PDA

View Full Version : [MU] Xin chỉ giáo: Làm như thế nào để Huy Hiệu Hoàng Tộc không rơi nữa?

bkromeo
22-06-14, 11:21 PM
Xin các bác chỉ giáo em với em làm đủ mọi cách mà nó vẫn rơi như mưa :( Thanks các bác(

ikenylee
22-06-14, 11:50 PM
rớt như mưa thì thường Server có chức năng custom drop item. tìm file chức năng này mà sửa!
hoặc vào file item(kor).txt sửa lại nó không cho rớt là đc <- thế này thì đánh quái không bao giờ rớt.

tr0ngvang
23-06-14, 04:07 AM
thích cái gì không rơi thì vào itemNew // cái là xong

bkromeo
23-06-14, 08:56 AM
rớt như mưa thì thường Server có chức năng custom drop item. tìm file chức năng này mà sửa!
hoặc vào file item(kor).txt sửa lại nó không cho rớt là đc <- thế này thì đánh quái không bao giờ rớt.

Nếu xóa dòng đó đi thì vẫn mua được từ webshop chứ 2 bác? Cho em xin cái code của huy hiệu hoàng tộc luôn với

freepro921
23-06-14, 08:58 AM
Nếu xóa dòng đó đi thì vẫn mua được từ webshop chứ 2 bác? Cho em xin cái code của huy hiệu hoàng tộc luôn với

13 14
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tr0ngvang
24-06-14, 12:33 AM

xóa luôn từ web shop đi . bạn hỏi như đùa

bkromeo
24-06-14, 10:20 PM
xóa luôn từ web shop đi . bạn hỏi như đùa
Vậy chỉ em cách config sao cho nó rớt ra ít nhất có thể được ko?

vn55594555
24-06-14, 10:47 PM
SCF_ItemDropRate thử chỉnh trong này chổ rate và minlvl maxlvl thành 400 thử xem bạn.

bistro007_hp
24-06-14, 11:43 PM
SCF_ItemDropRate thử chỉnh trong này chổ rate và minlvl maxlvl thành 400 thử xem bạn.
Như bạn này thì lv quái monster 400 là nó mới rơi nhưng biết đâu chủ topic có quái 400 và lại còn nhiều nữa :3. Tỉ lệ lại cao.
Tốt nhất bạn vào SCF_ItemDropRate bạn cho tỉ lệ cực thấp vào Huy hiệu hoàng tộc thì nó vẫn rơi khi đánh quái thường mà lại ...rơi ít nữa

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>