post bài có dấu tiếng Việt

anhnhianh
06-05-15, 12:45 PM
ủa tưởng anh quy ẩn rồi chứ sao giờ share nhiều thứ thế :))

chinh
06-05-15, 03:40 PM

ko phải con này bác ơi, của e nó hiện đẹp hơn nhìu :)) lâu lâu nó hơi bị lag hình ảnh, up ngua khác thì hiện còn kỳ lần đỏ đẹp lắm :)):x:x:x

na.ilusm89
06-05-15, 05:17 PM
ko phải con này bác ơi, của e nó hiện đẹp hơn nhìu :)) lâu lâu nó hơi bị lag hình ảnh, up ngua khác thì hiện còn kỳ lần đỏ đẹp lắm :)):x:x:x

Thú cưỡi khác thần Thú Hỏa Kỳ lân là Boss Xanh Đỏ Đen =))

chinh
06-05-15, 06:42 PM
Thú cưỡi khác thần Thú Hỏa Kỳ lân là Boss Xanh Đỏ Đen =))

up ảnh len = chỗ nào bác ơi

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

chinh
06-05-15, 06:55 PM
up ảnh len = chỗ nào bác ơi

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thấy con đó đẹp, hồi bữa có tải về rồi mà để lâu quá bị virus phá, giờ lục lại thì cần em này :D:D:D:D:D:D:D:D

zuakon98
24-02-16, 05:45 PM
Cái này thì chép vào đâu ạ, e người mới chưa biết hết