PDA

View Full Version : [MU] Web ở đâu tốt nhất

Lifetime2602
18-08-14, 08:23 PM
tình hình là mình mới mua server zteam ss6.3 của bác CTPT . Nhưng k biết xài web nào tốt nhất mong các pro giúp

sjthoj123
18-08-14, 08:41 PM
tình hình là mình mới mua server zteam ss6.3 của bác CTPT . Nhưng k biết xài web nào tốt nhất mong các pro giúp

(:|wed nào chả tốt có điều là bạn dùng bản free hay bản có license thôi

kennyhoang
18-08-14, 08:52 PM

NBB em thấy tốt nhất!

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Domino9990
18-08-14, 09:02 PM
Mình Thấy Bên Qwebgame.net nhé Server và web điều tốt.........

sjthoj123
18-08-14, 09:38 PM
Mình Thấy Bên Qwebgame.net nhé Server và web điều tốt.........

em cùng ý kiến với bác:)):-*:-*:-*

Bull_Shit
18-08-14, 09:44 PM
nói về webmu thì thấy web lão nmhonlineyb là good nhất. asp nhìn hơi rối đc cái bảo mật, config okb-)
ít tiền xài tạm của NBB cũng ok8-x

freepro921
18-08-14, 09:48 PM
mình thì đang dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , thấy cũng ổn lắm :D

waoboy8k
18-08-14, 09:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dùng rất ok :D

BimBo
18-08-14, 09:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dùng rất ok :D

sao ko thấy để giá cả nhỉ????????

heroviet2301
18-08-14, 10:05 PM
Tóm lại là Source web NetBanBe, Sweb, Qweb, ForestWeb, bộ nào dùng cũng tốt cả, chủ yếu là ở người Admin, họ có biết điều chỉnh cho phù hợp ko thôi, mỗi người một sở thích
NetBanBe, Sweb, Qweb code giống nhau cả :)) có mỗi ForestWeb là code khác biệt, tôi thì hiện tại vẫn trung thành với ForestWeb bởi tôi thích code này :) và có thể bỏ thêm tiền để thuê người sửa hoặc code thêm theo ý thích nữa.

SoCoLa78.2014
18-08-14, 10:09 PM
nói về webmu thì thấy web lão nmhonlineyb là good nhất. asp nhìn hơi rối đc cái bảo mật, config okb-)
ít tiền xài tạm của NBB cũng ok8-x

ý kiến bạn đc. Ku nmh này nghe nói ẩn tích rồi mà
Hiện tại : netbanbe , ForestWeb, nmhonline là 3 code tự tay viết, còn lại toàn đi coppy

LạiVănSâm
19-08-14, 01:37 AM
Tốt nhất đi học 1 lớp web về tự viết hoặc thuê 1 thằng chuyên web nuôi nó ăn ở . nó làm cho :)))))

amocthong1
19-08-14, 07:33 AM

cho mình hỏi server chạy ok ko mình cũng vừa hỏi nhưng ko biết có bug hay lỗi gì ko :P

lequangvu
19-08-14, 08:20 AM
Web chủ thớt muốn dùng thì cứ NBB và FW mà dùng, nếu thích các chức năng mới mode thêm thì dùng Qweb và Sweb

- NBB thì đơn giản dễ dùng và rẻ
- FW thì không đơn giản cho người không biết về code và giá full của bộ là cao
- Qweb + sweb thì không rõ, chức năng cơ bản là của NBB còn mode thêm các chức năng khác nữa nhưng chưa dùng thử nên không biết, giá thì tùy người DEV