PDA

View Full Version : [Gunny] Bác Mèo ơi. config hết rồi nhưng bị như thế này sao khắc phuc đươc. báo chỉ zới

laibixoa
10-07-14, 02:22 PM
Bác Mèo ơi. config hết rồi nhưng bị như thế này sao khắc phuc đươc. báo chỉ zới. Mình đang chay server xddtank của Bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tuiyeugunny01
10-07-14, 02:31 PM
Tại sao bạn không dùng client của mình ? Của mình nó khác với client khác của 3.0 hay II nên dùng client khác bị 0 % là phải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác ơi sao cái mình vào là nó đứng như này vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tuiyeugunny01
10-07-14, 02:39 PM
Xem server có log gì không ? Bật Firebug lên theo dõi có bị Not Found cái nào không ?
Xem server có log gì không, mình chưa hiểu cái này lắm còn về fire bug thì bật lên thấy như vầy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thêm 1 pic khi đổi res trong file config

tuiyeugunny01
10-07-14, 02:53 PM
Ai biết giúp mình với...................

Vuhuytruong
10-07-14, 04:04 PM
Bạn đổi link res khác đi,res VNG đổi rùi thì phải,dùng res15.gn.zing.vn ko dc
Bạn down res về add vào iis và cofig lại xem

Vuhuytruong
10-07-14, 04:21 PM
Bạn dùng res này cũng được nek : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong0981
11-07-14, 10:41 AM
người trên thì hỏi xddtank người dưới thì hỏi gunnyii. wtf 8-|