PDA

View Full Version : [Gunny] Xin hướng dẫn tắt event thuyền rồng

Dark.Hades
18-07-14, 09:57 PM
Em muốn tắt event này đi
Đọc bài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và làm thử nhưng ko thấy id 9039 đâu, chỉ đến id 9020, 1 số ID có NAME=DragonBoat.... thì lại không thấy có ngày tháng năm gì cả
Bác nào từng tắt rồi thì hướng dẫn em chút nhé :D

ngochuycf2012
18-07-14, 10:15 PM
Em muốn tắt event này đi
Đọc bài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và làm thử nhưng ko thấy id 9039 đâu, chỉ đến id 9020, 1 số ID có NAME=DragonBoat.... thì lại không thấy có ngày tháng năm gì cả
Bác nào từng tắt rồi thì hướng dẫn em chút nhé :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có thể nhìn thấy DragonBoatEndDate chứ =)))) chỉnh nó về 2013 cũng được

Dark.Hades
18-07-14, 10:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có thể nhìn thấy DragonBoatEndDate chứ =)))) chỉnh nó về 2013 cũng được

E có add thêm cái đó vô dbase vì dattabase e k có id này nhưng vẫn chưa tắt đc
Mà có fải event này nó thưởng xu và x2 exp cho user sau trận đấu không bác?

Dark.Hades
19-07-14, 08:44 AM

up
char 30 char.................

ngochuycf2012
19-07-14, 08:46 AM
Thêm vào thì không được bạn à. Bạn dùng bản nào?
X2 exp thì bạn kiểm tra lại ở dbo.Rate xem, thế nào