PDA

View Full Version : [Gunny] file Flast gió trong gunny nằm ở đâu zạy các bạn.vấn đề nầy ít hỏi

laibixoa
28-05-14, 02:03 PM
file Flast gió trong gunny nằm ở đâu zạy các bạn.vấn đề nầy ít hỏi hôm nay mình hỏiđể chinh lại thành gió 0.0 .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có ai biết chỉ mình và các bạn trong diễn đàn học hỏi zới

kingmagic10
28-05-14, 02:20 PM
file Flast gió trong gunny nằm ở đâu zạy các bạn.vấn đề nầy ít hỏi hôm nay mình hỏiđể chinh lại thành gió 0.0 .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có ai biết chỉ mình và các bạn trong diễn đàn học hỏi zới

nhớ ngày xưa gió 0.0 muốn fix cho nó random....bây gió random rùi lại muốn fix về 0.0 =))

hung3020
28-05-14, 02:46 PM
Bạn vào Game.Logic > PVEGame.cs (file này là cơ sở dữ liệu phó bản), PVPGame.cs (file này là cơ sở dữ liệu chiến đấu) và động não thui :D

supergunny677
28-05-14, 04:38 PM
Bạn vào Game.Logic > PVEGame.cs (file này là cơ sở dữ liệu phó bản), PVPGame.cs (file này là cơ sở dữ liệu chiến đấu) và động não thui :D

Nhàm, nằm ở file basegame và windmgr

laibixoa
28-05-14, 05:59 PM

bác ơi cho hoi thêm, cái biểu tượng mũi tên gió nằm ở file và các mức gió nằm ở file hình hay file flaft vậy bác . ví dụ chỉ số gió 1.2 <== là cái hình đó đô là nằm ở đâu,

yuyumumu
28-05-14, 07:29 PM
mình cái hình con số đó nó nằm ở file flash
và cái mũi tên cũng thế bạn nhé
HÌnh như nó trong flash của map thì phải đúng k0 ông bjn
Còn muốn fix gió 0.0 thì như ông bjn nói
CÒn fix hình ảnh flash thê snaof đi thì gió vẫn là tự động như bình thường