PDA

View Full Version : [JX] Share Web Cho Sever Ngạo Tuyết .

vuongminh
29-09-14, 05:21 PM
Share cho các bác bộ web cho sever Ngạo Tuyết nek ( cái mục account nó bị điên các bạn xem coi fix đc ko ,ko thì kiếm mục account khác thế vào )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thank thì thank ko thik thì thôi ko nói lời cay đắng .

philong999
02-10-14, 10:38 PM
bác vuongminh có Y!H không cho em đi :(

em nhờ tý ...vấn đề về sv Ngạo Tuyết ấy

thanks bác ... rep cho em sớm

tagtag15
02-10-14, 10:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DTNTEAM
03-10-14, 01:12 AM
Share cho các bác bộ web cho sever Ngạo Tuyết nek ( cái mục account nó bị điên các bạn xem coi fix đc ko ,ko thì kiếm mục account khác thế vào )
thank thì thank ko thik thì thôi ko nói lời cay đắng .

Buồn cười quá =)) nhưng em xin bái phục vì bác quá rảnh luôn :))

vuongminh
03-10-14, 01:28 PM
bác vuongminh có Y!H không cho em đi :(

em nhờ tý ...vấn đề về sv Ngạo Tuyết ấy

thanks bác ... rep cho em sớm
đó bạn nhưng nói trước mình gà lắm ko bik gì về sever :Z

vuongminh
03-10-14, 01:35 PM
Buồn cười quá =)) nhưng em xin bái phục vì bác quá rảnh luôn :))
Thì Sao ? :T tui vào room lâu nay tài mọn sức kém chỉ làm đc nhiêu đó giúp cho những ng` cần giúp thôi ( Còn đở hơn những ng` đến nỗi ng` ta share thì nói rãnh :T ) mình đâu phải share cho bạn đâu .

photuong1994
03-10-14, 02:30 PM
Thì Sao ? :T tui vào room lâu nay tài mọn sức kém chỉ làm đc nhiêu đó giúp cho những ng` cần giúp thôi ( Còn đở hơn những ng` đến nỗi ng` ta share thì nói rãnh :T ) mình đâu phải share cho bạn đâu .

Mình dùng Cute FTP Pro up lên host. Chạy nó ra cái web trắng với chữ thôi. không thấy hình đâu. Config sao vậy bác. :)

OsinLove
03-10-14, 02:57 PM
Mình dùng Cute FTP Pro up lên host. Chạy nó ra cái web trắng với chữ thôi. không thấy hình đâu. Config sao vậy bác. :)

Đó là bộ web RIP html không có chổ nào để config đâu bạn

tagtag15
03-10-14, 03:19 PM
bữa nào tớ share bộ web home + forum lấy bài + đăng ký full , khỏi sợ bị hack :D .........đang nhậu lấy dt lên tl các bác !!!!!>:P>:P