Đăng nhập

View Full Version : [HKGH] Mod hkgh rành hướng dẫn chạy sv 9.0 này vs ^^

bualolu
29-05-14, 12:32 PM
lò mò sang web nước ngoài thấy nó share cái này chạy sao vậy mn ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
30-05-14, 02:01 AM
Nhìn chung thì nó giống cái này đấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quocphi1206
30-05-14, 02:27 PM

Pi ơi bạn có file fix lỗi của sv topic này ko. Mấy link fix bị die hết rồi :-ss

bualolu
30-05-14, 02:51 PM

pikhjn
30-05-14, 07:34 PM
Pi ơi bạn có file fix lỗi của sv topic này ko. Mấy link fix bị die hết rồi :-ss

Nó là cái ở trên chủ topic đưa đấy bạn :D

à nhầm , ý cậu là file fix lỗi gì ? , Client à , bạn nói rõ lỗi hoặc chụp ảnh lên đi !

quocphi1206
30-05-14, 08:01 PM
Nó là cái ở trên chủ topic đưa đấy bạn :D

à nhầm , ý cậu là file fix lỗi gì ? , Client à , bạn nói rõ lỗi hoặc chụp ảnh lên đi !

Ồ srr . Ở # 21 trang 3 bạn ơi. Vì cái sv gốc chơi nhiều lỗi quá . Có thì cho mình xin nhé. Thank bạn nhiều

pikhjn
30-05-14, 08:20 PM
Ồ srr . Ở # 21 trang 3 bạn ơi. Vì cái sv gốc chơi nhiều lỗi quá . Có thì cho mình xin nhé. Thank bạn nhiều

:( mình không hiểu ? bạn ko cài được game , hay chơi game có nhiều lỗi bất cập ? - Hoặc do Client bị lỗi gì đó ?

quocphi1206
30-05-14, 08:28 PM
:( mình không hiểu ? bạn ko cài được game , hay chơi game có nhiều lỗi bất cập ? - Hoặc do Client bị lỗi gì đó ?

À mình chơi off = cái sv ở topic ấy nhưng mà lỗi nhiều quá (tọa độ quái, npc bị lẫn, quest 1 vài cái bị lỗi). Đọc mấy cái sau thấy bạn krhuy có cập nhật fix lỗi nhưng mà link die bạn có file cập nhật đóa ko cho mình xin

pikhjn
31-05-14, 01:15 AM
À mình chơi off = cái sv ở topic ấy nhưng mà lỗi nhiều quá (tọa độ quái, npc bị lẫn, quest 1 vài cái bị lỗi). Đọc mấy cái sau thấy bạn krhuy có cập nhật fix lỗi nhưng mà link die bạn có file cập nhật đóa ko cho mình xin

Mình không test server đó nên không biết , còn những lỗi trên hoàn toàn có thể fix ở database nhưng cái server bạn đang chạy dùng database khác server mình đang dùng nên không biết hướng dẫn sao hết :(