PDA

View Full Version : [HKGH] Hỏi về font chữ server 9.0

kenh14
01-07-14, 11:49 PM
Mình chạy server 9.0 mà font chữ nó nhỏ tý thế này rất khó nhìn. Ai biết cách fix k??? tks nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình đã cài font China PRC rồi mà nhiều phần mềm tiếng trung vẫn hiện ô vuông thế mới ảo hic. Mình dùng win 7 64bit ai khác phục đc k??

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
02-07-14, 08:26 AM
Upload client.exe lên đây sửa cho.

kenh14
02-07-14, 09:11 AM
Upload client.exe lên đây sửa cho.

Đây là Client.exe : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( sv 9.0 )

Nhân tiện bạn cho mình hỏi mình sài font china PRC rồi mà khi chạy Patch như hình trên vẫn bị ô vuông dẫn tới tình trạng k giải nén đc

đây là patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( patch này sv 8.0 )

kenh14
02-07-14, 10:46 AM
upppppppppppppppppp giúp mình với :(

pikhjn
02-07-14, 11:44 AM

Của gái đây , phần font nếu dùng windows 7 phải vào region sửa lại nó hiển thị font China nữa !

kenh14
02-07-14, 04:01 PM

Của gái đây , phần font nếu dùng windows 7 phải vào region sửa lại nó hiển thị font China nữa !

Cảm ơn bạn nhiều nhé. tý mình test :D

kenh14
02-07-14, 10:23 PM
k đc rồi bạn. Chữ vẫn nhỏ như vậy hic điên quá đi mất.

pikhjn
02-07-14, 11:18 PM
Dùng Win gì bạn :D , mình xài thấy bình thường mà ta :D

kenh14
02-07-14, 11:49 PM
Dùng Win gì bạn :D , mình xài thấy bình thường mà ta :D

win 7 64b bạn ơi :D rõ ràng cài font china PRC rồi mà k hiện chữ tàu toàn ô vuông. kể cả mở file = notepad vẫn chỉ thấy ô vuông. mà vẫn chơi gaem bt :D

pikhjn
03-07-14, 02:28 AM
win 7 64b bạn ơi :D rõ ràng cài font china PRC rồi mà k hiện chữ tàu toàn ô vuông. kể cả mở file = notepad vẫn chỉ thấy ô vuông. mà vẫn chơi gaem bt :D

Win 7 không cần cài , chỉ cần chuyển qua là được mà ? Bạn xem đã chuyển sang chưa =,= , nếu chuyển sang rồi sao lại ô vuông được :D

kenh14
03-07-14, 07:06 AM
Win 7 không cần cài , chỉ cần chuyển qua là được mà ? Bạn xem đã chuyển sang chưa =,= , nếu chuyển sang rồi sao lại ô vuông được :D

nếu mình chưa chuyển qua thì sao chạy đc loginsv.exe??? Mình vào language ---> Administrative ---> Change system locale chon China PRC rồi mà. restart máy rồi hic.

Mà cái laucher k hiện nút để click vào là do đâu nhỉ

pikhjn
03-07-14, 09:53 AM
Server của chủ thớt không cần font cũng chạy được :|