PDA

View Full Version : [JX] Bảng xếp hạng JX Linux cho bạn nào chưa làm dc.

cgalaxy
06-09-14, 08:35 PM
Cái topic cũ bị mất rồi, mình lập topic này share cái xếp hạng trên bảng xếp hạng cho linux.

Trong này có gì :
-Tích hợp bản update4nopass của boynhay vào.
-Có npc đồng hành đứng ở hoa sơn phái 194,197 cho bạn nào ko vào dc vân trung trấn.
-Có bảng xếp hạng ( tài phú, phú hộ , cao thủ,...).
Thập đại cao thủ cho bọn đã vào phái, hoang dã cao thủ cho bọn chữ đỏ và trắng theo chuẩn VNG,có xếp hạng cho Hoa Sơn.
-Skill Hoa Sơn theo VNG, chỉ thiếu mỗi skill Khí Chấn Sơn Hà :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

RIÊNG CÁI HẠNG CÁ NHÂN VÀ HẠNG DẤU ? MÌNH KHÔNG SHARE !

Cái này mình share cho bạn nào chưa làm dc, bạn nào làm dc rồi thì mời lặng lẽ đi ra, mọi người cứ bàn luận, ném gạch , ném bùn,... thoải mái nhưng xin CHÚ Ý NGÔN TỪ và ĐỪNG MẠT SÁT,CHỬI BỚI NGƯỜI KHÁC bằng những từ ngữ không hay ho gì trong topic cũ, như 1 BỌN CÔN ĐỒ XÓM ấy , trông thật NỰC CƯỜI !

BONUS THÊM TẤM HÌNH
CHỈ CÓ PHỤ NỮ ĐẸP MỚI CÓ THỂ XOA DỊU CÁI TÔI ĐẦY CỐ CHẤP CỦA CÁC THANH NIÊN. :sexy_girl::oh:

Link Download :

:sexy_girl::misdoubt:

NO_FONT : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CÓ _FONT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

royce2k2
06-09-14, 08:44 PM
Đã thank và cộng tín dụng ông thớt có thể inbox cho mình info của em trong hình này nha nha :)]:oh:

btt204
06-09-14, 08:58 PM
File xếp hạng là file nào vậy thớt

tranngocstu
06-09-14, 11:58 PM
Sao minh không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông :( có cần copy cái Hàng lạnh Hoa Sơn Pháii vào sv ko thớt

hoanmykiemhiep
07-09-14, 01:56 AM
mình có inboxx hỏi bạn vài vấn đề rảnh bạn check lại nhé ~o)

xnickx82
07-09-14, 08:57 AM
chủ top cho mình hỏi nếu muốn xếp hạng thì nó nằm ở đâu ở trong server vậy? thanks bác

taoaccts13
07-09-14, 11:43 AM
Híc, mình vẫn ko vào đc phái hoa sơn, ngoài ra từ khi update bản này bị vô số lỗi luôn 8->8->[-O<[-O<

Lỗi hiển thị : rất nhiều :(, thần hành phù, đồ event, hình ảnh 1 số vật phẩm bị sai lệch. Trong khi lúc chưa update thì bình thường :((

Lỗi : đồ vứt ra hoặc đánh quái rơi ko bị mất, nó cứ hiện ngoài đất hoài luôn :|

Lỗi : đánh boss hk ra toàn đồ xanh ko :-ss

p/s : sửa đồ bạch kim làm sao sửa vậy các bạn, với lại ai biết hàm lấy đồ xanh vip ko, mình chỉnh droprate kiểu gì cũng ra toàn đồ lõm :ar!

emnhochi
07-09-14, 11:59 AM
Muốn vào được map vân trung trấn phải có image2.pak trong clien của boynhay1721992 .Mình bị lỗi Gamecrash mặc dù đồng bộ setting của server và clien. Nếu dùng npcs.txt cũ thì không sao nhưng lại bị lỗi npc giống như mấy thằng thiếu lâm. Ai biết hướng dẫn dùm với.

btt204
07-09-14, 12:24 PM
Híc, mình vẫn ko vào đc phái hoa sơn, ngoài ra từ khi update bản này bị vô số lỗi luôn 8->8->[-O<[-O<
Lỗi hiển thị : rất nhiều :(, thần hành phù, đồ event, hình ảnh 1 số vật phẩm bị sai lệch. Trong khi lúc chưa update thì bình thường :((
p/s : sửa đồ bạch kim làm sao sửa vậy các bạn, với lại ai biết hàm lấy đồ xanh vip ko, mình chỉnh droprate kiểu gì cũng ra toàn đồ lõm :ar!

Bác lấy đồ bạch kim như thế nào vậy

kaio2013
07-09-14, 02:08 PM
Muốn vào được map vân trung trấn phải có image2.pak trong clien của boynhay1721992 .Mình bị lỗi Gamecrash mặc dù đồng bộ setting của server và clien. Nếu dùng npcs.txt cũ thì không sao nhưng lại bị lỗi npc giống như mấy thằng thiếu lâm. Ai biết hướng dẫn dùm với.

laquantrung
07-09-14, 03:07 PM
Offline mà không ngừng cải tiến thế này :) Thanks thớt :-*:-*:-*, tiện thể thớt tích hợp cái update của thím boynhay thì phiền thớt up dùm 2 cái pak trong client và file setting luôn, tốt nhất thớt up vào patch cho client luôn để ae đồng bộ chứ phần lớn các thím khác vẫn chưa down được cái đó :)

emnhochi
07-09-14, 06:57 PM
Có một số bạn không dow được Clien của boynhay nên không vào được map vân trung trấn nên mình up file image2.pak cho bác nào muốn vào vân trung trấn nhận bạn đồng hành.

taoaccts13
07-09-14, 07:15 PM
Có một số bạn không dow được Clien của boynhay nên không vào được map vân trung trấn nên mình up file image2.pak cho bác nào muốn vào vân trung trấn nhận bạn đồng hành.

Up luôn cái client của boynhay đi cậu :)>-

congthanhchien
07-09-14, 07:19 PM
Thấy nhiều bạn vẫn thắc mắc không biết fix xếp hạng nó nằm ở file nào. Nên mình xin chủ top cho mình "múa rìu" một tí. hehe. File thực thi là link này:

\server1\script\global\resetbos.lua

Chủ top đã viết các hàm cập nhật xếp hạng cho vào 1 file. Sau đó tại file .lua quy định lúc nhân vật login, gọi hàm main ở file resetbos.lua . Như vậy là mỗi lần đăng nhập sẽ được cập nhật xếp hạng.
Cảm ơn chủ top.

taoaccts13
07-09-14, 07:22 PM

Help me ~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o )~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)

cgalaxy
07-09-14, 07:24 PM
Đã thank và cộng tín dụng ông thớt có thể inbox cho mình info của em trong hình này nha nha :)]:oh:

số điện thoại là môt một và ba, pass là :"Em có thích ăn rau dền không? " :oh:

cgalaxy
07-09-14, 07:37 PM
Sao minh không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông :( có cần copy cái Hàng lạnh Hoa Sơn Pháii vào sv ko thớt
ko cần, mình đã tích hợp vào đây sẵn rồi .
Còn npc hoa sơn mình check lại thấy bình thường mà.
Muốn vào hoa sơn thì chọn 1 nam hệ khác, up cấp rồi nha giập thôi .
-----
Cái bản up4 của bác boynhay nó vẫn còn 1 số lỗi tìm ẩn, chủ yếu dành cho dân dev, nên các bạn bị lỗi thì chép cái việt hóa gốc của tranminhdo vào ấy là hết lỗi ( nhưng mà cũng bay hết tính năng :D)
Còn 1 cái là hồi trước chỉ cần update mới nhất của vng, chép cái update14 vào là hết bị lỗi đen phái hoa sơn, nhưng bị h hình như không dc nữa, mới team cho 1 bạn, dùng patch của mình vẫn bị.
Tạm thời thì up client miễn phí lên bản mới nhất rồi đổi file packagefree.ini thành package.ini là ok.
Thử download folder data của bác NhanVT này ,rồi thay thế data trong client thử xem fix dc không

tvnnam
07-09-14, 07:43 PM
Bác Galaxy cho e hỏi ... có thể nhận tối đa bao nhiêu đồng hành bác nhỉ? e vừa nhận chỉ đc 1 thôi bác ah? có cách nào nhận nhiều đồng hành ko? bác chỉ cho e vào yahoo với:"> Thank Bác

laquantrung
07-09-14, 08:17 PM
Bác Galaxy cho e hỏi ... có thể nhận tối đa bao nhiêu đồng hành bác nhỉ? e vừa nhận chỉ đc 1 thôi bác ah? có cách nào nhận nhiều đồng hành ko? bác chỉ cho e vào yahoo với:"> Thank Bác
Bác hd em tính năng đồng hành với :3 vớil ại win8 thì chỉnh trong file nào để nó nhận 16bit mà không cần chỉnh trong file game.exe nhỉ, em còn ~:>~:>~:>~:>

emnhochi
07-09-14, 08:36 PM
Bác hd em tính năng đồng hành với :3 vớil ại win8 thì chỉnh trong file nào để nó nhận 16bit mà không cần chỉnh trong file game.exe nhỉ, em còn ~:>~:>~:>~:>

Muốn tìm hiểu tính năng bạn đồng hành ban tim npc Trường Ca Môn Nhân. Bên Phượng Tường có đó.

tvnnam
07-09-14, 09:19 PM

chuột phải vào Game.exe chọn Properties.
Sang tab Compatibility chọn Change setting for all user.
Ở Compatibility mode chọn Windows XP.
Reduced color mode: chọn 16bit (65536) color

còn đồng hành tải và đọc kỹ topic trên của Galaxy là có bạn nhé;;)

le_minh
07-09-14, 09:32 PM

Monh2 cũng bi như cậu không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông không bít làm cách nào .Cần mọi người giúp đỡ thanks nhiều

tvnnam
07-09-14, 09:41 PM
Monh2 cũng bi như cậu không đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông không bít làm cách nào .Cần mọi người giúp đỡ thanks nhiều

-----
Cái bản up4 của bác boynhay nó vẫn còn 1 số lỗi tìm ẩn, chủ yếu dành cho dân dev, nên các bạn bị lỗi thì chép cái việt hóa gốc của tranminhdo vào ấy là hết lỗi ( nhưng mà cũng bay hết tính năng )
Còn 1 cái là hồi trước chỉ cần update mới nhất của vng, chép cái update14 vào là hết bị lỗi đen phái hoa sơn, nhưng bị h hình như không dc nữa, mới team cho 1 bạn, dùng patch của mình vẫn bị.
Tạm thời thì up client miễn phí lên bản mới nhất rồi đổi file packagefree.ini thành package.ini là ok.
Thử download folder data của bác NhanVT này ,rồi thay thế data trong client thử xem fix dc không

Bạn làm theo hướng dẫn của Bác Galaxy là đc mà.....:-?

emnhochi
07-09-14, 09:42 PM

Bác thử Dow ver 2 của trần minh độ rồi sau đó mới chép Alphav1.0 của galaxy coi được không.

xnickx82
08-09-14, 11:37 AM
Thấy nhiều bạn vẫn thắc mắc không biết fix xếp hạng nó nằm ở file nào. Nên mình xin chủ top cho mình "múa rìu" một tí. hehe. File thực thi là link này:

Chủ top đã viết các hàm cập nhật xếp hạng cho vào 1 file. Sau đó tại file .lua quy định lúc nhân vật login, gọi hàm main ở file resetbos.lua . Như vậy là mỗi lần đăng nhập sẽ được cập nhật xếp hạng.
Cảm ơn chủ top.

mình lấy file resetbos.lua và login.lua và xài files trong patch cua Top mà sao vẫn không xếp hạng được vậy ta. không biết có còn chổ nào mình cần phải làm nữa không? bạn giúp mình với. thanks

congthanhchien
08-09-14, 11:50 AM
mình lấy file resetbos.lua và login.lua và xài files trong patch cua Top mà sao vẫn không xếp hạng được vậy ta. không biết có còn chổ nào mình cần phải làm nữa không? bạn giúp mình với. thanks

Bên phần client còn phải lấy mục UI nữa bạn.

xnickx82
08-09-14, 12:04 PM
Bên phần client còn phải lấy mục UI nữa bạn.

mình đã copy mục ui qua bên client trong patch rồi mà mình vẫn không được. có 1 cái không hiểu nổi là cai task của Ngũ Độc phú hộ và tài giáp binh phú giống nhau nên mình thấy 2 thông số đó giống nhau. có cách nào khác không bạn?

tranngocstu
08-09-14, 02:15 PM

Bạn có client của boynhay up cho mình xin file jxlinux.pak với setting1.pak được không

hoaiphong79
08-09-14, 04:33 PM
Bạn chỉ cần lấy caothu.lua và login.lua đường dẫn server1\script\global
Còn ở client thì coppy folder Ui vào client của mình

taoaccts13
08-09-14, 04:53 PM
Chủ thớt ơi, share bản chưa tích hợp update của boynhay vào đc ko chủ thớt, cái update nó lỗi tùm lum hà, vừa xóa sv lần 2 nè [-O<

trungjx
08-09-14, 05:15 PM
Hàm xếp hạng tiền dùng GetCash() ko chuẩn thớt ơi, hàm này chỉ là sớ tiền mang theo thôi!
bạn nào biết tổng số tiền luôn ko?

hoaiphong79
08-09-14, 05:43 PM
Hàm xếp hạng tiền dùng GetCash() ko chuẩn thớt ơi, hàm này chỉ là sớ tiền mang theo thôi!
bạn nào biết tổng số tiền luôn ko?
chính là thế .............................;;)

le_minh
08-09-14, 06:02 PM
Bác thử Dow ver 2 của trần minh độ rồi sau đó mới chép Alphav1.0 của galaxy coi được không.

thanks bạn đã có lòng mình đã thử rồi nhưng ko đươc

--- Chế độ gộp bài viết ---

-----
Cái bản up4 của bác boynhay nó vẫn còn 1 số lỗi tìm ẩn, chủ yếu dành cho dân dev, nên các bạn bị lỗi thì chép cái việt hóa gốc của tranminhdo vào ấy là hết lỗi ( nhưng mà cũng bay hết tính năng )

Bạn làm theo hướng dẫn của Bác Galaxy là đc mà.....:-?

xin cho hỏi Hoa sơn Trúc Ông bên Hàng Lạnh nằm chổ nào mình copy qua thử coi được ko thanks

tranminhdo
08-09-14, 06:47 PM
Tớ tên Trần Minh Đô bác ak .! Kêu Nam Cung Nhất Thiên đi cho nó dể hehe !

le_minh
08-09-14, 07:20 PM
Tớ tên Trần Minh Đô bác ak .! Kêu Nam Cung Nhất Thiên đi cho nó dể hehe !

ý của bạn là chép cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trước rồi sau đó chép cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đè lên đúng ko

tranngocstu
08-09-14, 07:43 PM
Mình mở online 2 anh em chơi, máy chứa server click vào dấu ? là crash game. Máy client mở coi xếp hạng bình thường. Copy cả client qua máy chứa server vẫn crash, có lẽ lỗi do... định mệnh [-O<
Vẫn chưa đối thoại được với Hoa Sơn Trúc Ông và bị lỗi hiển thị 1 số item.

emnhochi
08-09-14, 08:03 PM
Bạn có client của boynhay up cho mình xin file jxlinux.pak với setting1.pak được không

Mình thấy clien không cần setting1.pak vẫn vào được. Mà trong clien boynhay không thấy setting1.pak chỉ co setting.pak nên mình up thôi.

ý của bạn là chép cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trước rồi sau đó chép cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đè lên đúng ko

Mình bữa cũng bị vậy mà mình chép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này trước sau đó chép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là được.

xnickx82
08-09-14, 09:03 PM
Bạn chỉ cần lấy caothu.lua và login.lua đường dẫn server1\script\global
Còn ở client thì coppy folder Ui vào client của mình

file caothu.lua tìm ở đâu vậy bạn? tìm hoài không thấy :/

emnhochi
08-09-14, 09:08 PM
file caothu.lua tìm ở đâu vậy bạn? tìm hoài không thấy :/

Chắc bác ấy nhầm bản gianghotk share mới có caothu.lua

tvnnam
08-09-14, 09:29 PM
Các bác nào nhận đồ hoa sơn 10 món trong item bị lỗi không nhận được và diss sever luôn không? có bác nào giúp mình với:-o

hoaiphong79
08-09-14, 10:04 PM
server1\script\global\caothu.lua trong server cua chu top

xnickx82
08-09-14, 10:13 PM
server1\script\global\caothu.lua trong server cua chu top

tìm hết cũng không có đâu bạn..........................................

vipbk
08-09-14, 10:16 PM
file login.lua, resetbos.lua và folder ui là đủ

xnickx82
08-09-14, 11:13 PM
botay thiệt. làm y như vậy 2 ngày rồi mà vẫn không được. đã copy 2 files với folder ui và data mà vẫn không xếp hạng.

tranngocstu
09-09-14, 12:19 AM
Mình thấy clien không cần setting1.pak vẫn vào được. Mà trong clien boynhay không thấy setting1.pak chỉ co setting.pak nên mình up thôi.

Mình bữa cũng bị vậy mà mình chép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này trước sau đó chép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là được.

Mình chép đè như thế mà không được, chỉ có chép đè cái update hoa sơn ban đầu vào là đc thôi, mà như thế không biết có ảnh hưởng gì tới skill và các tính năng khác không.
Thank bạn vì 2 cái file, mà sao mình chép rồi Vân Trung Trấn vẫn đen thui :(

Kimyuna
09-09-14, 12:47 AM
các bác thử vào phái Hoa Sơn rồi trùng sinh xem. Sau khi trùng sinh bị lỗi 80k mana và ko bơm lên đc. skill hoa sơn dùng mana nên cũng ko dùng đc luôn. hix

tienthang
09-09-14, 06:06 AM
đang cảm thấy đắng lòng. bác có thể giúp em ?

beongo26
09-09-14, 08:51 AM
đang cảm thấy đắng lòng. bác có thể giúp em ?

Bật file bishop lên chỉnh dòng 192.168.1.200 lại thành 192.168.1.1
Là dc

tienthang
09-09-14, 10:03 AM
Bật file bishop lên chỉnh dòng 192.168.1.200 lại thành 192.168.1.1
Là dc

của em máy chính là .200 còn máy linux là .88 bác ơi .

taoaccts13
09-09-14, 11:05 AM
Chán ghê, cài sv lại mấy lần mà cũng vậy, áp dụng đủ các thể loại :((

Ko vào đc map hoa sơn, lấy đồ minh phượng hoa sơn là dis sv luôn o.0

tranngocstu
09-09-14, 07:17 PM
Chán ghê, cài sv lại mấy lần mà cũng vậy, áp dụng đủ các thể loại :((

Ko vào đc map hoa sơn, lấy đồ minh phượng hoa sơn là dis sv luôn o.0

Mình cũng thế... chép cái update hoa sơn đầu tiên của galaxy đè lên thì vào được hoa sơn mà ko có đồ hk hoa sơn. Lấy char nữ vào NM, add skill hoa sơn, mặc đồ NM đánh đỡ buồn thôi :D

tvnnam
09-09-14, 08:03 PM
Các bác nào nhận đồ hoa sơn 10 món trong item bị lỗi không nhận được và diss sever luôn không? có bác nào giúp mình với^:)^ mặc dù trong item có ID đồ hoa sơn phái:(

taoaccts13
26-09-14, 06:15 PM
Các bác nào nhận đồ hoa sơn 10 món trong item bị lỗi không nhận được và diss sever luôn không? có bác nào giúp mình với^:)^ mặc dù trong item có ID đồ hoa sơn phái:(

Fix dc chưa bạn :/:)/:)/:)/:)/:)

thjentu1102
03-10-14, 10:08 AM
Giúp e với. Down patch của bác chủ top về rồi chép đè vào hoa sơn vẫn đen thui.
Quan trọng là cái Client ấy. chả biết cái nào là đúng. e down các patch ở top khác về bỏ vào nhoe nhoét vẫn ko vào đc map hoa sơn

taoaccts13
05-10-14, 10:13 PM
Sao chủ thớt lấy đồ hoa sơn đc mà mình lấy đồ hoa sơn toàn bị dis sv nhỉ :(

p/s : ai có hàm lấy đồ xanh cho xin với :)

taoaccts13
08-10-14, 03:28 PM
Cho mình hỏi bản này có tích hợp việt hóa môn phái của chủ thớt chưa ạ, đi làm nv phái toàn chữ ếểặự

vipbk
08-10-14, 04:31 PM
Cho mình hỏi bản này có tích hợp việt hóa môn phái của chủ thớt chưa ạ, đi làm nv phái toàn chữ ếểặự

Chép file việt hóa nhiệm vụ bên topic của cgalaxy là ok nha bạn.
Tuy nhiên mình thấy nhiệm vụ xuất sư Cái Bang: vào Tường Vân động kiếm 9 cái túi vải chưa được việt hóa

taoaccts13
08-10-14, 04:43 PM
Chép file việt hóa nhiệm vụ bên topic của cgalaxy là ok nha bạn.
Tuy nhiên mình thấy nhiệm vụ xuất sư Cái Bang: vào Tường Vân động kiếm 9 cái túi vải chưa được việt hóa

cgalaxy
08-10-14, 08:23 PM

à, cái nhiệm vụ này ở mỗi tầng phải mở 1 cái rương, mở hết 3 tầng thì mời trả dc, ko phỉa lỗi đâu !

taoaccts13
09-10-14, 11:40 AM
à, cái nhiệm vụ này ở mỗi tầng phải mở 1 cái rương, mở hết 3 tầng thì mời trả dc, ko phỉa lỗi đâu !

Thanks bạn:D

bạn ơi cho mình hỏi tăng rate exp luyện skill ở đâu bạn nhỉ, chơi tự kỷ 1 mình mà chọt quái cả buổi mới lên đc 1% skill :))

beongo26
09-10-14, 12:49 PM
Thanks bạn:D

bạn ơi cho mình hỏi tăng rate exp luyện skill ở đâu bạn nhỉ, chơi tự kỷ 1 mình mà chọt quái cả buổi mới lên đc 1% skill :))

Bạn trồng 600cay thông mà luyện 1h là max kill chứ gì mà thú vị nu

taoaccts13
09-10-14, 01:18 PM
Bạn trồng 600cay thông mà luyện 1h là max kill chứ gì mà thú vị nu

Vãi :)) mà cây thông có bán sẵn ở trong sv ko bác, hay mình tự add vào :D

beongo26
09-10-14, 08:19 PM
Vãi :)) mà cây thông có bán sẵn ở trong sv ko bác, hay mình tự add vào :D

Tự mình ép vào
Hình nhu AddItem(6,1,1008,0,0,0)
Đánh sướng ra đồ ab dq nữa cũng thú vị lăm

taoaccts13
01-11-14, 07:03 PM
Tự mình ép vào
Hình nhu AddItem(6,1,1008,0,0,0)
Đánh sướng ra đồ ab dq nữa cũng thú vị lăm
Không biết lấy đồ xanh = code mặc đồ may mắn có tác dụng ko nhỉ :D, mà sao ép đồ tím kiểu ji cũng ko max đc, có mỗi vũ khí hệ thủy dễ max 8-}

trungjx
12-11-14, 06:11 AM
ko biết cái vật phẩm này là gì để mà bỏ nó đi nữa? ai biết chỉ dùm mình :3 tks

tvnnam
12-11-14, 07:55 AM
ko biết cái vật phẩm này là gì để mà bỏ nó đi nữa? ai biết chỉ dùm mình :3 tks

vào file admin mà tìm......cái vật phẩm này đính kèm khi bạn nhận tiền đồng... chỉ cần xóa hàm nhận vật phẩm đó là ok:bz

trungjx
12-11-14, 07:06 PM
vào file admin mà tìm......cái vật phẩm này đính kèm khi bạn nhận tiền đồng... chỉ cần xóa hàm nhận vật phẩm đó là ok:bz

cái này đánh wái ra thím ơi :)) tìm trong droprate mà ko tah61y

taoaccts13
12-11-14, 10:34 PM
cái này đánh wái ra thím ơi :)) tìm trong droprate mà ko tah61y

Sao lấy hình của tui thế thím =)) mò ở đâu ra giỏi thế :))

shinrenkyo
15-11-14, 07:50 PM
kaka :)) ko liên quan nhưng thằng npc Chiến Tâm Tôn Giả nằm chổ nào thế mọi ng? máy mình search ko ra? tks
thằng hàng rong nữa, máy mình lỗi font nên ko tìm đc, mấy bạn giúp dùm

beongo26
17-11-14, 06:39 AM

Nó là mấy cái sôcla k hĩu sữa gì thành lỗi hay do lệch mẤt 1 hàng

id_nothing
29-01-15, 01:28 PM
Help me ~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o )~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)~o)

cục lơ =))

bincute1
29-01-15, 05:11 PM
kaka :)) ko liên quan nhưng thằng npc Chiến Tâm Tôn Giả nằm chổ nào thế mọi ng? máy mình search ko ra? tks
thằng hàng rong nữa, máy mình lỗi font nên ko tìm đc, mấy bạn giúp dùm

chiến tâm tôn giả trong event , hàng rong trong global.
bác cũng đang làm linux à. để lại yahoo trao đổi đi :D

westermost
29-09-18, 11:23 PM
Sr vì không liên quan tí nhưng có bác nào reset được cái BXH ở server win không giúp mình với...

JXGau
30-09-18, 09:59 AM
Sr vì không liên quan tí nhưng có bác nào reset được cái BXH ở server win không giúp mình với...
khi tắt server tới Goddess click vào 2 cái này

westermost
01-10-18, 01:03 AM
khi tắt server tới Goddess click vào 2 cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nhân tiện bác cho em hỏi có cách nào quản lý được nhân vật của server Win không nhỉ ? Có 1 số tên nhân vật em đặt nhưng bị báo trùng tên nhân vật nhưng em không tìm được trong db.