PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp mở chức năng Reset cho TV Web3.5 ?

titanok
11-07-14, 01:18 AM
Như tiêu đề ạ, mình cài mu ofline chơi thôi. Bản ss6.ep3 nonrs fpt của PhuSang. bản có sẳn web tv3.0 luôn.
Nhưng giờ mình mún mở chức năng reset cho web đó thì làm sao vậy ?

Mình củng đả tải 1 bản web TV3.5 về nhưng củng y chang cái web share cùng server kia là ko thấy chổ reset đâu cả. Nhưng nghe ng share nói là có chức năng reset mất point và ko mất point.

Hoặc giả bạn nào có thể giới thiệu mình web khác thích hợp cho bản SS6ep3 này . Mình chân thành cảm ơn.

MuWeb
11-07-14, 07:31 AM
Như tiêu đề ạ, mình cài mu ofline chơi thôi. Bản ss6.ep3 nonrs fpt của PhuSang. bản có sẳn web tv3.0 luôn.
Nhưng giờ mình mún mở chức năng reset cho web đó thì làm sao vậy ?

Mình củng đả tải 1 bản web TV3.5 về nhưng củng y chang cái web share cùng server kia là ko thấy chổ reset đâu cả. Nhưng nghe ng share nói là có chức năng reset mất point và ko mất point.

Hoặc giả bạn nào có thể giới thiệu mình web khác thích hợp cho bản SS6ep3 này . Mình chân thành cảm ơn.

Dùng NBB nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BimBo
11-07-14, 07:43 AM
Dùng NBB nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có vẻ bác này trả lời toàn lạc chủ đề ko bít thì thôi,,,,, spam...

titanok
11-07-14, 09:03 AM
Dùng NBB nhé

Tải cái bản NBB mới nhất về rồi mà khi tạo acc lại như vầy :

Chức năng loạn cả lên. Mình thì chỉ cần chơi OFF và LAN(3-4 người ) nên ko cần nhìu chức năng như vậy chỉ cần có thể config RS theo ý mún là đc. Cảm ơn.

Domino9990
11-07-14, 09:04 AM
Tải cái bản NBB mới nhất về rồi mà khi tạo acc lại như vầy :

Chức năng loạn cả lên. Mình thì chỉ cần chơi OFF và LAN(3-4 người ) nên ko cần nhìu chức năng như vậy chỉ cần có thể config RS theo ý mún là đc. Cảm ơn.

qua netbanbe.net xem hướng dẫn cài đặt nhé,,, có cả video rất chi tiết ,, :D

titanok
11-07-14, 09:36 AM
qua netbanbe.net xem hướng dẫn cài đặt nhé,,, có cả video rất chi tiết ,, :D

CHủ đề mình nói chủ yếu ở #1 mà. Mà cài đặt nếu mình ko làm đc thì sao ra đc cái trang đó hả bạn T_T

Domino9990
11-07-14, 09:39 AM
CHủ đề mình nói chủ yếu ở #1 mà. Mà cài đặt nếu mình ko làm đc thì sao ra đc cái trang đó hả bạn T_T

bạn xem theo hướng dẫn của netbanbe bạn cài dc rồi nhưng bạn chưa config kết nối dc với server và webser nên nó báo như thế thôi....

titanok
11-07-14, 09:41 AM
bạn xem theo hướng dẫn của netbanbe bạn cài dc rồi nhưng bạn chưa config kết nối dc với server và webser nên nó báo như thế thôi....

À mình hiễu rồi. cảm ơn bạn. Hèn gì làm mãi ko đc :)) Cái tội chểnh mảng quá. Xin lỗi :D