PDA

View Full Version : thương thành dkvs 2

boydtc
09-09-14, 10:18 AM
em có dùng bản dkvs 2 của anh tuan565 giờ muốn chỉnh đồ trên shop mà ko biết chỉnh những file nào có pro nào biết chỉ em với:(:(:(:(:(=P~=P~

nhokdaik1102
09-09-14, 10:20 AM
em có dùng bản dkvs 2 của anh tuan565 giờ muốn chỉnh đồ trên shop mà ko biết chỉnh những file nào có pro nào biết chỉ em với:(:(:(:(:(=P~=P~

chuẩn bị có thánh vào nói ''sửa trong xml với file config đó bạn''

BeeZone
09-09-14, 10:31 AM
chuẩn bị có thánh vào nói ''sửa trong xml với file config đó bạn''

Sự thật thì nó ở trong xml với file config mà ;))

mall.xml (server định giá KNB) + config.swf(client hiện thị giá)

jayle289
09-09-14, 10:41 AM

ủa bạn và mn chạy được hả, mình cũng down bản VH của tuan565 về nhưng ko chạy được. bấm [1] nó chạy cái bảng xanh lè toàn Erorr, chạy vs quyền Admin thì nó bảo thiếu file sql...exe tùm lum..:-s
minh win 8.1 font Eng.

nhokdaik1102
09-09-14, 11:04 AM
Sự thật thì nó ở trong xml với file config mà ;))

mall.xml (server định giá KNB) + config.swf(client hiện thị giá)
thì ai k biết nó nằm trong đó,ý nói là ng ta k biết thì chỉ cho nó tận tình tí,nói sơ qua thì khó hiểu

--- Chế độ gộp bài viết ---

ủa bạn và mn chạy được hả, mình cũng down bản VH của tuan565 về nhưng ko chạy được. bấm [1] nó chạy cái bảng xanh lè toàn Erorr, chạy vs quyền Admin thì nó bảo thiếu file sql...exe tùm lum..:-s
minh win 8.1 font Eng.

nó erro thì kệ nó đọc lại cái hd đi

jayle289
09-09-14, 11:18 AM
thì ai k biết nó nằm trong đó,ý nói là ng ta k biết thì chỉ cho nó tận tình tí,nói sơ qua thì khó hiểu

--- Chế độ gộp bài viết ---

nó erro thì kệ nó đọc lại cái hd đi

Ko đọc mà chạy được hả? Gõ 127.0.0.1 có vào được đâu, trong Navicat thì Tuan đã chỉnh ip hết trong đó rồi...
đang nghĩ là có cần đổi sang font Chi or gõ 127.0.0.1/ cái gì nữa k?

nhokdaik1102
09-09-14, 11:25 AM
Ko đọc mà chạy được hả? Gõ 127.0.0.1 có vào được đâu, trong Navicat thì Tuan đã chỉnh ip hết trong đó rồi...
đang nghĩ là có cần đổi sang font Chi or gõ 127.0.0.1/ cái gì nữa k?
bạn nói thế bố ai hiểu nó bị gì.đầu tiên b nói start sv cái nó hiện cái bảng màu xanh erro,cái đó đúng rồi trong hd có nói kệ nó mà.để cái đó chạy xong thì lên web bật 127.0.0.1 chơi.thế thôi còn nó không vào được là lỗi,lỗi thì ở máy b.t chơi vù vù có sao đâu nhỉ