PDA

View Full Version : [Gunny] sory nhưng cho hỏi lỗi này khi cái

taospamtiep
08-08-14, 11:27 AM
Config sai .................................................. .....................

lovehandle_13
08-08-14, 11:47 AM
1. bản nào chả đc
2. chạy VPS hay máy nhà. VPS xem lại config thử
3. Download về thì cứ để im cứ việc cài thôi :))) ko quan trọng ng ta bỏ vào làm j

taospamtiep
08-08-14, 12:14 PM
1. bản nào chả đc
2. chạy VPS hay máy nhà. VPS xem lại config thử
3. Download về thì cứ để im cứ việc cài thôi :))) ko quan trọng ng ta bỏ vào làm j

máy nhà mà config không lỗi run cũng không

tuiyeugunny01
08-08-14, 12:21 PM
máy nhà mà config không lỗi run cũng không
Reg iis chưa cậu...............

--- Chế độ gộp bài viết ---

à hỏi nhiều ngại ghê config sai mà không biết giờ nhờ 1 bác giúp mới sáng mắt
1. giờ thì cho hỏi nếu ta không có mạng thì mình download resource bản nào cũng được hay mỗi bản khác nhau
2. cái lỗi này thì chắc ai cũng biết fix nhưng newbie thì tôi không biết fix :P giờ thì hỏi nhưng cũng đang kiếm trong mục hỏi đáp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. folder flash để làm gì m.n người tải 1 bản có mục này Gunny II cái này phải có hà. có nhất thiết không .

Đơn giản hỏi 1 lần hỏi lun 1 thể giờ vui rồi công việc đang phát triển chậm mà chắc

Có nhìu res k đủ như lấy res gunny 3.0 qua gunny ii nó thiếu hoặc các bản gunny II mới và cũ sẽ lỗi chứ

taospamtiep
08-08-14, 12:41 PM
Reg iis chưa cậu...............

Có nhìu res k đủ như lấy res gunny 3.0 qua gunny ii nó thiếu hoặc các bản gunny II mới và cũ sẽ lỗi chứ

tớ dùng bản. DDTank2R2.5Full này bạn ạ.
vô cái đăng nhập rồi . khi mật khẩu enter thì lỗi bạn xem cách giải quyết chứ bạn . bạn nói lỗi + cách fixx lun nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuiyeugunny01
08-08-14, 12:45 PM
tớ dùng bản. DDTank2R2.5Full này bạn ạ.
vô cái đăng nhập rồi . khi mật khẩu enter thì lỗi bạn xem cách giải quyết chứ bạn . bạn nói lỗi + cách fixx lun nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình như là config sai, bạn xem kĩ chỗ đường link thử

taospamtiep
08-08-14, 01:00 PM

không biết đúng hay sai . chi biết chỗ Data Source thay thế tên máy . rồi lưu

tới gunny II mở config lên chỉnh lại 1 link res15.zing.vn gì đó nữa là run sever

newbie bạn à

<add key="AdminIP" value="127.0.0.1|127.0.0.1|127.0.0.1|192.168.0.19|127.0.0 .11|127.0.0.17|192.168.0.24" />
<!--Begin:SentReward-->
<add key="SentRewardIP" value="127.0.0.1|127.0.0.1|192.168.0.19" />

có cần thay hết số 192.168.0.19 thành 127.0.0.1 không m.n

taospamtiep
08-08-14, 01:17 PM
1.Cơ bản là xài resource nào cũng được , nếu xài resource thấp hơn thì có thể bị lỗi hình ảnh thôi
2.Xem lại IIS, cái này chưa gặp
3.Flash để hiển thị đồ họa của game, bản nào cũng phải có hết

cái lỗi này do tôi phá cái file config gì trong folder gunny II ấy tôi xóa rồi bỏ lại vẫn vô đc trang đăng nhập với đăng ký
đăng ký xong thì . vô lỗi như hình ở câu trên xem giúp còn xem lại cái iis thì biết xem thế nào thì chụp coi giúp với ..

mới đc cao thủ ghé thăm không biết danh tính :D

trunghieu123
08-08-14, 02:31 PM
(:| lỗi web.config sai thì phải :-?
CÒn res thì Nếu dùng res bản thấp hơn thì thiếu res (:|
CÒn flash ,không có thì pác tính chơi kiểu gì

Nhìn cái link login mà thấy 2'
SAu client thiếu / :)>-

taospamtiep
08-08-14, 03:38 PM