PDA

View Full Version : [MU] [Giúp đỡ] Về việc SV lúc hiện lúc không khi vào game

hoaitam1990
02-07-14, 10:34 AM
Mình mới update host mới thì bị tình trạng mem kết nối vào lúc hiện sv lúc thì không hiện.
Không biết lỗi này do đâu nữa :(

hoainiemclub
02-07-14, 10:43 AM
ủa.update hót có liên quan j đến server đâu ?

hoaitam1990
02-07-14, 10:45 AM
ủa.update hót có liên quan j đến server đâu ?

Vậy lỗi đó là do gì thế bạn?
Lúc trước k bị sao từ khi update host lại bị :(

Dragon7x
02-07-14, 10:58 AM
Mình mới update host mới thì bị tình trạng mem kết nối vào lúc hiện sv lúc thì không hiện.
Không biết lỗi này do đâu nữa :(

cậu chạy mu trên host hả ;;) pm yahoo: gamethu4vn mình team giúp cho

ninhmca
02-07-14, 11:09 AM
nản với "chạy mu trên host"(:|............................................cũ ng có thể do dùng no ip nên bị kém....

huythao229
02-07-14, 11:13 AM
nản với "chạy mu trên host"(:|............................................cũ ng có thể do dùng no ip nên bị kém....

Có ai vào được noip.com không :D

hoaitam1990
02-07-14, 11:20 AM

Lúc trước mình chạy SV = noip nhưng nay noip bị gặp trục trặc nên mình chuyển qua dyndns.( nó là 1 dạng trỏ Ip tự động về máy nếu bị mất mạng hoặc ip thay đổi )
Mình chuyển qua thì gặp tính trạng như trên :(
Mình team sang 1 bạn không thấy sv khi ping tới sv thì rất tốt mà vào thì k thấy sv đâu :(

ninhmca
02-07-14, 11:22 AM
dùng thử dns của PA xem.....nó cũng có tool update ip từ sv lên domain....rồi dùng domain đó làm ip trung gian cho sv...

hoaitam1990
02-07-14, 11:30 AM
dùng thử dns của PA xem.....nó cũng có tool update ip từ sv lên domain....rồi dùng domain đó làm ip trung gian cho sv...

DNS của PA trỏ về IP rất lâu.
Mình đang xài tên miền của PA đây, trỏ IP về lâu quá :(

The Gamer
02-07-14, 11:55 AM

30s- 60s là xong nhé

pavietnam nhanh nhất

ninhmca
02-07-14, 11:58 AM

dùng tool mà....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chậm nhất 1 phút....