PDA

View Full Version : [Gunny] Xin Hướng dẫn Tạo Gitf Code

vinateam
14-07-14, 05:20 PM
em đã có web nhận code . cũng có trong SQL Webshop_giftcode mà nó nằm ở Stoerd Producedures ai hướng dẫn em tạo gitf code với :( :( :( :((

ngochuycf2012
15-07-14, 08:57 AM
em đã có web nhận code . cũng có trong SQL Webshop_giftcode mà nó nằm ở Stoerd Producedures ai hướng dẫn em tạo gitf code với :( :( :( :((
Theo mình nghĩ là nên để Giftcode ingame thì hợp lý hơn. Trừ khi bạn muốn nhập giftcode ở web để tặng cash =))

ookurooo
15-07-14, 09:06 AM
mở server online mà ko tự tìm hiểu cứ phải lên đây mà hỏi là sao???

bachugacon122
15-07-14, 11:20 AM
mở server online mà ko tự tìm hiểu cứ phải lên đây mà hỏi là sao???

Nhiều thanh niên ảo tưởng sức mạnh là cứ làm theo video cài server xong. down đại bộ webshop về rồi ngồi không hưởng lương
Cái gì không biết thì lên post, "ai pro giúp", "lỗi mới", "giúp em cái này" bla bla là có người teamview giúp, không cần suy nghĩ nhiều =]]

steak25251325
15-07-14, 11:53 AM
Nhiều thanh niên ảo tưởng sức mạnh là cứ làm theo video cài server xong. down đại bộ webshop về rồi ngồi không hưởng lương
Cái gì không biết thì lên post, "ai pro giúp", "lỗi mới", "giúp em cái này" bla bla là có người teamview giúp, không cần suy nghĩ nhiều =]]

dài dòng làm gì trốt một câu" ăn sẵn nằm ngửa " :)) thế cho xog :))

vinateam
15-07-14, 03:11 PM
Thưa Mấy Anh Là Em Không Có Mở Online. Em Onl qua Hâmchi ạ =.=

bachugacon122
15-07-14, 04:39 PM
Thưa Mấy Anh Là Em Không Có Mở Online. Em Onl qua Hâmchi ạ =.=

Không thấy tự móc họng à =]]

vinateam
15-07-14, 06:39 PM
Không thấy tự móc họng à =]]

Online Qua Hamachi thì đâu nạp đc a :(. em bỏ cái nạp chỉ nhận Gitf Code Thôi mà :D và giờ em đã làm đc :)

btbaotrung90
16-07-14, 07:19 PM
Thôi mấy bạn ko giúp thôi ngta post là quyền của người ta, vào đây móc méo làm gì cho mất hòa khí :)) đểai rảnh rỗi sinh nông nỗi thì chỉ, thế thôi cãi nhau um sùm làm gì.

devgame1
17-07-14, 09:59 PM
ai làm dc chỉ với . mình đag dùng bản ws r2x mới share trên forum kia. db có table Gif code mà k biết tạo làm sao. Ghi thẳng vào không có được