PDA

View Full Version : [MU] cần xin một server 11.70.xx và clien chạy ổn để làm online

sebeo
08-08-14, 09:07 AM
như tiêu đề em muôn xin một server 11.70.xx và clien chạy ổn để làm online nên mong bác nó có share cho em ạ

Faker
08-08-14, 10:21 AM
xa tận chân trời gần ngay trước mắt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ps: ý kiến cá nhân thôi !!!

sebeo
08-08-14, 10:41 AM
xa tận chân trời gần ngay trước mắt
ps: ý kiến cá nhân thôi !!!

mình mở vì đam mê thôi chứ chả hám lợi gì
thanks bạn đã share

ikenylee
08-08-14, 11:11 AM
Ghét nhất cái loại newbie mà đi xin xỏ bản ngon đem online lại còn bày đặt đam mê =))

sebeo
08-08-14, 01:16 PM
Ghét nhất cái loại newbie mà đi xin xỏ bản ngon đem online lại còn bày đặt đam mê =))

newbie thì sao bạn
chắc là phải là thành viên tâm huyết thì mới xin được à mà quên bạn mới cũng đang là thành viên thôi mà>:)>:)>:)>:)
mình xin để mở vui cho ae cầy quốc nếu mở online vì doanh thu thì mình đã đi mua của ctpt hay cuocdoisp rồi
thế cái diễn đàn clbgamesvn này mở ra để làm j vậy

Mr.Cuong
08-08-14, 02:17 PM
newbie thì sao bạn
chắc là phải là thành viên tâm huyết thì mới xin được à mà quên bạn mới cũng đang là thành viên thôi mà>:)>:)>:)>:)
mình xin để mở vui cho ae cầy quốc nếu mở online vì doanh thu thì mình đã đi mua của ctpt hay cuocdoisp rồi
thế cái diễn đàn clbgamesvn này mở ra để làm j vậy

Diễn đàn mở ra là để chia sẽ , học hỏi lẫn nhau chứ ko phải mở ra để cho ai thích là vào lập topic xin xỏ , trong khi những Server chia sẽ ở đây dư sức để làm ko có tinh thần học hỏi thích ngồi chờ ăn sẵn thì ai mà giúp ?? ^:)^