PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn cài JX linux trên win xp, fix connect pays 100% cho ai cần.

boynhay1721992
24-06-14, 08:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:x:x
Link máy ảo win xp: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cài đặt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link GMPassGen: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

caothiengthien
24-06-14, 12:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link máy ảo win xp: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cài đặt: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link GMPassGen: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn có thể share cái script gọi boss không . đang cần lắm

acma865
24-06-14, 12:39 PM
chủ thớt dùng vmw bản mấy thế mình dùng bản 9.0 chạy win xp báo lỗi :|

boynhay1721992
24-06-14, 12:46 PM

mình dùng bản này bạn có thể tải tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boynhay1721992
24-06-14, 12:53 PM
đây là file lễ quan: copy vào server1\script\global\

LTG Team
24-06-14, 01:07 PM
Nhìn tiêu đề cứ tưởng chạy được sv linux trên xp. vào xem thì vẫn thấy có máy chủ linux :3.

boynhay1721992
24-06-14, 05:17 PM
bạn có thể share cái script gọi boss không . đang cần lắm

hatmit12345
24-06-14, 06:14 PM
Bạn ơi cho hỏi cái patch sever lấy ở đâu vậy

boynhay1721992
24-06-14, 06:44 PM
Bạn ơi cho hỏi cái patch sever lấy ở đâu vậy
link patch cho client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải của VNG về rùi copy patch vào là ok..

hatmit12345
24-06-14, 11:28 PM
bạn ơi mình làm theo các bước của bạn ok rồi mà đến bước ping địa chỉ ip cho linux thì không được còn ping cho win xp thì ok. bạn giúp mình với ^:)^

--- Chế độ gộp bài viết ---

à bạn cho hỏi luôn cái võ lâm 6x lúc bạn chạy trên máy ảo có liên quan gì ko thế

boynhay1721992
25-06-14, 12:06 AM
bạn ơi mình làm theo các bước của bạn ok rồi mà đến bước ping địa chỉ ip cho linux thì không được còn ping cho win xp thì ok. bạn giúp mình với ^:)^

à bạn cho hỏi luôn cái võ lâm 6x lúc bạn chạy trên máy ảo có liên quan gì ko thế

Bạn Ping linux ko được bạn xem đã chỉnh card mạng linux thành VMNet8(NAT) chưa.
võ lâm 6x đó là server đó bạn..

hatmit12345
25-06-14, 12:48 AM
bác có thể nói chỗ đoạn đầu khi bác cấu hình cài sever rõ hơn đc ko. Mình chưa cài sv linux lần nào cả. À cho mình hỏi địa chỉ ip ở máy thật thì mình để là bao nhiêu vậy bạn

boynhay1721992
25-06-14, 01:06 AM
bác có thể nói chỗ đoạn đầu khi bác cấu hình cài sever rõ hơn đc ko. Mình chưa cài sv linux lần nào cả. À cho mình hỏi địa chỉ ip ở máy thật thì mình để là bao nhiêu vậy bạn
Máy ảo của bạn đã chỉnh như thế này chưa đó là cái vo lâm 6x đó.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

còn ip máy thật của mình là 192.168.1.4

caothiengthien
25-06-14, 12:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao cái lệnh bài gọi boss không gọi được bos nhỉ . nó kêu là bang hội bản đồ cấm chỉ sử dụng là sao vậy pác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/URL]

boynhay1721992
25-06-14, 12:38 PM
sao cái lệnh bài gọi boss không gọi được bos nhỉ . nó kêu là bang hội bản đồ cấm chỉ sử dụng là sao vậy pác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]

Bạn vào theo đường dẫn này Scrip\item\bosscharm.lua
mở file bosscharm.lua ra
sửa ở chỗ thêm vào id của map :53 đó là Ba Lăng Huyện
local tbUseOnlyInMap =
{
586,587,588,589,590,591,592,593,594,595,596,597,59 8,599,600,601,602,603,604,53,
}

hatmit12345
25-06-14, 01:07 PM
Cam on ban nhieu nhe. Ah cho minh hoi tao acc o dau vay ban va gia han acc nua. Ngoai ra cho minh hoi luon la tim may cai duong dan o tren la vao muc nao vay:)

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu!

boynhay1721992
25-06-14, 01:16 PM
Cam on ban nhieu nhe. Ah cho minh hoi tao acc o dau vay ban va gia han acc nua. Ngoai ra cho minh hoi luon la tim may cai duong dan o tren la vao muc nao vay:)
link đăng kí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
kéo vào máy ảo giải nén rùi chạy 剑侠注册.exe
chạy xong mở trình duyệt web trong máy ảo vào gõ địa chỉ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xong đăng kí tài khoản
do vẫn là tiếng trung mình lười việt hóa quá...đang làm mấy cái event nên chưa rãnh..
server không có gia hạn acc gì tạo xong vào chơi thôi..
tìm đường đẫn vào tools/winscp/
chạy WinSCP.exe kết nối vào linux..
rùi vào home/server1/...vào đây tìm tiếp nha..
tìm mấy cái đường dẫn vào server1/.....

hatmit12345
25-06-14, 09:39 PM
À bạn ơi cho mình hỏi chút là sao mình vô võ lâm màn hình toàn đen xì thế nhỉ. Mà lạ nhất là khi mình chạy file game.exe của bạn thì vào đến chỗ sever list toàn thấy là của bên võ lâm của vinagame thôi (Mình xóa hết file của vinagame còn chừa mục data rồi giải nén file patch cua bạn).:(. Hay lại teamview giúp mình nốt

shinrenkyo
25-06-14, 09:55 PM

share event đi bác :D
nhìn đẹp wá, mà lúc này ko có tgian làm :3

boynhay1721992
25-06-14, 10:00 PM
À bạn ơi cho mình hỏi chút là sao mình vô võ lâm màn hình toàn đen xì thế nhỉ. Mà lạ nhất là khi mình chạy file game.exe của bạn thì vào đến chỗ sever list toàn thấy là của bên võ lâm của vinagame thôi (Mình xóa hết file của vinagame còn chừa mục data rồi giải nén file patch cua bạn).:(. Hay lại teamview giúp mình nốt
bạn vào client đó bạn thay từ maps thành map hoặc ngược lại sẽ được

share event đi bác :D
nhìn đẹp wá, mà lúc này ko có tgian làm :3
Khi nào xong hết mình share do mình mới thử nghiệm được event noel và valentine ah. còn event tết đang bị lỗi

hackervnk
26-06-14, 12:37 AM

Khi nào xong hết mình share do mình mới thử nghiệm được event noel và valentine ah. còn event tết đang bị lỗi

bác giúp mình trên win 7 64bit đc không

boynhay1721992
26-06-14, 12:44 AM
bác giúp mình trên win 7 64bit đc không
giúp phần nào ..... vậy bạn :-?:-?:-?

hackervnk
26-06-14, 01:22 AM
giúp phần nào ..... vậy bạn :-?:-?:-?

Pays toàn báo kết nối không được

hatmit12345
26-06-14, 01:35 AM

bạn xem lại giùm mình cái pak coi. cái pak đó bị lỗi rùi. Mình down về giải nén vào toàn thấy sever của vinagame thôi. Mình đã đổi file map thành maps và ngược lại rùi vẫn ko đc. Ngoài ra mình thấy hình như thiếu file uplinux.pak trong đó thì phải

vipbk
26-06-14, 09:32 AM
Pays toàn báo kết nối không được

Tắt firewall nha bạn

bạn xem lại giùm mình cái pak coi. cái pak đó bị lỗi rùi. Mình down về giải nén vào toàn thấy sever của vinagame thôi. Mình đã đổi file map thành maps và ngược lại rùi vẫn ko đc. Ngoài ra mình thấy hình như thiếu file uplinux.pak trong đó thì phải

Về phần client - patch thì nên làm theo bên này:

boynhay1721992
26-06-14, 10:09 AM

bạn lấy patch giải nén copy vào client của vinagme
xong rùi sửa lại ip server vào settings/serverlist/ đổi địa chỉ ip 192.168.200.191
rùi nếu bị map đen thui thì đổi maps.pak thành map.pak hoặc ngược lại
rùi chạy Game.exe chứ không phải là game_y.exe nha bạn.

hatmit12345
26-06-14, 11:00 AM
Cái file bạn gửi thì như tham khảo bên topic kia thì patch của bạn thiếu file setting/severlist.ini rùi. :(

hatmit12345
26-06-14, 11:09 AM
Mong bạn up lại giúp. À cho mình hỏi sao màn hình đăng nhập nó cứ tối đen thui nhỉ

hackervnk
26-06-14, 01:54 PM
bạn lấy patch giải nén copy vào client của vinagme
xong rùi sửa lại ip server vào settings/serverlist/ đổi địa chỉ ip 192.168.200.191
rùi nếu bị map đen thui thì đổi maps.pak thành map.pak hoặc ngược lại
rùi chạy Game.exe chứ không phải là game_y.exe nha bạn.

có facebook hk cho mình xin cái

hatmit12345
26-06-14, 02:00 PM
ok mình chạy thành công rồi. Có mỗi phần đăng nhập bị lỗi đen mà vào game thì hết. bạn cho mình hỏi chỉnh quyền AD cho nhân vật vao chỗ nào vậy:Db-). À cho mình hỏi sao khi thoát chơi lại nhân vật lại bị rollback về ban đầu vậy

boynhay1721992
26-06-14, 04:26 PM
có facebook hk cho mình xin cái

giờ mình chưa có rãnh được. mình cũng ít lên fb lắm.
Tối mình mới có thể hướng dẫn bạn được...tầm 12h đó...

ok mình chạy thành công rồi. Có mỗi phần đăng nhập bị lỗi đen mà vào game thì hết. bạn cho mình hỏi chỉnh quyền AD cho nhân vật vao chỗ nào vậy:Db-). À cho mình hỏi sao khi thoát chơi lại nhân vật lại bị rollback về ban đầu vậy

Phần đăng nhập bị đen để mình up nguyên cái client của mình cho bạn, còn ad thì mình chịu.. chưa mò

hackervnk
26-06-14, 10:27 PM
giờ mình chưa có rãnh được. mình cũng ít lên fb lắm.
Tối mình mới có thể hướng dẫn bạn được...tầm 12h đó...

Phần đăng nhập bị đen để mình up nguyên cái client của mình cho bạn, còn ad thì mình chịu.. chưa mò

oke bạn cho mình xin cái fb tối 12h mình đợi bạn

boyganz
27-06-14, 12:17 AM
Mình xài máy thật win 7 64 bit làm y như bạn nhưng vẫn k kết nối đc paysys

boynhay1721992
27-06-14, 01:12 AM

win 7 64bit làm sẽ khác nha bạn.. ­

boyganz
27-06-14, 08:39 AM
win 7 64bit làm sẽ khác nha bạn.. ­

Hướng dẫn cho mình được không làm đủ mọi cách vẫn k được

boynhay1721992
27-06-14, 12:19 PM
Hướng dẫn cho mình được không làm đủ mọi cách vẫn k được
đến đêm đi tầm 12h lêm teamview mình hướng dẫn cho

hatmit12345
27-06-14, 12:23 PM

boynhay1721992
27-06-14, 12:29 PM

lên đảo tẩy tủy cho nhanh.
không thì dùng phím ctrl+nhấp chuột vào ô cộng điểm rùi gõ vào điểm tăng hình như chỉ đc 250 điểm 1 lần thì phải

vipbk
27-06-14, 02:06 PM

Win7 64 làm theo topic của jxvietnam:

boyganz
27-06-14, 03:04 PM
đến đêm đi tầm 12h lêm teamview mình hướng dẫn cho

Cho mình xin cái yahoo hay facebook gì cũng được

Win7 64 làm theo topic của jxvietnam:

Đã làm theo và kết nôi paysys vẫn không được

boynhay1721992
27-06-14, 05:25 PM

bạn có dùng garena ko có thì kết bạn nick: tuanglit

duglaxuc
27-06-14, 06:21 PM

Bạn thử làm theo cách mình xem, Update win lên hết đi rùi chạy thử sever xem dc không, hồi trước mình cũng bị vậy update win lên là hết h` chơi ngon lành cành đào

boyganz
27-06-14, 07:53 PM
Bạn thử làm theo cách mình xem, Update win lên hết đi rùi chạy thử sever xem dc không, hồi trước mình cũng bị vậy update win lên là hết h` chơi ngon lành cành đào

Làm gì có chuyện phi lý thế, Ghost mới nupdate mới nhất rồi cậu à.Tớ chắc chắn không phải lý do đó

bạn có dùng garena ko có thì kết bạn nick: tuanglit

Đã kết bạn ^^

em_dai_kho
03-07-14, 07:06 PM
login vào máy ảo linux tên và pass là gì thế?

boynhay1721992
03-07-14, 07:53 PM
login vào máy ảo linux tên và pass là gì thế?
tài khoản root
mật khẩu 1234560123
test đi nha

em_dai_kho
03-07-14, 08:01 PM
tài khoản root
mật khẩu 1234560123
test đi nha

ok . .

davjdh
04-07-14, 12:14 AM

Như trong bài hướng dẫn của thớt thì ko thấy cái thư mục server1 trong winxp (máy ảo), nếu ko có thì mình có thể chép thư mục đó từ ngoài vào đc ko thớt ?
P/s: Mình có thể thêm hàm add Xu như những bản sv chạy trên windows ko các bác

boynhay1721992
04-07-14, 08:48 AM
Như trong bài hướng dẫn của thớt thì ko thấy cái thư mục server1 trong winxp (máy ảo), nếu ko có thì mình có thể chép thư mục đó từ ngoài vào đc ko thớt ?
P/s: Mình có thể thêm hàm add Xu như những bản sv chạy trên windows ko các bác
sax bạn mới tìm hiểu về server linux hả..đã nói server trên linux làm gì có trên windows đâu..bạn đăng nhập vào linux dùng winscp mới thấy server chứ

timhuynh
04-07-14, 03:10 PM
Bạn ơi mình bị lỗi khi ping máy Linux bạn giúp mình với.

tks bạn

davjdh
04-07-14, 06:16 PM
Bạn ơi mình bị lỗi khi ping máy Linux bạn giúp mình với.

tks bạn

Bạn kiểm tra lại xem đã chạy cái máy ảo Vo lam 6x lên chưa nhé :D

davjdh
04-07-14, 06:23 PM
sax bạn mới tìm hiểu về server linux hả..đã nói server trên linux làm gì có trên windows đâu..bạn đăng nhập vào linux dùng winscp mới thấy server chứ

File LeQuan.rar giải nén ra nó có tên là ·ÈË_Àñ¹Ù.lua :D tên chính xác của nó là gì zậy bạn ? cho mình hỏi them là sv nofont hay có font zậy bạn ?

timhuynh
04-07-14, 06:31 PM

Mình đã chạy máy ảo Vo lam 6x rồi bạn ạ. :'(*

davjdh
04-07-14, 06:56 PM
Mình đã chạy máy ảo Vo lam 6x rồi bạn ạ. :'(*

Bạn thử restart máy ảo linux lại xem sao nhé

boynhay1721992
05-07-14, 07:04 AM
File LeQuan.rar giải nén ra nó có tên là ·ÈË_Àñ¹Ù.lua :D tên chính xác của nó là gì zậy bạn ? cho mình hỏi them là sv nofont hay có font zậy bạn ?

server no font nha bạn............................................. .................

greentears
05-07-14, 10:40 AM
sai IP thế này thì sao sửa ta =.=

Thánh nào thông cho phát . . . :)]

boynhay1721992
05-07-14, 10:48 AM
sai IP thế này thì sao sửa ta =.=

Thánh nào thông cho phát . . . :)]

bạn chưa chỉnh ip lại bên trong server dùng winscp đăng nhập vào mà chỉnh

quochung159
05-07-14, 04:07 PM
Mình vừa cài SQL 2000 cho may xp... nhung khi connect bi báo ko connect được DB... có ai hướng dẫn mình cách cấu hình SQL server chổ nay ko?

davjdh
05-07-14, 04:32 PM
Mình vừa cài SQL 2000 cho may xp... nhung khi connect bi báo ko connect được DB... có ai hướng dẫn mình cách cấu hình SQL server chổ nay ko?

Tốt nhất là bạn nên down hết ở #1 về vì đã đc cài sẵn hết rồi và có clip hướng dẫn rất dễ hiểu cứ làm theo là chạy đc sv thôi :D

kingkiller
06-07-14, 07:38 AM
mã hóa tên user SQL với pass là kiểu mã hóa gì thế nhỉ? >-)

baocohp22
06-07-14, 07:57 PM
Các bác cho em hỏi :) e muốn chạy thử ở quán nét có dc không nhỉ ? :D

davjdh
06-07-14, 09:03 PM
Các bác cho em hỏi :) e muốn chạy thử ở quán nét có dc không nhỉ ? :D

Ok hết, bạn cứ làm theo như trong clip hướng dẫn là đc :D

voanhnhat20010
06-07-14, 10:46 PM
Cho mình hỏi cái tab vo lam 6x trong máy ảo là có luôn hay phải down :)

keo_ngot1418
12-07-14, 06:05 PM
server1\script\global\

Nằm Ở Đâu ???

money1
23-07-14, 07:02 PM

bạn ơi cho mình hỏi mình chạy tới cái SecureCRTPortable mà sao nó đứng hình luôn k chạy cái goddess vậy hình nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
23-07-14, 07:07 PM
bạn ơi cho mình hỏi mình chạy tới cái SecureCRTPortable mà sao nó đứng hình luôn k chạy cái goddess vậy hình nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chưa chạy máy ảo hoặc chưa login máy ảo

trungjx
23-07-14, 10:15 PM
bạn nào cho xin cái lệnh cài font cho linux với yum yum gì ấy nhỉ?
với lại nhân exp toàn server chổ nào lâu wá wên mất, tks

traminh83
08-08-14, 03:50 PM

Bạn ơi ! Mình muốn hỏi, mình dã download hết file về và mình nghĩ như sau
- Có 2 máy ảo 1 dùng WINXP và một dùng Linux đúng không?
- Mình xem clip thấy có chổ khi bạn mở youtube rồi click qua click lại thấy có để file Client - vậy client này bạn để trong Win thật (trong clip bạn nói là Win 8) vậy khi kết nối chỉ có server là chạy máy ảo, còn client thì tại máy thật config lại mới kết nối vô server ?
- Nếu máy thật sử dụng WINXP SP3 thì có cần thiết phải cài WINXP máy ảo không? (vì có 2 WINXP)
Bạn giúp mình với!

clubgame^^
16-08-14, 02:41 AM
mình đã thử cài ok hết về sv. client thì patch cậu share chỉ có dll + game.exe +/data
chép all vào thì nó ko connect đc nên mình tự tạo 1 mục settings/ServerList.ini và đặt thông tin ip vào đó
ok bây giờ mình đã đăng nhập được nhưng khi nhấp vào chọn nhân vật để vào game thì bị thông báo : server bảo trì hoặc đã đầy......

justin2405
16-08-14, 07:37 AM
mình đã thử cài ok hết về sv. client thì patch cậu share chỉ có dll + game.exe +/data
chép all vào thì nó ko connect đc nên mình tự tạo 1 mục settings/ServerList.ini và đặt thông tin ip vào đó
ok bây giờ mình đã đăng nhập được nhưng khi nhấp vào chọn nhân vật để vào game thì bị thông báo : server bảo trì hoặc đã đầy......

bạn xem lại xem đã chỉnh ip trong file severlist.txt chưa....

clubgame^^
16-08-14, 01:04 PM
bạn xem lại xem đã chỉnh ip trong file severlist.txt chưa....

serverlist.txt ở đâu nhỉ cậu. tớ chỉ thấy .ini ( với lại tớ dùng full của bạn đăng bài này . config sẵn ip xp ảo 192.168.200.190 và ip linux 192.168.200.191 ), mình vào được game sau đó login luôn rồi. vào chọn nhân vật thì bị báo lỗi

justin2405
16-08-14, 01:23 PM
bạn tham khảo thêm ở topic này

Kimyuna
31-08-14, 02:06 PM
mình bị lỗi này khi vào máy ảo win xp

minhtri194
01-09-14, 07:47 AM
bạn chưa chỉnh ip lại bên trong server dùng winscp đăng nhập vào mà chỉnh

bạn ơi bạn nói rõ sửa như nào được không mình cũng bị như vậy mà không biết sửa thế nào

Kimyuna
06-09-14, 12:44 PM
mình bị lỗi này khi vào máy ảo win xp

ai giúp mình với. mình cài win 8.1 ko chơi đc. Ai có máy ảo winxp up lên giúp mình đc ko. Ths

tvnnam
06-09-14, 03:15 PM
ai giúp mình với. mình cài win 8.1 ko chơi đc. Ai có máy ảo winxp up lên giúp mình đc ko. Ths

sài bản này đi bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không cần phải cài đặt gì đâu... đã làm hết rồi... tải về và chiến thôi..:-* p/s: có thể ít lỗi và mới hơn bản trên này

hkluan
05-10-15, 10:45 PM
sài bản này đi bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không cần phải cài đặt gì đâu... đã làm hết rồi... tải về và chiến thôi..:-* p/s: có thể ít lỗi và mới hơn bản trên này

A ra yahoo em hỏi tý được chứ :)

phanmanh
09-10-15, 10:09 PM
Cho mình hỏi 1 chút là cái sever này có thể chỉnh cái phần đá ép đồ ko bạn chỉ mình vs mình nghịch thử

phanmanh
15-10-15, 09:36 PM
Em cài như video nhưng bị lỗi này bác nào giúp em khắc phục với

Tức là em chọn nhân vật thì nó báo lỗi này

vuduymanh
15-10-15, 09:45 PM
Em cài như video nhưng bị lỗi này bác nào giúp em khắc phục với

Tức là em chọn nhân vật thì nó báo lỗi này

map chưa mở lên nó báo bị lỗi bạn xem lại map load chua nhà và tạo lại nhân vật

phanmanh
15-10-15, 11:45 PM
Em làm được rồi nhưng em muốn hỏi thêm là muốn chỉnh sửa tên đồ trong game và thêm đá ẩn hiện để ép đồ tím thì thêm như nào ạ

Em muốn thêm đá ẩn hiện vào NPC Thợ Rèn ấy ạ

kakashi0503
17-10-15, 05:34 PM
mình đã vào được chơi rất good, cám ơn bạn đã có tinh thần config và share, tuy nhiên trong quá trình chơi thử thì mình thấy hiện tượng như sau: set minh phượng cho võ đang kiếm có 1 vài món khi trỏ chuột vào xem thông tin chỉ số thì bị văng game, không biết là bị thế nào và có cách khắc phục không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 90NXs6-FVv8qlox8Ky_kDsVryAYbudJD6MbcSWCmiWLuVHG_f2LB0CA2p 0jXm8E-mhv5rdnVN6mque7bw4dVdr (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 90NXs6-FVv8qlox8Ky_kDsVryAYbudJD6MbcSWCmiWLuVHG_f2LB0CA2p 0jXm8E-mhv5rdnVN6mque7bw4dVdr)

dankun94
17-10-15, 07:54 PM

Bạn ơi cài trên Win 10 cũng như video cùa bạn có phải không bạn?

kubiqbdhdndt
20-10-15, 03:59 PM
ban oi gui minh lai cai patch dc k

songvijx
28-10-15, 07:04 PM
mình làm xong chạy sever vào game đựoc rùi
mình muốn đăng kí accc ở đâu vậy bạn
chỉ mình đăng kí acc với
thanks bạn trứoc nhé !

ban oi gui minh lai cai patch dc k

link patch cho client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuduymanh
28-10-15, 07:44 PM
chỉ mình đăng kí acc với
thanks bạn trứoc nhé !

vào
D:\Gameserver\Tools\GJxtool\GJxtool.exe nha bạn

mianlien
17-11-15, 07:50 PM
chủ thớt đã cài thử trên win xp thật chưa vậy?

boytctn310
17-11-15, 10:07 PM
em bị lỗi : " Xin hãy nạp tài khoản rồi mới vào trò chơi! "

huypronet
18-11-15, 10:32 AM
em bị lỗi : " Xin hãy nạp tài khoản rồi mới vào trò chơi! "

Chỉnh lại ngày trong datbase đi bạn. không thì trong toll có cái gia hạn giờ choi mà. đạo mộ bên box hỏi đáp ấy.có cách chỉnh

nvt512
07-01-16, 12:31 AM
những bước đầu thì chạy ok hết. Nhưng đến lúc Run Sever thì bị lỗi như thế này.

mình cũng ifconfig IP như mọi người chỉ nhưng cũng vẫn bị lỗi như vậy

minh dùng Dell SPX 15z , win 8.1 . Ram 8G

kemcpr
07-01-16, 05:58 PM
mình làm đúng hết mà sao vấn bị lỗi DB nhỉ.. đã mã hõa ip từ GM mà vấn không đk.. ai giúp tớ với. win xp...

toitinhnhan
05-06-16, 10:32 PM
chỉ mình đăng kí acc với
thanks bạn trứoc nhé !

mấy bác troll e hay sao ấy... patch cho client đó chơi online mà k có file settings thì sao chơi of đc... nếu đúng patch đó thì chỉ cách luôn đi... tui chép patch đó paster ra client rùi mà chạy game thấy máy chủ quá trời mà k vô dc cái nào... làm ơn nhiệt tình cái