PDA

View Full Version : [MU] hỏi về Drop lông vũ

metowar1
09-08-14, 01:43 PM
ai cho hỏi chỉnh cái nào là Drop lông vũ k, nhìn vào cái hình này chẳng bik cái nào chỉnh , k bik nó rớt ở máp nào hết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lequangvu
09-08-14, 03:29 PM
Code:

77 -1 108 108 1 13 14 0 0 0 0 0 00 / Blue feather

Đấy bạn, nhìn xem đúng không, còn tỷ lệ drop và drop ở máp nào thì theo mình nghĩ drop ở tất cả các máp còn tỷ lệ thì chịu, bởi cấu trúc file này của server này chưa gặp bao giờ

metowar1
09-08-14, 03:51 PM
z sao bik dorp nó trời lỡ 0,001 thì bik khi nào ra

lequangvu
09-08-14, 04:05 PM
Bó tay mấy bạn trẻ bây giờ :PPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

metowar1
09-08-14, 04:17 PM
ai bik chi voi :((................

maivantam
09-08-14, 04:31 PM
xem hình nè bạn
file SCFData\Items
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
uploading images (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lequangvu
09-08-14, 04:34 PM
xem hình nè bạn
file SCFData\Items
uploading images (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn xem lại cái hình của chủ thớt đi, cấu trúc không như bạn đưa hình HD đâu :P

maivantam
09-08-14, 04:37 PM
Bạn xem lại cái hình của chủ thớt đi, cấu trúc không như bạn đưa hình HD đâu :P
cái này rớt full map luôn nè mình đang sử dụng tốt

The Gamer
09-08-14, 04:52 PM
z sao bik dorp nó trời lỡ 0,001 thì bik khi nào ra

0.001 vẫn rớt như điên

mu tỉ lệ bị ảo nhé

lequangvu
09-08-14, 05:02 PM
cái này rớt full map luôn nè mình đang sử dụng tốt

Bạn lạc đề rồi, chủ thớt hỏi hướng dẫn theo server A mà bạn lại hướng dẫn server B
Mình không nói là bạn HD sai mà là bạn nhầm với cấu hình drop items của server khác nhau, thử hỏi chủ thớt muốn HD của SS2 mà bạn chỉ SS6 thì người ta làm sao :))

metowar1
09-08-14, 06:10 PM
ai bik về sv mình chỉ với full map đánh 3 ngày roi mà chang thay rot :(

cuocdoisp
10-08-14, 09:28 AM
nhìn cái hình của chủ topic có chữ IA vậy chắc là bản IA Julia của godhoang rồi . Bạn lên chia sẻ topic mà bạn lấy server đó thì anh em dễ tìm hiểu hơn . Vì bản IA Julia này godhoang là cao thủ nhất nhưng em ấy tạm nghỉ hoạt động rồi . những người khác đa số ko nghiên cứu , muốn giúp chỉ có cách tải về để xem mới giúp đc