PDA

View Full Version : [MU] Lỗi khi hook dll

alobabyday
24-06-14, 07:59 PM
Kêu gào mãi chả ai giúp em hook cái dll vào gs lên là tự vọc vậy =.=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mấy anh chị trong 4rum cho em hỏi bị lỗi gì ạ :-?
em làm theo hd của cuodoisp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luôn thể mình thấy nhiều wweb mu kiểu ntn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho hỏi là họ dùng mã nguồn gì? nbb? Họ viết tin tức như thế nào? Mình mới biết lấy từ forum ra -_-

alobabyday
26-06-14, 05:34 PM
helpppppppppppp me [-O<
.................................................. .................................................. ..............

vn55594555
27-06-14, 11:25 PM
cái tin tức từ diễn đàn rành thì pm mình send luôn cho nhanh

babykute
28-06-14, 12:13 AM
Kêu gào mãi chả ai giúp em hook cái dll vào gs lên là tự vọc vậy =.=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mấy anh chị trong 4rum cho em hỏi bị lỗi gì ạ :-?
em làm theo hd của cuodoisp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luôn thể mình thấy nhiều wweb mu kiểu ntn
cho hỏi là họ dùng mã nguồn gì? nbb? Họ viết tin tức như thế nào? Mình mới biết lấy từ forum ra -_-

Cau dinh hook TDA antihack a.... Khuyen cau ko nen dung cai do loi ghe lam :)

P/S: Con neu van muon dung toi se chi cach ko can hook dll ma van dung dc chuc nang checksum :D