Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Pro Tạo Seve TLBB Online Vào Dạy Người đam mê Gà Này Với

royalsp
26-07-14, 07:51 AM
Tình hình Là mình cũng biết 1 chút ít về IT các thư mục chỉnh sửa mình bít đầy đủ rồi các đại ca ạ
bây giờ mình mún tạo 1 SeVe game TLBB online 2.93 để cho mấy thằng như mình hay chơi Game Lậu vài ngày rồi bị del seve chơi được lâu dài :(
Các đại ca nào có clip hay chỉ dạy mình với :(

1st.TheKing
26-07-14, 10:16 PM
Làm vất vả lắm cậu. Ban đầu mở đam mê sau cũng vì tiền thôi - mình cũng thế :))
Đỡ tiền mất tật mang thì khuyên nên chơi 2 server này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
27-07-14, 01:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Ừ thì TL FPT vẫn là bá nhất ở VN hiện tại mà :))

1st.TheKing
27-07-14, 01:18 AM
Ừ thì TL FPT vẫn là bá nhất ở VN hiện tại mà :))

Tính kiếm thì bá nhất private r :)) không một ai so sánh nổi !

rikudo
27-07-14, 10:22 AM
Server lậu tức là họ biết cách thức Online còn sập huống hồ gì bạn chưa am hiểu về Dev TLBB và chưa biết Online ...
Thì cũng sập thôi bạn :D

royalsp
27-07-14, 10:48 AM

mun tao seve miễn phí 100% #213

--- Chế độ gộp bài viết ---

Server lậu tức là họ biết cách thức Online còn sập huống hồ gì bạn chưa am hiểu về Dev TLBB và chưa biết Online ...
Thì cũng sập thôi bạn :D

cứ nói mình tìm hiểu thử đi #11