PDA

View Full Version : [Gunny] Resource Gunny

japanantivirut
28-05-14, 10:30 PM
các bác tải res từ trên mạng về kiểu bằng những file nào và tool nào vậy? mình dùng DdtankII Resource Downloader trên diễn đàn thì chỉ tải được mỗi chút, ai ai biết giúp mình với :(([-O<[-O<[-O<[-O<

changuteam
29-05-14, 02:20 AM
Tôi cũng có nhu cầu của công cụ này, bất cứ ai có thể giúp đỡ?

haidang115
31-05-14, 03:29 PM
Lót sịp hóng, cũng đang cần, nhà hok có mạng mà chơi res của zing =))

japanantivirut
03-06-14, 06:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(64).gif k ai giúp được hả?

bachugacon122
04-06-14, 02:28 PM
Bác thử dùng ddtank helper 0.5 chưa ?

japanantivirut
04-06-14, 03:13 PM
Bác thử dùng ddtank helper 0.5 chưa ?

mình chưa thử nhưng chắc là k được bạn ạ, mình cần tải res chứ có cần đồ mới đâu

japanantivirut
04-06-14, 09:07 PM
Bạn đã thử dùng Tool này chưa :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Theo nhận xét thì Tool này sẽ kiểm tra xem res của bạn thiếu gì thì sẽ rip cái đó , vậy nên bạn cần 1 bộ res ( của 3.0 hay II cũng dc) rồi để cho nó rip thêm các item mới là được res full thôi
Theo ngu kiến của mình là vậy , có gì sai sót đừng gạch mình nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình đã thử và k thành công bạn ạ, mình dùng tool này thì nó bỏ qua rất nhiều file, đại khái là chỉ tải khoảng hơn 1/3 thôi, thiếu rất nhiều (mình dùng tool thấy k được lên mới lên đây hỏi)
P/s: toàn thấy bạn dẫn ảnh của voz vậy?