PDA

View Full Version : [JX] Share cái mấy cái event cho jx linux cho ai cần

boynhay1721992
27-06-14, 11:56 AM
link: server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link riêng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

event : mừng Sinh nhật VLTK, Phúc-Lộc Thọ, Giáng sinh đánh quái ở thôn và thành thị ra vật phẩm.
event : mâm ngũ quả, trung thu làm bánh, trung thu đổi lồng đèn đánh quái 9x ra.

minhnghia0507
27-06-14, 12:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

killer20099
27-06-14, 01:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hatmit12345
27-06-14, 02:18 PM
bạn cho hỏi down cái sự kiện đó về vào đâu để paste vào :(

boynhay1721992
27-06-14, 05:23 PM
bạn cho hỏi down cái sự kiện đó về vào đâu để paste vào :(
giải nén copy vào server ấy dùng winrcp đó. nếu không biết thì dùng server mình up đó..

shinrenkyo
27-06-14, 06:05 PM
định dùng mà thấy thớt bê nguyên cái scipt item của thớt share nên thôi, vì mình cũng VH 1 số trong đó, giờ xem đường dẫn từng cái hơi mệt, rảnh làm, tks
thíu cái này thớt ơi :D

{715,80,4,53,1616,3160,0,"V­ên cËy h¹nh phóc ",0,"\\script\\vng_event\\20110215_thdnb8\\vng_npah0211 .lua"}
{718,80,4,53,1632,3189,0,"Mïng 8 th¸ng 3",0,"\\script\\vng_event\\20110225_8_thang_3\\npc\\gard ener.lua"},

share cái vng_event đó đi thớt

boynhay1721992
27-06-14, 07:55 PM
định dùng mà thấy thớt bê nguyên cái scipt item của thớt share nên thôi, vì mình cũng VH 1 số trong đó, giờ xem đường dẫn từng cái hơi mệt, rảnh làm, tks
thíu cái này thớt ơi :D

{715,80,4,53,1616,3160,0,"V­ên cËy h¹nh phóc ",0,"\\script\\vng_event\\20110215_thdnb8\\vng_npah0211 .lua"}
{718,80,4,53,1632,3189,0,"Mïng 8 th¸ng 3",0,"\\script\\vng_event\\20110225_8_thang_3\\npc\\gard ener.lua"},

share cái vng_event đó đi thớt

Mấy cái đó để mình việt hóa chuẩn đã rùi mới úp lên nha...do còn một số lỗi chưa biết phân bố để cho nó rớt ở đâu đã...hãy đợi version 2 nha.

shinrenkyo
27-06-14, 08:16 PM
Mấy cái đó để mình việt hóa chuẩn đã rùi mới úp lên nha...do còn một số lỗi chưa biết phân bố để cho nó rớt ở đâu đã...hãy đợi version 2 nha.
lần 2 nhớ tách mấy file cần thiết thôi thớt

beongo26
27-06-14, 11:33 PM
link: server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link riêng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo:

event : mừng Sinh nhật VLTK, Phúc-Lộc Thọ, Giáng sinh đánh quái ở thôn và thành thị ra vật phẩm.
event : mâm ngũ quả, trung thu làm bánh, trung thu đổi lồng đèn đánh quái 9x ra.

Cho hỏi Ngũ Độc Cô NuơnG có phải bạn chơi bên Tuyết Sơn ngày xưa không

boynhay1721992
27-06-14, 11:59 PM
Cho hỏi Ngũ Độc Cô NuơnG có phải bạn chơi bên Tuyết Sơn ngày xưa không
không đâu bạn mình bỏ võ lâm lâu rùi..lo chuyện học hành...cũng mới chơi lại bên miễn phí mà cũng chẳng có thời gian..nạp cả đống tiền rồi bỏ luôn.

shinrenkyo
28-06-14, 06:18 AM
cái hộp vật liệu lồng đèn cái script nó là file nào nhỉ?

boynhay1721992
28-06-14, 11:30 AM
cái hộp vật liệu lồng đèn cái script nó là file nào nhỉ?
\script\event\mid_autumn06\item\material.lua

hatmit12345
29-06-14, 12:02 AM
bạn ơi cho hỏi auto lấy ở đâu bạn nhỉ:D

hatmit12345
29-06-14, 02:29 AM
Bạn ơi cho hỏi sao acc NguDocCoNuong của bạn có nhiều điểm tiềm năng và kỹ năng vậy. Chỉnh kiểu gì vậy. Mình TS 5 cấp 190 mà có 1k7 điểm tiềm năng thôi:(

shinrenkyo
29-06-14, 09:49 AM
ai có script của mấy con ngừii tuyết cho xin với

btt204
29-06-14, 12:11 PM

Sao ko tự làm đi. Từ hồi ra jx linux tới nay tôi thấy ông xin xỏ là chính chứ chưa share cái gì cho ai gọi là nổi bật cả. :|

tranminhdo
29-06-14, 12:23 PM
Sao ko tự làm đi. Từ hồi ra jx linux tới nay tôi thấy ông xin xỏ là chính chứ chưa share cái gì cho ai gọi là nổi bật cả. :|
Neptune sẽ hàn gắn tình cảm 2 bác !

shinrenkyo
29-06-14, 12:55 PM
"nổi bậc" có thể bác pro, tui gà tui ko làm đc, thế bác có gì gọi là nổi bậc rồi chứ gì :)) trẻ...
tui ko biết tui hỏi, để làm cho biết, chưa bao giờ hỏi 2 lần, ko phải thể loại ngồi sẵn há miệng chờ sung :v thách thức để đc share :))
coi lại mình đi

shinrenkyo
29-06-14, 05:23 PM
à dùng của VNG đc rồi, mà nhớ lúc xưa trồng ra ng tuyết luôn, ngầu vãi, giờ toàn cắn ra vật phẩm
à ra đc con boss ng tuyết, đã :v

thekon
30-06-14, 10:26 PM
Bạn cho mình xin cái patch luôn nhé.

btt204
30-06-14, 11:27 PM
"nổi bậc" có thể bác pro, tui gà tui ko làm đc, thế bác có gì gọi là nổi bậc rồi chứ gì :)) trẻ...
tui ko biết tui hỏi, để làm cho biết, chưa bao giờ hỏi 2 lần, ko phải thể loại ngồi sẵn há miệng chờ sung :v thách thức để đc share :))
coi lại mình đi

Ko thách thức để đc share mà chỉ là đi xin xỏ thôi phải ko nào trẻ .... nghé =)). Click vào thông tin của các hạ phần activity <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì mình thấy 100 baì các hạ post thì có tới 90 bài là các hạ xin xỏ , còn 10 bài thì các hạ nói nhảm =))

hatmit12345
30-06-14, 11:37 PM
Ko thách thức để đc share mà chỉ là đi xin xỏ thôi phải ko nào trẻ .... nghé =)). Click vào thông tin của các hạ phần activity <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì mình thấy 100 baì các hạ post thì có tới 90 bài là các hạ xin xỏ , còn 10 bài thì các hạ nói nhảm =))
Người ta đã nhận là họ gà có phải là PRO đâu như bác mà bác làm gì mà ghê vậy. Diễn đàn để cho anh em học hỏi. Ai không biết thì hỏi thế thôi. ^:)^

shinrenkyo
01-07-14, 06:25 PM
diễn đàn để dev game + học hỏi, chứ ko phải loại há miệng. còn tỏ vẻ, nực cười cái chữ nổi bậc :v, thử hỏi ông đã làm đc những gì cho ae?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Người ta đã nhận là họ gà có phải là PRO đâu như bác mà bác làm gì mà ghê vậy. Diễn đàn để cho anh em học hỏi. Ai không biết thì hỏi thế thôi. ^:)^
ngta pro ngta chỉ há miện, còn đòi sung bự + ngon nữa mới ghê :v, thôi tui thua thể loại này :))

killer20099
01-07-14, 08:55 PM
diễn đàn để dev game + học hỏi, chứ ko phải loại há miệng. còn tỏ vẻ, nực cười cái chữ nổi bậc :v, thử hỏi ông đã làm đc những gì cho ae?

--- Chế độ gộp bài viết ---

ngta pro ngta chỉ há miện, còn đòi sung bự + ngon nữa mới ghê :v, thôi tui thua thể loại này :))

ku Trung hôm nay bị gato rồi :))
Neptune hân hạnh tài trợ cho 2 người =))

shinrenkyo
01-07-14, 09:18 PM
ku Trung hôm nay bị gato rồi :))
Neptune hân hạnh tài trợ cho 2 người =))
thôi thua cái vụ này, tốt nhất là ko trúng kế của nó, mình sao mình biết đc rồi :))