PDA

View Full Version : [KT] Xin file Task_publish.pak của Kiếm Thế Trung Quốc

akon123
20-07-14, 11:32 AM
Như tiêu đề, ai có thì share mình với. Thanks ạ! Đang cần để fix lại bản KT off ạ

nghichtu91
20-07-14, 11:52 AM
Như tiêu đề, ai có thì share mình với. Thanks ạ! Đang cần để fix lại bản KT off ạ

copy trên sv đem xuống ........................................

akon123
20-07-14, 02:39 PM
copy trên sv đem xuống ........................................
Mình đã thử và ko được, nó vẫn báo server đang bảo trì ~~!

nghichtu91
20-07-14, 02:44 PM
Mình đã thử và ko được, nó vẫn báo server đang bảo trì ~~!

server đang bảo trì có liên quan gì đến task_publish nhỉ :D

akon123
21-07-14, 07:51 AM
server đang bảo trì có liên quan gì đến task_publish nhỉ :D
Mình đã thử tất cả file worldset. Vào được game và làm được nhiệm vụ chính tuyến được 1 lúc, lúc nó chuyển qua map mới là disconnect, đăng nhập lại thì báo server bảo trì. Cả nhiệm vụ Bao Vạn Đồng nữa. Lên đây hỏi thì mod bảo do file task_publish của VNG lỗi, lấy file của Tàu khựa chép vào là ko sao :-s

vd_tt
21-07-14, 08:01 AM
Mình đã thử tất cả file worldset. Vào được game và làm được nhiệm vụ chính tuyến được 1 lúc, lúc nó chuyển qua map mới là disconnect, đăng nhập lại thì báo server bảo trì. Cả nhiệm vụ Bao Vạn Đồng nữa. Lên đây hỏi thì mod bảo do file task_publish của VNG lỗi, lấy file của Tàu khựa chép vào là ko sao :-s

chuyển qua map mới là disconnect, đăng nhập lại thì báo bảo trì, trong khi đã thử tất cả file worldset, vậy => file worldset đã đúng mà bạn mở sai GS, ví dụ, map đấy nằm ở gs5, mà bạn chỉ mở 4 gs.

Chuẩn nhé.:bz

akon123
21-07-14, 09:18 PM
chuyển qua map mới là disconnect, đăng nhập lại thì báo bảo trì, trong khi đã thử tất cả file worldset, vậy => file worldset đã đúng mà bạn mở sai GS, ví dụ, map đấy nằm ở gs5, mà bạn chỉ mở 4 gs.

Chuẩn nhé.:bz

Mình dùng server_start. Chỉnh chạy GS1 ;)). Lúc đầu là GS4 :-s. Cảm ơn bạn rất nhiều :D

Mod ơi close topic dùm mình với.