PDA

View Full Version : [MU] [Hỏi Đáp] Cần Hướng Dẫn Config MU Online = HAMACHI

mrthanh1999
03-07-14, 03:40 PM
- Như TÍT của Toppic em đang bối rồi ở phần config từ MU Offline của anh Kinglxag ở Toppic Đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Em đã hoàn thiện Sever + Website giờ em muốn config lên ONline = hamachi , Connect vào Hamachi rồi vào website của em thì đc nhưg vào sever thì không đc, Ai biết chỉ em vs nhé . Thanks ạ

hackluv
03-07-14, 04:13 PM
mở port 80

thay ip lan = ip no-ip

xong ;;)

iMaximus
03-07-14, 09:47 PM
mở port 80

thay ip lan = ip no-ip

xong ;;)

mình mong bạn sẻ nhận mình làm đệ , và đc chỉ dạy thêm về cách thức sv hoạt động hoặc config sever mong bạn nhận mình :D
Y!H:ancoc_nhanhoc

The Gamer
03-07-14, 10:06 PM
mình mong bạn sẻ nhận mình làm đệ , và đc chỉ dạy thêm về cách thức sv hoạt động hoặc config sever mong bạn nhận mình :D
Y!H:ancoc_nhanhoc

ở GZ này bạn nhớ cho mình 1 điều. ko ai thích dạy người khác đưa mu lên online đâu

dễ ăn gạch lắm hoặc cứ topic mà hỏi đưa mu online là chả ai chỉ vì mu bi h nó nát như shit rồi !!!

akan506
03-07-14, 10:09 PM
ở GZ này bạn nhớ cho mình 1 điều. ko ai thích dạy người khác đưa mu lên online đâu

dễ ăn gạch lắm hoặc cứ topic mà hỏi đưa mu online là chả ai chỉ vì mu bi h nó nát như shit rồi !!!

ông giúp tôi cái này dc hok teamviwer coi lại cái config hộ tôi sao vào games rồi nhưng hok thấy sub server đâu

ikenylee
03-07-14, 10:19 PM
ông giúp tôi cái này dc hok teamviwer coi lại cái config hộ tôi sao vào games rồi nhưng hok thấy sub server đâu

nhờ ai không nhờ, nhờ bác muonline2012 thì tốt nhất máy có antivirus <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

akan506
03-07-14, 10:21 PM
nhờ ai không nhờ, nhờ bác muonline2012 thì tốt nhất máy có antivirus <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vậy àh........ vậy thì nhờ bro r` ông nói câu này dễ xa nhau gê luôn :D

akan506
04-07-14, 12:50 AM
Xem lại verion hoăc seri chưa đồng bộ

bạn team hộ mình nha mình vào dc nhung ko login nick dc

akan506
04-07-14, 01:11 AM
Cái SV đời cổ đó bạn xài làm gì. Xài .52 ấy hoàn thiện và có đủ các loại w2.5.w4,w8 chả sướng hơn sao.

mình xem hết rồi thấy mấy bản 52 lỗi bạn à.......... với mình cũng đưa bản của Hrain lên online rồi nhưng h gặp sự cố....... nên hóng cao thủ vào giải quyết nè

hoaitam1990
04-07-14, 09:58 AM
mình xem hết rồi thấy mấy bản 52 lỗi bạn à.......... với mình cũng đưa bản của Hrain lên online rồi nhưng h gặp sự cố....... nên hóng cao thủ vào giải quyết nè

Bản 3.5 HRain bị sự cố gì bạn.
Trước mình có đem lên onl 1 lần thấy vẫn ổn mà.
Bạn xài mạng = 3g hay sao mà onl Hamachi vậy?
Bạn mở port game rồi đk 1 tài khoản noip xong trỏ về ip máy bác.
Setup SV và Client thay thế = tên noip vào rồi onl là đc mà :)

akan506
04-07-14, 12:12 PM
Bản 3.5 HRain bị sự cố gì bạn.
Trước mình có đem lên onl 1 lần thấy vẫn ổn mà.
Bạn xài mạng = 3g hay sao mà onl Hamachi vậy?
Bạn mở port game rồi đk 1 tài khoản noip xong trỏ về ip máy bác.
Setup SV và Client thay thế = tên noip vào rồi onl là đc mà :)

mình cũng đưa online 3 tháng rồi từ hôm noip nó tắt các ddns free mình có sửa lại cái config = thứ khác rồi vẫn mở port bình thường mà vào games cứ login nick ko dc nên mới thắc mắc nè

tuyentc
05-07-14, 11:37 AM
mình cũng đưa online 3 tháng rồi từ hôm noip nó tắt các ddns free mình có sửa lại cái config = thứ khác rồi vẫn mở port bình thường mà vào games cứ login nick ko dc nên mới thắc mắc nè

mở port 80 như tên lông nói..check lại xem main và server đã hex đúng ip của hamachi chưa :) gút sờ lắc