Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] xin lệnh GM

kv02301009
14-07-14, 08:16 PM
như tiêu đề em đang dùng sv off 3.0 của anh Sói nhưng k biết lệnh GM để Add đồ thả pet
và có 1 cái nũa em mở file item xong sv ra bị lỗi hết font có ai cho em biết font dung ở sv anh SÓi là font gì k ạ
thank

huuduyen_05
14-07-14, 09:01 PM
Lệnh GM theo bạn yêu cầu

!!createitem
!!createpet

Cho cái ảnh lỗi font mà bạn nói.

kv02301009
14-07-14, 09:14 PM
Lệnh GM theo bạn yêu cầu

!!createitem
!!createpet

Cho cái ảnh lỗi font mà bạn nói.

anh đây ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à anh ơi ngoài mấy lệnh GM đó còn lệnh nào nũa k ạ
và cho em hoi sao em chạy sv của anh Sói đến phần đang nhập nó kiểm tra mật mã rồi nó đúng yên đợi tam 3p thì nó lên thông báo kiểm tra lại đường mạng là sao hả anh

Lâm Ngọc Huy
14-07-14, 09:37 PM
anh đây ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à anh ơi ngoài mấy lệnh GM đó còn lệnh nào nũa k ạ
và cho em hoi sao em chạy sv của anh Sói đến phần đang nhập nó kiểm tra mật mã rồi nó đúng yên đợi tam 3p thì nó lên thông báo kiểm tra lại đường mạng là sao hả anh

Mấy dòng chữ mán kia là ghi chú.Không cần VH cũng được
Lệnh GM thì mình có đưa lên rồi.Bạn tìm ở Box Releases (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Việc kiểm tra mật mã rồi kiểm tra đường mạng thì tắt Billing đi chạy lại rồi vào lại Game

kv02301009
14-07-14, 09:59 PM
Mấy dòng chữ mán kia là ghi chú.Không cần VH cũng được
Lệnh GM thì mình có đưa lên rồi.Bạn tìm ở Box Releases (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Việc kiểm tra mật mã rồi kiểm tra đường mạng thì tắt Billing đi chạy lại rồi vào lại Game
ý em là mấy cái tên của Item ý nó k hiển thị tiếng việt ạ

Lâm Ngọc Huy
14-07-14, 10:52 PM
Tên Item không hiển thị tiếng Việt thì do bạn chưa lấy file TV chép vào Client

kv02301009
15-07-14, 12:45 AM
Tên Item không hiển thị tiếng Việt thì do bạn chưa lấy file TV chép vào Client

anh có thể cho em xin fle item + pet dk k ạ