Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] HaHoang Vào giúp phát đi mình hết cách rồi. Sv 3.50 Chuyển sinh pk

hunterman
15-06-14, 01:30 PM
mình làm tới đây rồi mà nó vẫn báo Đường truyền (minh tu lam billing win nhu cậu đã Hướng dẫn,dat IP add la 192.168.1.33) ,,mình đặt Mật khẩu lúc lam Msql giống mật khẩu máy ảola (pass:asdfgh)..ko biết có sao ko.???
các hình đây khi chạy SV

đây Login
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

World
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server

khi vào game

đứng 1 hồi hiện ra lỗi xem lại đường truyền..dùng client 3.50 của cậu Share nhé đã chép patch của cậu share vào đầy đủ...

mình thấy file loginserver.txt trong patch nhưng ko biết sửa IP với port thế nào ,,,,,
mong đc giúp đỡ ....thank..

hunterman
15-06-14, 05:53 PM
ai vào giúp với .............................[-O<

dodt1306
15-06-14, 06:05 PM
Sau viết bài thì đừng đổi màu chữ nhìn đau cả mắt!

Ko kết nối được đến billing để check pass nguyên nhân xem lại config của server xem đúng ip của billing ở máy thật chưa!!!

hunterman
16-06-14, 09:38 PM
Sau viết bài thì đừng đổi màu chữ nhìn đau cả mắt!

Ko kết nối được đến billing để check pass nguyên nhân xem lại config của server xem đúng ip của billing ở máy thật chưa!!!

bạn nói rõ chút đc ko mình chưa hiểu phải vào đâu để xem..............

sac_no
17-06-14, 04:24 PM
bạn nói rõ chút đc ko mình chưa hiểu phải vào đâu để xem..............

Xem pass db ở billing thì vào chỗ cài đặt billing mở file conf.properties

Xem billing ở server xem có đúng ip chưa thì bạn mở ServerInfo.ini xem

mình chỉ trả lời hộ dodt thôi

Lâm Ngọc Huy
17-06-14, 04:42 PM
Nói chung là Inbox HaHoang kêu nó giúp cho.Lập Topic chi cho nó loãng Box.
Lần sau còn lập Topic kiểu này ăn 20 point

hunterman
17-06-14, 05:20 PM
da con lay thánh Huy thằng HH no dang học thi ĐH giờ con mới biết....ai giúp được j thì giúp thôi...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xem pass db ở billing thì vào chỗ cài đặt billing mở file conf.properties

Xem billing ở server xem có đúng ip chưa thì bạn mở ServerInfo.ini xem

mình chỉ trả lời hộ dodt thôi

..ý của mình là làm sao để chỉnh lại billing cho đúng vì mình sử dụng billing win tự cài đặt theo cách của Sói đấy

sac_no
17-06-14, 10:30 PM
da con lay thánh Huy thằng HH no dang học thi ĐH giờ con mới biết....ai giúp được j thì giúp thôi...

--- Chế độ gộp bài viết ---

..ý của mình là làm sao để chỉnh lại billing cho đúng vì mình sử dụng billing win tự cài đặt theo cách của Sói đấy

file conf.properties mình cấu hình thế này:

listenIp = 192.168.1.33
listenPort = 12680
dbConnUrl = 192.168.1.32
dbUser = tlbb
dbPassword = 123456
dbName=test

ServerInfo.ini thì cấu hình như này

[Billing]
Number=1
IP0=192.168.1.33

Cứ thế mà phệt thôi chạy luôn ko biết bạn bị sao nữa

hunterman
17-06-14, 11:39 PM
file conf.properties mình cấu hình thế này:

listenIp = 192.168.1.33
listenPort = 12680
dbConnUrl = 192.168.1.32
dbUser = tlbb
dbPassword = 123456
dbName=test

ServerInfo.ini thì cấu hình như này

[Billing]
Number=1
IP0=192.168.1.33

Cứ thế mà phệt thôi chạy luôn ko biết bạn bị sao nữa

thế cái
listenIp = 192.168.1.33
listenPort = 12680
dbConnUrl = 192.168.1.32
dbUser = tlbb
dbPassword = 123456
dbName=test
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vippro0
19-06-14, 02:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>