PDA

View Full Version : [Gunny] Hỏi cách cập nhật phòng cao thủ.

Sinhkt111
26-06-14, 05:16 PM
Bác nào pro chỉ em cách cập nhật phòng cao thủ với. Thanks các bác trước.

Sinhkt111
26-06-14, 07:43 PM
Vào request/CelebList chạy CreateAllCeleb.ashx, nếu thấy báo Success hết là dc

Nó báo thế này thì tính sao hả bác.
Build: CelebByGpList.xml, Fail!Build: CelebByDayGPList.xml, Fail!Build: CelebByWeekGPList.xml, Fail!Build: CelebByOfferList.xml, Fail!Build: CelebByDayOfferList.xml, Fail!Build: CelebByWeekOfferList.xml, Fail!Build: CelebByDayFightPowerList.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaRiches.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaDayRiches.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaWeekRiches.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaHonor.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaDayHonor.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaWeekHonor.xml, Fail!Build: CelebByConsortiaLevel.xml, Fail!Build: CelebFor****Equip.xml, Fail!

Sinhkt111
26-06-14, 09:46 PM
Set Full quyền quản trị cho IIS nhé , không biết thì tham khảo topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc thành công !! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks bác nhé. Thanks bác rất nhiều.

btbaotrung90
26-06-14, 11:21 PM
Nếu ko dc nữa pm yahoo male_top_9x mình fix cho, xẹt xẹt là xong ko cần quan tâm quyền này nọ đâu :v

Sinhkt111
29-06-14, 06:23 PM
Nếu ko dc nữa pm yahoo male_top_9x mình fix cho, xẹt xẹt là xong ko cần quan tâm quyền này nọ đâu :v

Thanks bác nhé. Em làm đc rồi.