PDA

View Full Version : [JX] Nh­ư thế này đã hết rollback chưa

boynhay1721992
06-07-14, 06:49 AM
link xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shinrenkyo
06-07-14, 07:32 AM
ép đồ tím mặc vào rồi test đi thím. out 10 lần al2 hết 6 lần roll

jackson2014
06-07-14, 07:33 AM
link xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn mua máu full rương đi. Rồi luyện cở 10 phút thoát đột ngột là roll.

tranminhdo
06-07-14, 08:10 AM
tớ đồng ý với bác ! hiện server chi bị roll nhẹ va thĩnh thoảng khi bơm máu mới roll ! hajz đau đâu thiệt !có lẽ nào do bên server no vẫn nhận cái binh máu là bất minh đạo cụ nên no có sự sai lệch nhẹ chăng ?X_XX_XX_X

jackson2014
06-07-14, 11:13 AM
tớ đồng ý với bác ! hiện server chi bị roll nhẹ va thĩnh thoảng khi bơm máu mới roll ! hajz đau đâu thiệt !có lẽ nào do bên server no vẫn nhận cái binh máu là bất minh đạo cụ nên no có sự sai lệch nhẹ chăng ?X_XX_XX_X

đang đau đầu vụ này thôi. Ngoài ra ko bị roll.

tungtieng
06-07-14, 12:11 PM

Ý bác là như thế lày :

VH + fix số thứ nữa rùi share lun.

khoamamktvn
06-07-14, 12:32 PM
Server tungtieng ngon quá........................

bitmoiso
06-07-14, 12:37 PM
Server tungtieng ngon quá........................

Server này của bác "tranminhdo" đây!

Ai dev thì lấy bản của bạn ấy mà dev :D

khoamamktvn
06-07-14, 12:43 PM
Server này của bác "tranminhdo" đây!

Ai dev thì lấy bản của bạn ấy mà dev :D

Ngon là ngon cái fix roll á bạn :D

bthhhz
06-07-14, 12:45 PM
Khi nào bác share nén sv với client lại share một lượt luôn đi bác ,
em cũng muốn thứ mà thấy um xùm toppic share hết ko biết toppic nào ,
có toppic thì chỉ bản update , nên em chả biết tải bản nào luôn

shinrenkyo
06-07-14, 12:50 PM
ý mình al2 ép đồ tím luôn, ép thuộc tính cho nói ấy, mình bị lỗi ác ghê

marklost
06-07-14, 01:13 PM
Ý bác là như thế lày :

:"> có gì bác share chung cả sv và patch nhé,nhiều bản giờ chẳng biết cái nào luôn:((

tungtieng
06-07-14, 02:12 PM
ý mình al2 ép đồ tím luôn, ép thuộc tính cho nói ấy, mình bị lỗi ác ghê

Test lun cho nóng nha, còn lỗi roll nào cứ post mình xem coi bị k0 ha !

tranminhdo
06-07-14, 02:24 PM
Test lun cho nóng nha, còn lỗi roll nào cứ post mình xem coi bị k0 ha !

Bác giữ nguyên hiện trường bấm f12 xem có hiễn thị ko? Và rê chuột zo cái bảng xếp hạng click zo coi dis game ko? [-O

tungtieng
06-07-14, 02:41 PM
Bác giữ nguyên hiện trường bấm f12 xem có hiễn thị ko? Và rê chuột zo cái bảng xếp hạng click zo coi dis game ko? [-O

Đâu cần F12 chi đâu bác, server này gốc của bác ra mà, bấm vào bảng xếp hạng là Crash game ngay :D

tranminhdo
06-07-14, 03:44 PM
Đâu cần F12 chi đâu bác, server này gốc của bác ra mà, bấm vào bảng xếp hạng là Crash game ngay :D
Tớ fix xong 2 lỗi đó rồi hề hê! Còn cái đồ tím bị roll là cậu fix hay sao? Thấy có ng bị ng ko ! Tớ thì thỉnh thoảng mới bị !

davjdh
06-07-14, 04:15 PM
Cho mình hỏi ngoài lề 1 tí là tắt sv như thế nào là đúng cách vậy ?

hoanghuan
06-07-14, 04:25 PM
Tớ fix xong 2 lỗi đó rồi hề hê! Còn cái đồ tím bị roll là cậu fix hay sao? Thấy có ng bị ng ko ! Tớ thì thỉnh thoảng mới bị !
Cái giao dịch bị uot game bạn fix hết chưa share mình xin với

shinrenkyo
06-07-14, 04:26 PM
chỉ cần share cách ko rollback là đc rồi, cần gì share cả server chi :))

btt204
06-07-14, 05:15 PM

jackson2014
06-07-14, 05:23 PM
Roll là 1 vấn đề nan giải. Còn mõi lỗi sài máu roll thôi cũng chưa tìm được cách fix hoàn toàn, đã thử đủ mõi cách.

voanhnhat20010
06-07-14, 07:21 PM
Ý bác là như thế lày :

Cho mình xin link sever cái bạn. ^^
Thank [-O<

tuyenyd
06-07-14, 11:53 PM
Sao ai cũng kêu bị rollback là sao vậy, mình chơi miết ko có thấy bị roll lần nào cả, bơm máu xả máu tùm lum, mang đồ tím đồ hk các kiểu cũng ko bị, dùng link server của nhaozo gì đó share xong có thấy bị gì đâu. Bác kia có cách gì đổi đc hình nền giao diện vậy, nhìn đẹp quá, mình chưa tìm ra được đường dẫn để đổi cái hình, nhìn cái hình gốc sida quá. Chỉ cho mình với được không.

nhaodzo
07-07-14, 03:06 AM
Sao ai cũng kêu bị rollback là sao vậy, mình chơi miết ko có thấy bị roll lần nào cả, bơm máu xả máu tùm lum, mang đồ tím đồ hk các kiểu cũng ko bị, dùng link server của nhaozo gì đó share xong có thấy bị gì đâu. Bác kia có cách gì đổi đc hình nền giao diện vậy, nhìn đẹp quá, mình chưa tìm ra được đường dẫn để đổi cái hình, nhìn cái hình gốc sida quá. Chỉ cho mình với được không.
sv của t đồng bộ toàn bộ item rồi bác ạ.... bác xài cái lễ bao hồi thiên tái tạo đan là bị roll. lỗi này sửa được rồi. có bác lập topic share cách sửa rồi đó. còn hồi thiên tái tạo đan mua trong shop thì ok

tungtieng
07-07-14, 04:57 PM

Bạn này mai danh ẩn tích năm 2008 tới giờ mới post 1 bài "hết roll" quá pro.
Giao diện : mình cài game xog bấm volamtruyenky.exe cho nó update full => sau đó chép setting, pak rồi sửa file config là xog ah`.

hamandat
12-07-14, 11:16 PM
Bạn này mai danh ẩn tích năm 2008 tới giờ mới post 1 bài "hết roll" quá pro.
Giao diện : mình cài game xog bấm volamtruyenky.exe cho nó update full => sau đó chép setting, pak rồi sửa file config là xog ah`.

Bạn cho mình xin link sever và patch được không. mình mới biết về võ lâm ofline nên muốn chơi mà không có sever nào chơi đc hết ấy.