PDA

View Full Version : [Gunny] Cần gấp Resource Gunny của Vinagame

jxoffline198
22-08-14, 08:42 AM
Mình đang rất cần bộ res full chuẩn của VNG, bạn nào có sẵn thì upload giúp mình với, link res giờ ko tải được nữa, cái nào cũng die cả rồi, ai up lên Google Drive giúp mình với nhé, cám ơn rất nhiều

japanantivirut
22-08-14, 10:48 AM
kiếm res của bản r11 rồi dò thêm bạn ạ, thiếu cái nào thì tải cái đấy về

ngochuycf2012
22-08-14, 11:02 AM
Mình đang rất cần bộ res full chuẩn của VNG, bạn nào có sẵn thì upload giúp mình với, link res giờ ko tải được nữa, cái nào cũng die cả rồi, ai up lên Google Drive giúp mình với nhé, cám ơn rất nhiều

Dùng res onl cũng có sao đâu bạn? Hay là bạn muốn độ chế gì???

jxoffline198
22-08-14, 11:20 AM
Mình chưa có bộ res tiếng Việt nên đang cần gấp để làm cái game Gunny trên Android, nếu bạn nào còn thì upload share mình với, bộ image thôi

ngochuycf2012
22-08-14, 11:28 AM
Mình chưa có bộ res tiếng Việt nên đang cần gấp để làm cái game Gunny trên Android, nếu bạn nào còn thì upload share mình với, bộ image thôi

Bạn có thể down về mà, thử link này xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxoffline198
22-08-14, 11:34 AM
Bạn có thể down về mà, thử link này xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Directory Listing Denied

This Virtual Directory does not allow contents to be listed.
Bạn còn tải đc ko? Sao mình ko mở đc link res của Vinagame

steak25251325
22-08-14, 11:42 AM
Directory Listing Denied

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link resouce đây này bạn :)

jxoffline198
22-08-14, 11:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link resouce đây này bạn :)

Cám ơn bạn nhiều mình đang kéo về, mình xem thử có vấn đề gì mình rep vô đây

ngochuycf2012
22-08-14, 06:03 PM
Directory Listing Denied

bạn ơi tải bằng tool mà... :-/

jxoffline198
23-08-14, 04:39 PM
bạn ơi tải bằng tool mà... :-/
CHO MÌNH XIN TOOL VỚI
Upload lên Google Drive cho nhanh