Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] HD tạo event vòng quay may mắn

hanvanhinh19
01-08-14, 09:46 PM
Mình cũng đang nghiên cứu về việc tạo event, mà vẫn chưa nghĩ ra được ý tưởng để tạo cái event này, bạn nạo biết tạo event thì có thể hưỡng dẫn mình làm cái vòng quay may mắn được không, chơi bản fpt chỉ thích tích tiền để quay, nó cũng là 1 trong những cái mình thấy thú vị trong tlbb của fpt hiện nay mà. tks tks nha..

Sói Đẹp Trai
01-08-14, 10:17 PM
Mình cũng đang nghiên cứu về việc tạo event, mà vẫn chưa nghĩ ra được ý tưởng để tạo cái event này, bạn nạo biết tạo event thì có thể hưỡng dẫn mình làm cái vòng quay may mắn được không, chơi bản fpt chỉ thích tích tiền để quay, nó cũng là 1 trong những cái mình thấy thú vị trong tlbb của fpt hiện nay mà. tks tks nha..Nếu bạn thạo cái design khung giao diện và biết lua bên client thì sẽ làm được. Còn mình thì không.

huuduyen_05
01-08-14, 10:58 PM
Event này chỉ nghĩ ra dành cho các sv mở online mà muốn hút máu thôi bạn à.
Chơi offline thì ai cần event kiểu này.
Để làm nó thì cũng không khó nhưng không đẹp như FPT được.

hanvanhinh19
04-08-14, 11:38 AM
ukm, thế thôi để mình thử tự nghiên cứu xem, mình thì không có ý mở online chỉ là muốn chơi cái vòng đó thay vì cứ lập acc là vào navicat set cho nó cả đống vàng đống kim, rồi lại full đồ full ngọc mất hết cái vui nên mình mới muốn làm, để mình thử làm, nếu có j lỗi thì mong anh em giúp đỡ nha.

Sói Đẹp Trai
04-08-14, 12:16 PM
Nhìn nó giống cái quay sò của kiếm thế. Cái này một thời máu mặt của kiếm thế đó. Nghe nói FPT nó còn cái bàn cổ chí linh gì đó ngâm xem sao