Đăng nhập

View Full Version : [MU] Ai giúp mình sửa lỗi SQL với// Helppppp

petercoi1989
06-08-14, 10:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)mình cài SQL bị gặp lỗi này mong mọi người cho ý kiến sửa lỗi hộ mình với

freepro921
06-08-14, 10:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)mình cài SQL bị gặp lỗi này mong mọi người cho ý kiến sửa lỗi hộ mình với

upanh.vietdesigner.net
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tdtung93
06-08-14, 10:47 PM
up ảnh ngu!

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

petercoi1989
07-08-14, 11:40 AM
Ừ mình ngu mà? up lại anh em giúp đỡ cái nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhdausai
07-08-14, 11:49 AM
đổi tên ổ D thử xem, tên ổ ko đc viết tiếng việt có dấu và ko có dấu cách (khoảng trắng)

petercoi1989
07-08-14, 04:28 PM
đổi tên ổ D thử xem, tên ổ ko đc viết tiếng việt có dấu và ko có dấu cách (khoảng trắng)

Đã thay nhưng vẫn không đc bạn ah? có mem nào giúp với nhỉ

LạiVănSâm
11-08-14, 12:02 AM
tải bản mới
Lên GG seach : sql2000 sinhvienit

The Gamer
11-08-14, 12:37 AM
upanh.vietdesigner.net
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
11-08-14, 08:21 AM
Lỗi này là do tên thư mục đặt tiếng việt có dấu, đấy là thói quen xấu của người Việt Nam, bởi hệ thống phần mềm và OS máy tính là của thế giới hỗ trợ english là chuẩn men, OMG gặp nhiều người đặt tên thư mục và tên file tiếng việt có dấu đến lúc mất file khôi phục lại thấy được nhưng không tài nào lấy lại được :))

Pr tý: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)))