PDA

View Full Version : [Gunny] lỗi mở thẻ bài là bị đơ luôn

nvtien0411
15-08-14, 11:20 PM
ý là thế này. sao game của em. sau mỗi lần đi đánh nhau xong, cứ mở thẻ bài là bị đơ màn hình không lật dc toàn bộ. phải load lại để vào game.
anh nào biết giúp em khắc phục với ạ.
em đang cần gấp ạ.

Thank trước mấy anh...

nvtien0411
16-08-14, 10:40 AM
ý là thế này. sao game của em. sau mỗi lần đi đánh nhau xong, cứ mở thẻ bài là bị đơ màn hình không lật dc toàn bộ. phải load lại để vào game.
anh nào biết giúp em khắc phục với ạ.
em đang cần gấp ạ.

Thank trước mấy anh...

anh nào giúp em với ạ............................................... .....

hoang7625
16-08-14, 02:15 PM
anh nào giúp em với ạ............................................... .....
nếu lỗi có từ khi bạn cài game thì có thể do code sever(lỗi) + database không khớp, còn sau khi bạn chỉnh trong datebase mà bị lỗi vậy thì bị thì có thể bạn làm ID của item bị sai + thay đổi cái gì đó liên quan đến Drop.... + ... làm sever lỗi thui, mình đoán thế há há

nvtien0411
16-08-14, 03:27 PM
nếu lỗi có từ khi bạn cài game thì có thể do code sever(lỗi) + database không khớp, còn sau khi bạn chỉnh trong datebase mà bị lỗi vậy thì bị thì có thể bạn làm ID của item bị sai + thay đổi cái gì đó liên quan đến Drop.... + ... làm sever lỗi thui, mình đoán thế há há

em dùng bản của anh đó. chạy dc mấy ngày rồi mới gặp lỗi đó anh à.
mà cũng không phải lúc nào cũng bị.
em có là lại nhưng không liên quan đến item khi đi chiến đấu. chỉ thêm mấy phó bản thôi. nếu để nó tự mở thì không sao. nói chung không phải bị liên tuc ạ

hoang7625
16-08-14, 03:55 PM
em dùng bản của anh đó. chạy dc mấy ngày rồi mới gặp lỗi đó anh à.
mà cũng không phải lúc nào cũng bị.
em có là lại nhưng không liên quan đến item khi đi chiến đấu. chỉ thêm mấy phó bản thôi. nếu để nó tự mở thì không sao. nói chung không phải bị liên tuc ạ

vậy là thêm item bị lỗi đó, thông số các item thêm phải chuẩn sác + random đừng để cao quá + sô lượng vật phẩm có thể không phù hợp +...