PDA

View Full Version : [MU] Share Server 11.70.52 Ổn Định Nhiều Event Hay + Nhiệm Vụ Hằng Ngày

votam2x
30-05-14, 09:38 PM
Chào các bạn!

hè này chắc hẳn nhiều người đang có dự định để cho ra mắt 1 server. Vì vậy nhiều bạn đang đi tìm nhiều giải pháp và hướng đi mới. Mình xin share một server "Cùi" với nhiều Event mà đó là tâm huyết của mình khi bắt đầu học config Muonline và đặc biệt là hệ thống nhiệm vụ hằng ngày nhận tại NPC tiên nữ mà nhiều bạn Pm muốn có sự kiện này nhưng mình chưa bán vì chưa thấy thoái mái. Hôm nay mình share chung cho tất cả anh em để các bạn có 1 chút để tham khảo thêm. Thời gian tới sẽ chia tay dài với CLB và MuServer và web này nọ. Một thời gian dài làm việc giờ nghỉ đi làm một việc khác cũng rất tâm trạng :">. Chúc các bạn luôn thành công trong công việc của mình.

Link Tải:

P/s: Server chống chỉ định anh hùng bàn phím và phụ nữ có thai và trẻ em chưa đủ 18+ nhé :D. Client các bạn lấy Client mu-tandinh.com là Server đang chạy bản mình share này. Server đã Online từ lâu với độ ổn định cao. Các bạn cũng cần mang về Test trước khi sử dụng. Mình không hỗ trợ cài đặt nhé. các bạn xem ở CLB có hết. Nếu các bạn chỉ lấy các Event thì các bạn cứ lọc ra lấy nhé :).

Chân thành cảm ơn đến anh Tomatos,lamvh,Mr.Cuong... và nhiều bạn khác đã giúp đỡ trong quá trình làm việc. Gs sử dụng trong Server chính là của anh tomatos nhưng bản đó xài Lic HIWD nên mình bỏ GS anh caophuphutho vào nên có gì mong ảnh bỏ qua vì chưa xin phép.

Chào tất cả các bạn!

na.ilusm89
30-05-14, 09:47 PM
Xé Tem hy vọng có nhiều cái hay muốn chơi lâu rồi mà chưa có cái nào hòm hòm =))

Faker
30-05-14, 09:49 PM
thêm client full nữa nha bạn :D thank for share :3

votam2x
30-05-14, 09:56 PM
thêm client full nữa nha bạn :D thank for share :3

Bạn vào Mu-xuyenviet.com tải về nhé!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Để anh em có hứng hơn mình share luôn code chuyển Server và cách hướng dẫn sử dụng cho các bạn. Chỉ dành cho NBB và Sweb nhé các bạn. Mình lấy của NBB rồi Fix để xài được cho các bạn dùng thôi. Ổn định cao là được nhỉ :). 22h00 có link!

carotkhoaitay
30-05-14, 09:58 PM
Bạn vào Mu-xuyenviet.com tải về nhé!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Để anh em có hứng hơn mình share luôn code chuyển Server và cách hướng dẫn sử dụng cho các bạn. Chỉ dành cho NBB và Sweb nhé các bạn. Mình lấy của NBB rồi Fix để xài được cho các bạn dùng thôi. Ổn định cao là được nhỉ :). 22h00 có link!

mu-xuyenviet.com die hay sao rồi vô ko đc

votam2x
30-05-14, 10:03 PM
đã up link. Chào tất cả các bạn. Chúc ở lại làm ăn phát đạt :)

Mr.Cuong
30-05-14, 10:05 PM
Chào các bạn!

hè này chắc hẳn nhiều người đang có dự định để cho ra mắt 1 server. Vì vậy nhiều bạn đang đi tìm nhiều giải pháp và hướng đi mới. Mình xin share một server "Cùi" với nhiều Event mà đó là tâm huyết của mình khi bắt đầu học config Muonline và đặc biệt là hệ thống nhiệm vụ hằng ngày nhận tại NPC tiên nữ mà nhiều bạn Pm muốn có sự kiện này nhưng mình chưa bán vì chưa thấy thoái mái. Hôm nay mình share chung cho tất cả anh em để các bạn có 1 chút để tham khảo thêm. Thời gian tới sẽ chia tay dài với CLB và MuServer và web này nọ. Một thời gian dài làm việc giờ nghỉ đi làm một việc khác cũng rất tâm trạng :">. Chúc các bạn luôn thành công trong công việc của mình.

Link Tải:

Muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Chuyển Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s: Server chống chỉ định anh hùng bàn phím và phụ nữ có thai và trẻ em chưa đủ 18+ nhé :D. Client các bạn lấy Client mu-xuyenviet.com là Server đang chạy bản mình share này. Server đã Online từ lâu với độ ổn định cao. Các bạn cũng cần mang về Test trước khi sử dụng. Mình không hỗ trợ cài đặt nhé. các bạn xem ở CLB có hết. Nếu các bạn chỉ lấy các Event thì các bạn cứ lọc ra lấy nhé :).

Chân thành cảm ơn đến anh Tomatos,lamvh,Mr.Cuong... và nhiều bạn khác đã giúp đỡ trong quá trình làm việc. Gs sử dụng trong Server chính là của anh tomatos nhưng bản đó xài Lic HIWD nên mình bỏ GS anh caophuphutho vào nên có gì mong ảnh bỏ qua vì chưa xin phép.

Chào tất cả các bạn!

Nghỉ ngơi lên đường tìm Gấu hả ông :))

votam2x
30-05-14, 10:20 PM
Nghỉ ngơi lên đường tìm Gấu hả ông :))
Uh đi kiếm gấu cho bằng bạn bè ;))

gacon91hp
30-05-14, 10:41 PM
cho mình hỏi ip ở clien thì hex main hay file nào hả cậu tại tớ thấy nhiều clien bh toàn hex ở đâu ấy ko ở main
chủ thớt ơi sever thiếu db à

hackluv
30-05-14, 10:45 PM
kiểu gì ta cũng share client =)))

ikenylee
30-05-14, 11:10 PM
GS - GSCS cậu share khác của hackluv không nhỉ
share luôn cái Client mà ai cũng nhắc tới nè (Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
@gacon91hp: qua đây lấy main này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jackboy
31-05-14, 07:08 AM
Chào các bạn!

Link Tải:

Muserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Chuyển Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s: Server chống chỉ định anh hùng bàn phím và phụ nữ có thai và trẻ em chưa đủ 18+ nhé :D. Client các bạn lấy Client mu-tandinh.com là Server đang chạy bản mình share này. Server đã Online từ lâu với độ ổn định cao. Các bạn cũng cần mang về Test trước khi sử dụng. Mình không hỗ trợ cài đặt nhé. các bạn xem ở CLB có hết. Nếu các bạn chỉ lấy các Event thì các bạn cứ lọc ra lấy nhé :).

Chào tất cả các bạn!

Sao virus nhiều quá vậy 55555555555555555555555555555555555555555

kool410
31-05-14, 07:36 AM
sao không có database nhỉ 30 char

thanh_ca
31-05-14, 07:48 AM
Main của ctpt thì hỗ trợ wings đầy đủ nhưng mà có cái là đồ thuê hay đồ mua từ cashop vẫn có thể bỏ vào thùng đồ và đỏi nv thì nó ra đồ thường. Hehe.Còn main của bac Cuocdoisp thì k hỗ trợ wings 5 và info wing 8 + wing 4 lại giống wing 3 :D. K biết làm chỉ còn cách ngồi hóng 1 cái main :D

lovemu2012
02-06-14, 01:56 AM
Main của ctpt thì hỗ trợ wings đầy đủ nhưng mà có cái là đồ thuê hay đồ mua từ cashop vẫn có thể bỏ vào thùng đồ và đỏi nv thì nó ra đồ thường. Hehe.Còn main của bac Cuocdoisp thì k hỗ trợ wings 5 và info wing 8 + wing 4 lại giống wing 3 :D. K biết làm chỉ còn cách ngồi hóng 1 cái main :D

Nếu main ko pack thì có thể chỉnh đc !

pengocdl
02-06-14, 10:21 AM
Không có patch nhỉ...
Làm cái big update chơi :v

chicken1
02-06-14, 05:53 PM
Anh em chỉ giúp cách sát nhập sv với.
Mình làm hoài không được.tks các bạn.

Hiep_Mu
02-06-14, 10:58 PM
cái Event Đỉnh Cao PK chỉnh giờ là Event số mấy vậy

The Gamer
03-06-14, 01:07 AM
cái Event Đỉnh Cao PK chỉnh giờ là Event số mấy vậy

nó là event haloween pk đấy___________-

Hiep_Mu
03-06-14, 07:51 AM
nó là event haloween pk đấy___________-

bạn có biết chỉnh thơi gian Event cơn mưa quà tăng không

supberman
03-06-14, 07:56 AM
cho hỏi dùng win 2k3 và sql2000 cho bản này có được ko

tuyentc
03-06-14, 08:17 AM
cho hỏi dùng win 2k3 và sql2000 cho bản này có được ko

nhìn cái 2006 :)) 1 câu hỏi chả khác gì 2014

The Gamer
04-06-14, 09:16 AM
nhìn cái 2006 :)) 1 câu hỏi chả khác gì 2014

mượn nick nhé :)________________________

tuyentc
04-06-14, 10:35 AM
mượn nick nhé :)________________________

mượn nick..tại sao không hỏi luôn thằng bạn nhỉ :v có điều gì đó không ổn ở đây :v

nampro
04-06-14, 01:39 PM
kiểu gì ta cũng share client =)))

thanks chủ thớt đã có lòng.
sv này ok chứ ai test chưa cho ý kiến nào ?

heroviet2301
04-06-14, 01:54 PM
Nản :) Mu giờ cái gì mất công mất sức cũng share.

phambop
05-06-14, 03:27 PM
Cho mình hỏi bản này dùng Database nào nhỉ ?

cuocdoisp
06-06-14, 09:17 AM
dùng với Databse bản 11.70.24 trở lên . Có thể tải ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DJMaster
06-06-14, 09:06 PM
server này lúc chạy thì chạy những file nào vậy mọi người.

baohungta
07-06-14, 06:22 PM
server này lúc chạy thì chạy những file nào vậy mọi người.

Hình như phải thêm TiTanCS mới chạy được

34k01
07-06-14, 06:25 PM
không biết có lỗi gì ko :-s mình mới chạy mỗi sub 2 và test thì thấy NPC Elf- Tiên nữ không có nv :-s

nampro
08-06-14, 12:26 PM
sv này có ổn không? chạy sv này với cái clien nào vậy?

sicuru
10-06-14, 01:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DJMaster
10-06-14, 03:16 PM
không biết có lỗi gì ko :-s mình mới chạy mỗi sub 2 và test thì thấy NPC Elf- Tiên nữ không có nv :-s
bạn dùng client với main nào thế,share mình được ko :3

34k01
10-06-14, 03:56 PM
có trong topic hết đó bạn :-* 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huythao229
11-06-14, 01:20 AM
Dạo này nhiều server quá mà không server nào có ảnh! Cho mình xin vài tấm ảnh được không;))

tuyentc
11-06-14, 10:01 AM
Dạo này nhiều server quá mà không server nào có ảnh! Cho mình xin vài tấm ảnh được không;))

á lù cái avt :v há há..nhấp nháy với ghê

PhamTieu91
02-07-14, 01:33 AM
nhìn sever này có vẻ ngon đấy

sever này đã ai test chưa. có bug gì không các bác nhỉ

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoainiemclub
02-07-14, 01:39 AM
cái này NV hàng ngày có cần làm j ở clinet k nhỉ.sao bấm chấp nhận nhiệm vụ là dis game

huythao229
03-07-14, 10:56 PM
Reload server cho bạn nào cần :D :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jaxber
03-07-14, 11:16 PM
Em có cái cục này - thiếu mỗi client thôi
Gồm : Chuyển server + datbase + server + main + file hexmian + notepass profile main

:D

marsx
04-07-14, 01:31 PM
Em có cái cục này - thiếu mỗi client thôi Gồm : Chuyển server + datbase + server + main + file hexmian + notepass profile main :D<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ảm ơn món quà bất ngờ mà bác mang lại nhé =))

luckyone11
04-07-14, 07:21 PM
Share Sever 117052 mà nó nằm ở đâu vậy cầu mình tìm hoài mà ko thấy vậy

havanduc1990
05-07-14, 05:43 PM
có bác nào thấy được nhiệm vụ ở NPC ELF không. e vào chẳng thấy nhiệm vụ gì cả

PhamTieu91
05-07-14, 06:01 PM

với lại không biết bản này đã cho online bao giờ chưa vậy nhỉ, có bug game hay hack qua titanlink đc không các bác

heroviet2301
05-07-14, 06:06 PM
Nhiệm vụ ở con Elf phải có Antihack UGK, Vietguard, ICM rồi mới được sử dụng, không thì mem nó sẽ Bug nhiệm vụ đó, nếu không am hiểu thì tốt nhất đừng động vào cái Nhiệm vụ này, kẻo sập Mu như chơi đó.

PhamTieu91
05-07-14, 10:12 PM
tóm lại là khởi động cái nhiệm vụ này làm sao hero nhỉ. bây h test còn chưa test được, nói gì open thuê antihack mà chạy cái nhiệm vụ này

hay ý hero nói , phải bắt buộc có anti thì event này nó sẽ tự khởi động ??

lequangvu
08-07-14, 10:48 AM
Server mình đã test nhưng nói về ổn định và chuẩn để online thì không thể dùng được, chỉ là có 1 số sự kiện lạ

babykute
08-07-14, 01:52 PM
Server mình đã test nhưng nói về ổn định và chuẩn để online thì không thể dùng được, chỉ là có 1 số sự kiện lạ

Cái này được cái Event là hay rồi bác... Còn Chuẩn thì mỗi người mỗi khác mà.....:D

lequangvu
09-07-14, 08:29 AM
Cái này được cái Event là hay rồi bác... Còn Chuẩn thì mỗi người mỗi khác mà.....:D

Không phải là theo ý của 1 các nhân đâu bạn, vì mình có test qua 1 MU online dùng nguyên bản này thấy mem kêu quá trời, và tỷ lệ đồ rơi ra không được ổn với tỷ lệ ép nữa, nói chung là nhiều thứ không thể để nguyên đưa online được, chỉ được có vài event mới lạ "mình công nhận cái này" hay

The Gamer
09-07-14, 08:24 PM
Không phải là theo ý của 1 các nhân đâu bạn, vì mình có test qua 1 MU online dùng nguyên bản này thấy mem kêu quá trời, và tỷ lệ đồ rơi ra không được ổn với tỷ lệ ép nữa, nói chung là nhiều thứ không thể để nguyên đưa online được, chỉ được có vài event mới lạ "mình công nhận cái này" hay

cụ thể đưa online bị lỗi gì ?________________

babykute
09-07-14, 08:32 PM
cụ thể đưa online bị lỗi gì ?________________

Bác Le Quang Vu nói chung chung quá.............................

NXuanVu
08-08-14, 12:45 AM
Xin hỏi Server này dùng cline nào để Chơi vậy
Xin Cám ơn

trantrjnh
09-08-14, 07:20 AM
Em có cái cục này - thiếu mỗi client thôi
Gồm : Chuyển server + datbase + server + main + file hexmian + notepass profile main

:D

bạn cho mình xin lại cái link đi :D
link này hỏng rồi thanks nhiều

NXuanVu
10-08-14, 08:41 PM
Không có TitanCS thì run được ko mọi người

NXuanVu
14-08-14, 01:36 AM
Mình dùng Client mu-hanoi.net nhưng không move full map được .. Ai cho mình xin File Full Map cua Sevr được không
Xin Cám Ơn

trantrjnh
17-08-14, 05:07 PM
Mình dùng Client mu-hanoi.net nhưng không move full map được .. Ai cho mình xin File Full Map cua Sevr được không
Xin Cám Ơn

của bác đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)

MyLoveVn9x
22-08-14, 12:20 PM
tkssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ss

quancan9x
23-08-14, 04:37 PM
Cái Link tải bị xóa rồi! Ai có cho mình và anh em xin lại :|

apple
26-08-14, 02:31 PM
Cái Link tải bị xóa rồi! Ai có cho mình và anh em xin lại :|

của bạn đây:

baohungta
06-09-14, 03:31 PM
Nhiệm vụ ở con Elf phải có Antihack UGK, Vietguard, ICM rồi mới được sử dụng, không thì mem nó sẽ Bug nhiệm vụ đó, nếu không am hiểu thì tốt nhất đừng động vào cái Nhiệm vụ này, kẻo sập Mu như chơi đó.

bạn nới cụ thể hơn về cái này được ko, mình củng đang dùng UGK. Nhưng ko dám mở nv này, và nếu mở thì chú ý vấn đề gì xin bạn chỉ giáo .

nightssky
08-09-14, 05:31 PM

dangquang233
09-10-14, 07:10 AM

thêm như thế nào bạn , sever này tăng exp thì lên mà giảm drop nó vẫn cứ tăng k hiểu

nightssky
09-10-14, 07:31 PM
cho yahoo mình pm chỉ cho dễ mà.

SV votam2x khá tốt còn thiếu các lỗi như hình như giữ nguyên tỷ lệ drop map quái chưa chuẩn, tỷ lệ mix đây là cái nhỏ quan trọng là các sub đã đc config chỉnh chu rồi

chip2014
09-10-14, 08:32 PM
mu-xuyenviet mà tải game là ở web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là sao X_x có khớp client vs sever này ko

nightssky
09-10-14, 08:37 PM
mu-xuyenviet mà tải game là ở web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là sao X_x có khớp client vs sever này ko

xin loi minh ko bit nói chung mu-xuyenviet cung khá chuẩn đó sv b ấy mình cũng biết chạy ok đã chơi rồi

dangquang233
10-10-14, 07:07 AM
cho yahoo mình pm chỉ cho dễ mà.

SV votam2x khá tốt còn thiếu các lỗi như hình như giữ nguyên tỷ lệ drop map quái chưa chuẩn, tỷ lệ mix đây là cái nhỏ quan trọng là các sub đã đc config chỉnh chu rồi

lex.nguyen2303 bạn ơi .

anhvu6
14-01-15, 04:29 PM
ai chạy ổn sv này chưa pm mình tý

nobitajx2
19-01-15, 02:05 PM
chạy cái TiTan rồi mất luôn, ai cho xin cái data sv này với

baohungta
19-01-15, 02:14 PM
chạy cái TiTan rồi mất luôn, ai cho xin cái data sv này với
bật lên cái mất luôn do pass SQL chưa đúng.

nobitajx2
19-01-15, 03:03 PM
bật lên cái mất luôn do pass SQL chưa đúng.

Bạn cho mình xin data + pass SQL đc k?

baohungta
19-01-15, 06:15 PM
Bạn cho mình xin data + pass SQL đc k?

data lấy của nbb , còn pass thì bạn điền ở TitanLinkServe/Config.ini cho giống với pass SLQ là được

hoanganhquan10a11
15-03-15, 02:17 PM
Đang mò mẫm cài server của thớt. Các bạn nào đang lỗi ở bước bật titanlinkserver bị tắt đi ngay thì chú ý xem lại Database trong SQL của các bạn đặt tên là gì, có trùng với trong config k + pass sa có trùng không nữa. Ví dụ:
Tớ lấy db của nbb thì tên khi attach là MuOnline, nhưng trong config thớt đang để MuOnlineHK, các bạn chỉ việc sửa lại thành MuOnline là đc. pass sa cũng thế.

Mới mò tới đó thôi ợ