PDA

View Full Version : [Gunny] Team gunny - Group thảo luận về Gunny trên facebook

lovehandle_12
01-09-14, 07:36 AM
Đây là group do em mới lập các bác tham gia để đc giải đáp trực tuyến trên facebook vừa tiện vừa nhanh nhé các bác ^^

-----------------------------TKS ALL---------------------------

(đã mời các chuyên gia để giải đáp ^^)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Em sorry :))

và đây là link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtugame365
01-09-14, 08:08 AM
Đây là group do em mới lập các bác tham gia để đc giải đáp trực tuyến trên facebook vừa tiện vừa nhanh nhé các bác ^^

và đây là link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giúp em cài chơi off đc ko anh không cần onl :D

steak25251325
01-09-14, 08:59 AM

vào thăm quan vậy chơi phát nhỉ :v

lovehandle_12
01-09-14, 01:47 PM
Lên top nào
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppp

CunConLonTon
01-09-14, 07:41 PM
Có clbgamesvn.com rồi lập ra cái group này chi nữa :-?

lovehandle_12
02-09-14, 08:03 AM
Có clbgamesvn.com rồi lập ra cái group này chi nữa :-?

Bình thường thì Khi hỏi 1 câu trung bình phải hờ là 1 buổi sáng ( 3 - 4 ) tiếng mới thấy câu trả lời từ các bờ rô :v mà facebook lại là trung tâm của các bờ rô nên lập trên phây búc cho no tiện ^^

lovehandle_12
02-09-14, 10:38 AM
up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^ up tiếp nào ^^