PDA

View Full Version : [Gunny] Cái này quá hay nhưng gặp lỗi. Anh nào giúp em với

nvtien0411
07-08-14, 08:02 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các anh cho em hỏi. em mở thêm cái này. nhưng làm sao để có thể nhận dc hàng ngày ạ. cái này của em chỉ nhận dc 1 lần như quà tân thủ thôi.
với lại làm sao để tạo CODE cho vào đây ạ. nó ở trong bản nào

em dùng bản r30 của anh hoang7625
ai giúp em với.....

yahoo cho em : nvtien0411
skype ngovantien0411

nvtien0411
07-08-14, 02:00 PM
ai giúp em với............................................. .................................................. ......

taospamtiep
09-08-14, 11:38 AM
Bạn cho tớ link bạn tải bản này được không cho tớ vọc với :D :) tớ vọc 2 3 ngày chưa config xong 1 cái gunny . chán quèo

lovehandle_13
09-08-14, 12:31 PM
#nvtien0411 pm yahoo lovehandle_12 a giúp cho :3

ngochuycf2012
09-08-14, 12:34 PM
các anh cho em hỏi. em mở thêm cái này. nhưng làm sao để có thể nhận dc hàng ngày ạ. cái này của em chỉ nhận dc 1 lần như quà tân thủ thôi.
với lại làm sao để tạo CODE cho vào đây ạ. nó ở trong bản nào

em dùng bản r30 của anh hoang7625
ai giúp em với.....

yahoo cho em : nvtien0411
skype ngovantien0411

--> Đây là dbo.Active. Bạn tạo 1 dòng mới, để ActiveID tùy ý và để HasKey là 1. Ở đây mình để ActiveID là 14
--> Đây là dbo.Active_Award. Để ý 2 dòng khoanh đỏ, đây chính là phần thưởng khi bạn nhập code
--> Đây là dbo.Active_Number. Như mình đã nói ở trên thì AwardID là phần code nhập vào game để nhận thưởng, ActiveID là hoạt động có thể nhận thưởng, tương ứng với ảnh số 1 là 14, PullDown = False tức là chưa nhận, UserID = 0 vì chưa có ai dùng code này
Đã hướng dẫn ở topic khác rồi nhé