PDA

View Full Version : Ai giúp em build dùm file config.swf trong dkvs2

mrtos
18-06-14, 05:16 PM
có pro nào build được file config.swf thì pm yahoo cho e build dùm e file config.swf nhé yahoo hotlachoi còn không giải đáp dùm em tại topic này !

mrtos
18-06-14, 06:09 PM
uppppppp có ai giúp e với nào
30charrrrrrrrrrrrr

sac_no
18-06-14, 08:04 PM
viết rõ đi bạn ......................................
30char

mrtos
18-06-14, 10:12 PM
viết rõ đi bạn ......................................
30char

yahoo hotlachoi pm e nhe a sac_no hay la a de yahoo lai e pm a

hai07dv
18-06-14, 10:26 PM
Dùng Flash pro cs5 build ..Build ko dc thì lỗi file ...Vì cái này ng ta build từ đời nào rồi

MarVeLous92
04-10-14, 08:16 PM
Dùng Flash pro cs5 build ..Build ko dc thì lỗi file ...Vì cái này ng ta build từ đời nào rồi

tải tool về mà unpacth ra xong sữa từ notepad đơn giản mà 3 cái flash này sữa chủ yếu là Action script

chip2014
06-10-14, 03:08 PM
swf dùng tools Sothink SWF Decompiler để đổi từ file swf sang file fla Sau đó sửa lại trong file config.as có trong cái folder Config ( folder đó có được là khi các bạn chuyển file swf về fla và lưu nó tại đâu đó sau đó các bạn tìm tại nơi các bạn đã lưu thì sẽ thấy folder đó )

chỉnh sửa xong rồi dùng Adobe flash cs6 để nén lại thành swf là dc rồi
Lưu ý : chỉnh ở bản bên phải trong Adobe Flash cs6 để nó thành Adobe 13.0 nhé rồi mới save lại 8-} Chúc bạn thành công

dovanquynhz
10-10-14, 11:43 AM
swf dùng tools Sothink SWF Decompiler để đổi từ file swf sang file fla Sau đó sửa lại trong file config.as có trong cái folder Config ( folder đó có được là khi các bạn chuyển file swf về fla và lưu nó tại đâu đó sau đó các bạn tìm tại nơi các bạn đã lưu thì sẽ thấy folder đó )

chỉnh sửa xong rồi dùng Adobe flash cs6 để nén lại thành swf là dc rồi
Lưu ý : chỉnh ở bản bên phải trong Adobe Flash cs6 để nó thành Adobe 13.0 nhé rồi mới save lại 8-} Chúc bạn thành công

Adobe 13.0 như a nói đâu có đâu? chỉ a Flash Player đến 11.2 rồi mấy cái linh linh! Thánh nào vào chỉ em với