PDA

View Full Version : [KT] Xin client và hướng dẫn chạy sv 1358 của Sesshomaru!!

hoangtien1711
14-06-14, 10:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2-xin cái hướng dẫn là sẽ làm j với gs và gc, sử dụng thế nào ko thấy bài hướng dẫn nào cả..ai cho mình xin với..folder pak của VNG có dùng đc ko??
sẽ thank nhiệt tình!

hoangtien1711
15-06-14, 08:15 AM
uppppppppppppp ai làm ơn giúp đỡ mình với!!!!!!!!!!! :-L

NhanVT
15-06-14, 08:37 AM

tieutu9x
15-06-14, 02:15 PM
2-xin cái hướng dẫn là sẽ làm j với gs và gc, sử dụng thế nào ko thấy bài hướng dẫn nào cả..ai cho mình xin với..folder pak của VNG có dùng đc ko??
sẽ thank nhiệt tình!

bạn ko biết cài centos thì down bản của nghichtu91 về thay gc và gs vào là chạy thôi còn client thì dùng của nghichtu91 share ý bản trung quốc nhưng phải sửa lại cho đúng phiên bản và vh