PDA

View Full Version : [Gunny] Cho xin Link Dowload Các soft cài gunny offline

taospamtiep
06-08-14, 03:21 PM
Cho tôi xin vài cái này đc không
* - Cho xin các soft để cài gunny cơ bản thôi . và hướng dẫn cài các phần mềm - *
* - Cho xin 1 các video Hướng dẫn cài bởi lúc trc có 1 lần cài rồi mà bị lỗi gì đó ông anh ỗng cài lại win rồi mà toàn dữ liệu để ỗ :C cài lười lun giờ muốn vọc lại - *
* - căng quá cho ít thời gian qua team view hướng dẫn giúp giùm - *
Cảm Ơn. nói chung không biết gì hết vọc thôi

taospamtiep
06-08-14, 03:56 PM
Uh đang muốn tìm hiểu chứ tại toàn video bị die có video lại không hướng dẫn từ đầu

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chịu khó tìm hiểu chút đi

Không có video bạn ơi. với không biết cách cài SQL 2008 r2 khó cài quá . bạn có thể cho cách cài phần mềm với gunny nữa

taospamtiep
06-08-14, 04:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ==> hướng dẫn

Còn cách cài mấy soft kia thì google, youtube có hết mà

mệt cái là tớ sài win xp sp3 mà .
với cái SQL lại không đc lúc cài nó lỗi 1 cái gì đó không đc trong video lại không đc đang bắt đầu lại gập trở ngại. mệt ghê bạn có thể qua team view hướng dẫn sơ sơ đc không

với khác cái lúc trước tớ xem khác nhiều .

lúc trc tớ tải từ trang này mà lúc trước link video chưa bị die mà giờ die rồi lúc trc làm thành công vô đc mà không hiện item

trunghieu123
06-08-14, 04:25 PM
(:| đến thằng chưa cài bao h nó còn tự làm được
đây bác nói từng vọc rồi mà k0 biết cài =;
;))

taospamtiep
06-08-14, 04:38 PM
(:| đến thằng chưa cài bao h nó còn tự làm được
đây bác nói từng vọc rồi mà k0 biết cài =;
;))

lúc đó cài được mà giờ cài không được ức . CÀi SQL với IIS nữa 2 cái đó khó quá . vậy không ai giúp đc hà chán nhỉ

bachugacon122
06-08-14, 04:52 PM
lúc đó cài được mà giờ cài không được ức . CÀi SQL với IIS nữa 2 cái đó khó quá . vậy không ai giúp đc hà chán nhỉ

Cứ cài, nếu lỗi : chụp hình post vào toppic này mọi người sẽ giúp
Còn đọc từ trên xuống dưới thì thấy bạn giống như là có tư tưởng đưa lên để chờ người team cài giúp từ a-z. Xin lỗi, 4rum này éo thằng nào dọn cơm cho bạn ăn đâu

mệt cái là tớ sài win xp sp3 mà .
với cái SQL lại không đc lúc cài nó lỗi 1 cái gì đó không đc trong video lại không đc đang bắt đầu lại gập trở ngại. mệt ghê bạn có thể qua team view hướng dẫn sơ sơ đc không

với khác cái lúc trước tớ xem khác nhiều .

lúc trc tớ tải từ trang này mà lúc trước link video chưa bị die mà giờ die rồi lúc trc làm thành công vô đc mà không hiện item

Mình vừa check, link video vẫn cònddo<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được mà O.o

taospamtiep
06-08-14, 04:54 PM
Cứ cài, nếu lỗi : chụp hình post vào toppic này mọi người sẽ giúp
Còn đọc từ trên xuống dưới thì thấy bạn giống như là có tư tưởng đưa lên để chờ người team cài giúp từ a-z. Xin lỗi, 4rum này éo thằng nào dọn cơm cho bạn ăn đâu

Mình vừa check, link video vẫn cònddo<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được mà O.o

nếu bạn chịu giúp mình học với vọc thì Đc tớ cài đc IIS rồi tớ chỉ muốn học nhanh thoy . giờ đang cài SQL ^^ để tớ chụp ảnh
SR .

tớ mới xem lại link vẫn không được link tải video hướng dẫn .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tớ up trc cái ảnh zo link không đc .
đợi đang cài SQL như lúc trc tớ cài .
tới đoạn này tớ nhấn vào cái thứ 2. lại chạy 1 lúc nó hiện ra 1 cái bản . rồi chọn vô 1 ô nó chạy 1 lúc tắt lun

bachugacon122
06-08-14, 05:02 PM
nếu bạn chịu giúp mình học với vọc thì Đc tớ cài đc IIS rồi tớ chỉ muốn học nhanh thoy . giờ đang cài SQL ^^ để tớ chụp ảnh
SR .

tớ mới xem lại link vẫn không được link tải video hướng dẫn .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tớ up trc cái ảnh zo link không đc .
đợi đang cài SQL như lúc trc tớ cài .
Đó đâu phải link video. Link video là link mediafire ở cuối bài viết mà O.o
Và lại nếu gặp lỗi đó thì bạn sửa

thành
vì 4rum mới đổi domain nên một số link bị lỗi

taospamtiep
06-08-14, 05:10 PM
Ó thì ra đọc nhầm à mà nó gì video mà thoy cảm ơn nhiều cài đc sql rồi tính tiếp

taospamtiep
06-08-14, 05:45 PM

trunghieu123
06-08-14, 06:26 PM
cái thứ nhất thánh ơi
mà Lại SQL và iis là 2 cái cơ bản nhất để cài gunny rồi =))
Mà khó đến vậy cơ à :-?

taospamtiep
06-08-14, 06:32 PM