PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi khi chạy sever gunny Newbie Xin giúp

taospamtiep
07-08-14, 07:42 PM
[B]^^ làm theo hướng dẫn của 1 bác làm y nguyên mà vẫn lỗi. mong các bác giải quyết giúp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi ở trên là config sai với để pass sql 123123 nên nhầm :)) với thiếu file map bomb

đó là những gì tớ hiểu trong 2 ngày mò :))

[/COLOR]

The Gamer
07-08-14, 07:49 PM
sai config nhé cậu

+________________________________

taospamtiep
07-08-14, 08:55 PM
sai config nhé cậu

+________________________________
config như thế nào biết thế mà làm theo video . như vậy mà giờ mình config làm sao. ^^

config như sao mấy bác. lỗi chữ đỏ khi run sever.

steak25251325
07-08-14, 10:46 PM
^^ làm theo hướng dẫn của 1 bác làm y nguyên mà vẫn lỗi. mong các bác giải quyết giúp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
làm y lun

--- Chế độ gộp bài viết ---

Biết là đã có người hỏi mà giờ không biết làm gì hết

sai config + trong realese ko có file map :|

.....

taospamtiep
07-08-14, 11:42 PM
sai config + trong realese ko có file map :|

.....

chán kinh làm theo đúng mọi lời hướng dẫn vậy mà vẫn lỗi.

Config như video lỗi sao không ai hướng dẫn . thế mà tưởng có người giúp =D> =D> =D> =D> thật hài khi nghỉ web này giúp đở newbie hết mình

taospamtiep
08-08-14, 09:34 AM
Phận bạn đang hỏi mà hình như hơi kiêu căng đó

đợi lâu quá không ai trả lời cả ngày lun

japanantivirut
08-08-14, 05:25 PM
đợi lâu quá không ai trả lời cả ngày lun

Đôi khi , có những việc xảy đến với bạn dường như thật đau đớn và quá sức chịu đựng . Nhưng khi vượt qua rồi , bạn mới nhận ra rằng nếu không có những biến cố đó , bạn đã không thể trưởng thành hơn và biết được sức mạnh của chính mình, tìm xem thiếu file map nào thì copy vào, vậy những người đi trước có ai hướng dẫn họ đâu, bạn phải tự tìm hiểu chứ

taospamtiep
09-08-14, 08:12 PM
Đôi khi , có những việc xảy đến với bạn dường như thật đau đớn và quá sức chịu đựng . Nhưng khi vượt qua rồi , bạn mới nhận ra rằng nếu không có những biến cố đó , bạn đã không thể trưởng thành hơn và biết được sức mạnh của chính mình, tìm xem thiếu file map nào thì copy vào, vậy những người đi trước có ai hướng dẫn họ đâu, bạn phải tự tìm hiểu chứ

cảm ơn nha . mà tớ chỉ đăng bài ai giúp được giúp tớ cảm ơn tớ đăng bài không phải đăng rồi ngồi đợi trả lời mò khắp clbgames lun ý chứ mà tớ chỉ biết clbgames nên không cứ mò đi mò lại . và giờ người ta bỏ xứ mà đi còn toàn pro ai cũng chả giúp chán

không biết cứ hỏi muốn giỏi tự làm :))

bachugacon122
09-08-14, 08:49 PM
cảm ơn nha . mà tớ chỉ đăng bài ai giúp được giúp tớ cảm ơn tớ đăng bài không phải đăng rồi ngồi đợi trả lời mò khắp clbgames lun ý chứ mà tớ chỉ biết clbgames nên không cứ mò đi mò lại . và giờ người ta bỏ xứ mà đi còn toàn pro ai cũng chả giúp chán

không biết cứ hỏi muốn giỏi tự làm :))

Đọc đứt hơi mà éo hiểu gì, chấm phẩy đâu ?

taospamtiep
09-08-14, 09:36 PM
Đọc đứt hơi mà éo hiểu gì, chấm phẩy đâu ?

Cô có dạy chấm phẩy. nhưng bỏ bớt cho nó khỏe :)) dốt văn chương nói hơi lòng vòng