PDA

View Full Version : [MU] bác nào giúp em cái lổi này không

kanam3
20-08-14, 06:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác nào giúp em cái lổi này không

hackluv
20-08-14, 07:00 PM
lấy moverq khác cho vào =)))

lỗi gì =))

hài hước thật

avinhdt
20-08-14, 07:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai bảo xài sever của solokoku :))
8-}

kanam3
20-08-14, 07:15 PM
lấy moverq khác cho vào =)))

lỗi gì =))

hài hước thật
ko dc nên mới lên đây hackluv ak:-L

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai bảo xài sever của solokoku :))
8-}
hay nên xài thôi =)) fix dc thì fix
bác nào biết cách fix chỉ giúp với

gauyeutho
20-08-14, 07:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Copy file nào vào file đấy là ok thôi :D

[QUOTE=gauyeutho;858335]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ss6 scf chứ zteam chưa thử :D

kanam3
20-08-14, 07:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Copy file nào vào file đấy là ok thôi :D

[QUOTE=gauyeutho;858335]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ss6 scf chứ zteam chưa thử :D

đã thử nhưng thất bại =)) dù sao cũng rất cãm ơn bác đã quan tâm :)

hackluv
20-08-14, 07:41 PM
hài hước mấy adm mới :))

chịu khó đọc guild đi

guild hdan thì nhiều cơ bản có chịu tìm hiểu hay ko mới là vấn đề khác

quaymatdi
20-08-14, 08:56 PM

Đã từng chơi 1 Mu move bị như thế này thật ra ko pải lỗi vào Gens là move đc
p/s: ADM 1 Mu mà quá ngu cái này ko biết thì dẹp đi

lequangvu
20-08-14, 09:03 PM
Đã từng chơi 1 Mu move bị như thế này thật ra ko pải lỗi vào Gens là move đc
p/s: ADM 1 Mu mà quá ngu cái này ko biết thì dẹp đi

Nói như bạn thì lại nhầm rồi, bởi vào Gens chỉ liên quan đến map vucanul thôi còn các map kia chả liên quan gì đến Gens cả, do config move của server và client chưa đồng bộ nên thế, hoặc là xấu nhất là server lỗi :))

ikenylee
20-08-14, 09:18 PM
Nói như bạn thì lại nhầm rồi, bởi vào Gens chỉ liên quan đến map vucanul thôi còn các map kia chả liên quan gì đến Gens cả, do config move của server và client chưa đồng bộ nên thế, hoặc là xấu nhất là server lỗi :))

nhầm to nhé, trước đây bản ss6 zTeam cũng có custom maps battle, bạn chỉ cần tải về rồi vào zGameServer1/Data/GensSystem.xml là biết!

quaymatdi
20-08-14, 10:54 PM

Chủ topic cứ vào Gens rùi xem có được như tớ nói ko :D

lequangvu
21-08-14, 08:25 AM
Vậy có lẽ do Gens rồi, chủ thớt thử làm theo cách của các bạn nói xem, vào gens xem được không?, mình không có test zteam nên chỉ nói đúng khi dùng scf thôi

amocthong1
21-08-14, 09:50 AM