PDA

View Full Version : [Gunny] Ai hướng dẫn cài IIS windows 7 cái

taospamtiep
10-08-14, 09:21 PM
làm theo video hướng dẫn trên youtube . thì không có thư mục internet information services iis .

thì làm sao m.n Help Help Help :((

ookurooo
10-08-14, 09:47 PM
vào Control Panel\Programs\Turn Windows features on or off\Internet information services

kick vào đó thôi nha bạn "tao spam tiếp"

nếu ko có thì có thể sử dụng Abyss gì đó thay IIS cũng đc, dễ cài hơn, có bài guide trong box rồi

taospamtiep
10-08-14, 10:03 PM
vào Control Panel\Programs\Turn Windows features on or off\Internet information services

kick vào đó thôi nha bạn "tao spam tiếp"

nếu ko có thì có thể sử dụng Abyss gì đó thay IIS cũng đc, dễ cài hơn, có bài guide trong box rồi

tớ chưa sài windows 7 bao giờ nên không hiểu rõ gì về windows 7 :)) tớ chưa cài sotf gì hết tại cài windows 7 cài được sql 2012 nên tớ sài win 7 cài xong sql 2012 ngon lành thì không biết cài iis . " cài iis tớ đã và đang tìm hiểu trên youtube và GG " nhưng tớ vào
Control Panel\All Control Panel Items\Programs and Features rồi kích turm windows mà không có thư mục cần tìm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Abyss bạn có thể cho tớ xin link web tớ vào tìm chứ bạn ghi thế tớ cũng chịu biết chỗ nào đâu mà kiếm . " tớ lun đặt 1 tên ác từ VNZ >>> tất cả 1 tên dễ nhớ lúc đó đăng ký nhầm ý mà bạn làm kinh nhỉ "

Tớ thích Gunny Tớ cài chỉ vì muốn cài gunny II . Ai help với

bachugacon122
10-08-14, 11:39 PM
tớ chưa sài windows 7 bao giờ nên không hiểu rõ gì về windows 7 :)) tớ chưa cài sotf gì hết tại cài windows 7 cài được sql 2012 nên tớ sài win 7 cài xong sql 2012 ngon lành thì không biết cài iis . " cài iis tớ đã và đang tìm hiểu trên youtube và GG " nhưng tớ vào
Control Panel\All Control Panel Items\Programs and Features rồi kích turm windows mà không có thư mục cần tìm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Abyss bạn có thể cho tớ xin link web tớ vào tìm chứ bạn ghi thế tớ cũng chịu biết chỗ nào đâu mà kiếm . " tớ lun đặt 1 tên ác từ VNZ >>> tất cả 1 tên dễ nhớ lúc đó đăng ký nhầm ý mà bạn làm kinh nhỉ "

Tớ thích Gunny Tớ cài chỉ vì muốn cài gunny II . Ai help với
CÓ lẽ bản win đang sài trúng bản rút gọn rồi :))

The Gamer
11-08-14, 01:07 AM
vào phàn computer manager coi

win 7 giống win sv 2008 mà

taospamtiep
11-08-14, 09:16 AM
vào phàn computer manager coi

win 7 giống win sv 2008 mà

tớ cũng chịu muốn học mà khó nhỉ hết cái này tới cái khác :^^:

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

cho tớ xin bản nào mà không rút gọn được không ai có không

taospamtiep
11-08-14, 08:41 PM
X_X
Chán thật cái mình thích thì chả bao giờ làm được. cái mình không biết chơi, thì biết làm sơ sơ .

Chắc bỏ cuộc quá :(( win 7 kiếm trên google download 1 bản về thì lỗi gì không biết chép mã md5 đúng . bản thứ 2 cũng chép mã md5 cũng đúng . mà cài cũng lỗi ý như thế 2 bản gần 10gb download bắt gần chết cuối cùng nó cũng lỗi Phải xài lại xp

SQL 2012 thì lại cài windows xp không được "đâu thật"

Ai có cách cài SQL 2012 trên xp không nhỉ " mong là có "

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cảm ơn

Cái tính nói nhiều không giỏi văn thành ra dài dòng dài dòng thì thành spam :)

kute200052
11-08-14, 08:45 PM
X_X
Chán thật cái mình thích thì chả bao giờ làm được. cái mình không biết chơi, thì biết làm sơ sơ .

Chắc bỏ cuộc quá :(( win 7 kiếm trên google download 1 bản về thì lỗi gì không biết chép mã md5 đúng . bản thứ 2 cũng chép mã md5 cũng đúng . mà cài cũng lỗi ý như thế 2 bản gần 10gb download bắt gần chết cuối cùng nó cũng lỗi Phải xài lại xp

SQL 2012 thì lại cài windows xp không được "đâu thật"

Ai có cách cài SQL 2012 trên xp không nhỉ " mong là có "

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cảm ơn

Cái tính nói nhiều không giỏi văn thành ra dài dòng dài dòng thì thành spam :)

bác vào đây tải bản này thử xem :