PDA

View Full Version : [MU] cần người chỉ dậy up wed mu lên hosting ạ

sjthoj123
26-07-14, 07:51 PM
như tiêu đề em cần nhận người dậy và chỉ dẫn ạ
yahoo: Oo_xekute_oO

ikenylee
26-07-14, 08:04 PM
Đóng gói lại thành file .zip
vào hosting -> file manager -> Web Root (public_html/www) -> upload
giải nén file
xong.
đến cái này còn không biết mà định mở game online sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

assmin
26-07-14, 08:14 PM
Đóng gói lại thành file .zip
vào hosting -> file manager -> Web Root (public_html/www) -> upload
giải nén file
xong.
đến cái này còn không biết mà định mở game online sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[-X Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
mỗi người 1 sở trường sở đoản khác nhau , trao đổi kiến thức để có thêm kinh nghiệm ,bạn có thể không biết cái này nhưng có người khác lại biết ,vì vậy mới có 4rum
ps/ mu thì theo mình biết chạy = sql server > 2000 ko dễ để config web đâu
up web thì dùng phần mềm ftp nhưng chỉ là code còn database mới là khó kiếm host .

YouTobe
26-07-14, 08:35 PM
.................................................. .................................................. .................................................. ........

Pm yahoo nếu bạn chưa biết

ikenylee
26-07-14, 08:41 PM
[-X Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
mỗi người 1 sở trường sở đoản khác nhau , trao đổi kiến thức để có thêm kinh nghiệm ,bạn có thể không biết cái này nhưng có người khác lại biết ,vì vậy mới có 4rum
ps/ mu thì theo mình biết chạy = sql server > 2000 ko dễ để config web đâu
up web thì dùng phần mềm ftp nhưng chỉ là code còn database mới là khó kiếm host .

xin lỗi bạn MU thì web là cái thứ dễ config nhất.
mới hôm qua thấy hỏi mở port modem thế nào hôm nay đã hỏi cách upload web mu
và đây cũng chả phải học hỏi. đây là cái loại lười. từ trước giờ chẳng ai hỏi vấn đề này vì các trang bán host đều có hướng dẫn. hoặc google cái ra cả triệu kết quả ấy chứ.

vn55594555
26-07-14, 09:10 PM
Phần mềm upload: Cuteftp (hướng dẫn sử dụng "google")
Hướng dẫn config: youtube.com, netbanbe.net

Học hỏi dev có nghĩa là học và thực hành chứ ko phải nhờ làm tất cả

sjthoj123
26-07-14, 09:33 PM
mình chỉ thấy trong forum có nhiều ae nhiệt tình nên hỏi
mình tìm trên mạng nhiều nhưng ko thành công nên mình muốn vào đây nhờ người giúp
đối với một số bạn là dễ nhưng đối mình là khó
nên trong forum có ae nào ko vừa lòng với mình mong ae bỏ qua

SoCoLa78.2014
26-07-14, 10:36 PM
mình chỉ thấy trong forum có nhiều ae nhiệt tình nên hỏi
mình tìm trên mạng nhiều nhưng ko thành công nên mình muốn vào đây nhờ người giúp
đối với một số bạn là dễ nhưng đối mình là khó
nên trong forum có ae nào ko vừa lòng với mình mong ae bỏ qua

Bạn nói vậy tôi hiểu bạn là ai rồi :D, bạn mua của ai bảo người đó Up cho ( còn mau hay ko bạn biết mà :-q )

Con ko mua thì bạn ... nhé

huythao229
26-07-14, 10:51 PM
Trao đổi thôi làm gì căng thẳng vậy các bạn. Cùng chia sẻ cùng vui;))

vn55594555
27-07-14, 12:26 AM
Ở đây ko phải mình kêu gọi ko giúp bạn hay có phản cảm gì mà nói ra cái thật. Bạn nói ở đây nhiều bạn làm rất dễ nhưng bạn phải hiểu những người trên này giúp bạn lúc trước cũng hệt bạn nhưng chịu khó tìm tòi. Gặp khó mới hỏi chứ những cái cơ bản nhìn và làm theo mà bạn ko làm đc thì ko hiểu bạn đang học tập gì

hoainiemclub
27-07-14, 02:13 AM

Giúp mấy cái này thì quá đơn giản.Chỉ mong bạn đừng làm mất thêm niềm tin vào Mu Private của số lượng mem ít ỏi còn lại

--- Chế độ gộp bài viết ---

Giúp mấy cái này thì quá đơn giản.Chỉ mong bạn đừng làm mất thêm niềm tin vào Mu Private của số lượng mem ít ỏi còn lại

HiepMu
29-07-14, 08:29 AM
.................................................. .................................................. .................................................. ........

Pm yahoo nếu bạn chưa biết

thằng này chuyên lừa đảo anh em cẩn thận nha

đã co rất nhiều người bị thằng này lừa đảo

--- Chế độ gộp bài viết ---

cần giúp về web 4r intro ...

hay server thì pm nhé giúp tận tình luôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YouTobe
29-07-14, 01:15 PM
Lại có thằng ghen ăn tức ở nhảy vào cắn rồi. Pro thì vào giúp người ta đi :-h