PDA

View Full Version : [JX] Lỗi không chọn được nhân vật Hoa Sơn ?

photuong1994
04-10-14, 09:39 AM
Còn skill thì có 1 số skill không thấy hiển thị hiệu ứng đâu. Các bác nào giúp mình fix với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

z0nkazu04
04-10-14, 09:54 AM
Nghe danh cụ này đang onl rất dữ dội

photuong1994
04-10-14, 09:56 AM
Nghe danh cụ này đang onl rất dữ dội

Umh , mở free 100% cho anh em PK mà. ;;)

likejx
04-10-14, 12:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nó đây

vuduymanh
04-10-14, 02:15 PM
Còn skill thì có 1 số skill không thấy hiển thị hiệu ứng đâu. Các bác nào giúp mình fix với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anh cai seever nào vậy anh,cho em xin cái link dc ko

cgalaxy
04-10-14, 03:18 PM
Không hiển thị bởi vì trong gamesever ko có cái op này , muốn hiển thị thì phải code vào !

photuong1994
05-10-14, 08:57 AM
Không hiển thị bởi vì trong gamesever ko có cái op này , muốn hiển thị thì phải code vào !

Cái này nghe chỉnh sửa file exe chắc mình bó chiếu. Dùng HexEdit hả bác.~:>

danghai1993
05-10-14, 12:08 PM
Cái này nghe chỉnh sửa file exe chắc mình bó chiếu. Dùng HexEdit hả bác.~:>

Server chưa có opt skill phái Hoa Sơn đâu mà ham :-s