Đăng nhập

View Full Version : [MU] Ai có main trắng Sever Mu 11.70.24 + Wings 4 & 2.5 cho em xin với ạ

mkmk123
04-06-14, 08:52 AM
Hiện tại em đang nghịch offline Server Mu ở topic này :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng vào chơi lắm lúc antihack checksum không được main nên không vô được game. Ai có main trắng ở sv này cho em xin với.

freepro921
04-06-14, 09:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mkmk123
05-06-14, 08:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bản đó patch vào thiếu mấy file trong /Data/Item.

còn bản mình đang dùng có antihack nó checksum main không được. Nên nó không cho vào

mkmk123
05-06-14, 02:47 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoainiemclub
05-06-14, 04:05 PM
bản đó patch vào thiếu mấy file trong /Data/Item.

còn bản mình đang dùng có antihack nó checksum main không được. Nên nó không cho vào
antihack j? checksum main j ở đây :|

mkmk123
05-06-14, 04:10 PM
antihack j? checksum main j ở đây :|

em vào main thì nó có 1 file text antihack.log thông báo checksum main thất bại anh à. Bác có main trắng fix agi share em với !

cuocdoisp
05-06-14, 10:58 PM
Server bạn dùng là do check antihack của Pinkof qua TitanCs - nó sẽ pải dùng main của Pinkof mới vào được . Nếu bạn muốn dùng các main khác thì chỉ cần lấy cái TiTanCs khác là oke . Mình đã sửa cho một người như bạn rồi . Khó khăn có thể pm trực tiếp yahoo mình teamview cho . chỉ vài giây là đc thôi